Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Re: Jamani Housegirl wangu Huyu!!!Ananitafuta ubaya! (STRICTLY KWA WANAUME TU)-PART II

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Gugwe, Aug 12, 2011.

  1. Gugwe

    Gugwe Senior Member

    #1
    Aug 12, 2011
    Joined: Jul 25, 2011
    Messages: 122
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wana jamvini ripoti pokeeni.

    Kwanza kabisa nashukuru sana kwa ushauri wenu-yote yenye mitazamo tofauti, kwa kweli imeniwezesha kujitazama upya kama tatizo na si kumwangalia mtu mwingine. UAMUZI NIMECHUKUA. Kwa wale wote walionishauri chapa ilale nawashukuru sana lakini nasikitika kuwataarifu kuwa ushauri wenu nimeuweka kapuni, wale wenye ushauri tofauti na huo wenye malengo ya kuheshimu ndoa yangu, familia yangu, watoto wangu na mke wangu nawashukuru maradufu na huo ndio ushauri nilioamua kuufuata katika mazingira yafuatayo;
    1. Kwanza kabisa, sitamtimua/kumfukuza kazi katika mazingira ya hisia za kumtega bosi wake. Kwa ushauri wenu nimeweza kujitazama zaidi na kuamini katika kushinda majaribu
    2. Nimemuita na kumkanya juu ya mitego yake isiyokuwa na tija, pia kuongea nae kuhusu maisha kwa ujumla na maisha yake. Seriously nimemkanya na kumuamuru aniheshimu kama muajiri wake na si vinginevyo. Mkutano huu nimeufanya nikiwa na mdhamini wake wa kazi ambaye ilibidi nimuite aje tuweze kuliongelea hili tukiwa wote. Sikumshirikisha wife katika hatua hii kwa sababu sipendi apate maumivu yoyote juu ya mapenzi hasa kwa wakati huu, pia nilihisi akijua hata kwa nia njema lazima angedemand kumfukuza kazi, jambo ambalo niliona kwamba si haki katika hatua hii ambayo inaongozwa na hisia. Katika kuongea nae alishindwa kukiri au kukataa, lakini akaomba sana msamaha kama alikuwa katika mienendo inayokwaza
    3. Nimempatia muda wa probation wa miezi mitatu-katika muda huo nitakuwa namchunguza tabia na mienendo yake, akikengeuka kazi hana on the spot na hilo nitalisimamia mimi mwenyewe katika namna ninayojua kuhakikisha adhabu inatekelezeka
    4. Katika kuongea nae, tulimuuliza juu ya future ya maisha yake badala ya kutegemea/kuamini katika kupata mwanaume ndio maisha yaende, naye alisema anapenda kupata msaada wa kuendelea kielimu-elimu ya Hotel Management. Maamuzi niliyofikia, akimaliza muda wa miaka mitatu bila matatizo, nitamgharamia elimu hiyo aliyopendekeza au nyingine kwa kipindi na wakati husika
    Nashukuru sasa ninaishi kwa amani, pia shukurani zangu ziwaendee wachangiaji woooote katika thread hii, kuwakumbuka wachache tu-Mr. Rocky, Shantel, Dinnah, Sangara, Mjasiria, La Jeneral, Ndaki, Katavi na wote wengine. Pia nawashukuru akina dada mlioamua kuvamia thread hii kimabavu kwa kweli ushauri wenu pia umekuwa ni wa manufaa sana.

    Cheers!
     
  2. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #2
    Aug 12, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,058
    Likes Received: 326
    Trophy Points: 180
    Afadhali umeamua kuweka msimamo wako na kujali zaidi familia yako na maisha ya watoto wako. Pia kumjali mke wako na kuamua kuweka msimamo wa kuijenga familia yako. Ila muhimu kuwa makini sana na angalia sana isije ikawa mtego kwako wa kukusababishia maumivu kwa siku za mbele. Kama ni msimamo uwe nao haswa kama baba mwenye nyumba na ile kutaniana au kuangaliana na msichana wa kazi kama mwanamke ndani ya nyumba uishe la sivyo huo muda wa probation hautaisha vituko vitakuwa vimezidi
    Hongera sana kw auamuzi wako na maamuzi uliyochukua
     
  3. lutamyo

    lutamyo JF-Expert Member

    #3
    Aug 12, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 620
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    Jina la bwana libarikiwe.... Umeshinda kama Yusufu wala hukuwa kama Daud.
     
