Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

RE: Je Interview ya Shipping Manager- wa TTPL imefanyika?

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by newazz, Jul 27, 2012.

  1. n

    newazz JF-Expert Member

    #1
    Jul 27, 2012
    Joined: Mar 28, 2009
    Messages: 379
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Ndugu wadau,

    Naomba mwenye taarifa , anijuze kama interview kwa nafasi ya shipping manager -Tanzania Tobacco Processors Ltd (TTPL) kama ilifanyika au mchakato ukoje.

    Nafasi hiyo ilitangazwa kupitia Prospect Africa Recruitment agency.

    Nashindwa kuwauliza Prospect Africa!! Kuna taarifa yeyote.
     
Loading...