  4. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #4
    Aug 12, 2011
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Mkuu part one sikuweza ku comment kwa ukosefu wa nafasi,lakini nimeisoma kwa mapana na marefu.Acha kuutega moyo wako,sisi wanaume kwenye suala la ngono ni dhaifu hatuna mipaka.So long ulishapata matamanio hiyo ni sumu tayari na the longer unakaa naye hamu itaongezeka.Run man run ondoa huyo mtoto nyumbani kwako haraka,kama ni chuo basi mpeleke kesho akasome na atokee kwao.Take it from me ukiendelea kukaa naye piga ua utamlamba tu.Kibaya zaidi eti umekaa naye kikao ,seriously unakaa kikao na house girl eti mnajadili mambo ya nonino,halafu eti ulimficha mkeo taarifa za kikao,unadhani hatajua,duniani siri ya wawili hakuna itakuwa ya watatu? acha hizo bana kama vipi basi tangaza ndoa ya pili kijulikane,usitufunge wala wewe mwenyewe kujifunga kamba!
     
  5. kisukari

    kisukari JF-Expert Member

    #5
    Aug 12, 2011
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,310
    Likes Received: 508
    Trophy Points: 280
    gugwe samahani sana tena sana. lakini wewe si ndio uliotoa issue ya kujivua gamba kwenye jukwaa maalum?{la kikubwa}kule uliandika vitu vya ajabu,ambavyo kama uliona sifa fulani kwa unayoyafanya nyumba ndogo.na huku ni kama uonekani msafi huwezi kumtendea vibaya mke wako.nikueleweje?
     
  6. Shantel

    Shantel JF-Expert Member

    #6
    Aug 12, 2011
    Joined: Feb 7, 2011
    Messages: 2,024
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Kisukari, swala hapa lilikuwa kutembea na msichana wa kazi, ambako tuliona kama ni kumkosea adabu mkewe na family nzima, kama anafanya nje pia si kitu kizuri ila ni afadhali huko kuliko ndani kabisa ya nyumba
     
  7. Shantel

    Shantel JF-Expert Member

    #7
    Aug 12, 2011
    Joined: Feb 7, 2011
    Messages: 2,024
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Hongera kwa kushinda majaribu, ishi kwa amani sasa na huyo msichana nafikiri ungeanza mapema kumtafutia kitu cha kufanya ili aondoke hapo mapema kushakuwa na doa
     
  8. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #8
    Aug 12, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Narudia tena UKOME yaani akuoshee vyombo miaka yote 3 ndo umpeleke shule!!!
    hehe heheh
     
  9. kisukari

    kisukari JF-Expert Member

    #9
    Aug 12, 2011
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,310
    Likes Received: 508
    Trophy Points: 280
    kwa aliyoyaandika kule,kiukweli simuamini vizuri
     
  10. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #10
    Aug 12, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,678
    Likes Received: 2,841
    Trophy Points: 280
    Hongera sana kwa kushinda majaribu...
     
  11. wende

    wende JF-Expert Member

    #11
    Aug 12, 2011
    Joined: Sep 6, 2009
    Messages: 683
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Big up kwa kushinda hayo majaribu.....ni wachache sana wanaoamua hivyo!
     
  12. Gugwe

    Gugwe Senior Member

    #12
    Aug 13, 2011
    Joined: Jul 25, 2011
    Messages: 122
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    <br />
    <br />
    Maria, hiyo ya kupelekana shule ni kama bonus tu wala haipo kwenye mkataba au wewe ulikuwa unapendekeza baada ya muda gani!?
     
  13. Apollo

    Apollo JF-Expert Member

    #13
    Aug 13, 2011
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 4,854
    Likes Received: 1,211
    Trophy Points: 280
    Big up kaka, but hiyo miaka mitatu mingi sana, huyo binti inabidi asome, ipo siku atanufaika na kusoma na atakushukuru kwa hilo..bora ungefanya hata mwaka mmoja! Ni wazo langu tu mjomba.
     
  14. Masaki

    Masaki JF-Expert Member

    #14
    Aug 13, 2011
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,464
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    Ni vizuri kuleta feedback baada ya kuomba ushauri hapa na kuufanyia kazi. Huwa sifurahishwi na watu ambao wanaleta mada ya kuomba msaada wa kimawazo, kisha wanaishia mitini. Matokeo yake watu hatujui kama ushauri wetu ulimsaidia chochote au lah!
     
  15. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #15
    Aug 13, 2011
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,952
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    mdogo wangu, hayo si ya kule kule hayatuhusu sisi huku.....ama?
     
  16. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #16
    Aug 13, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 716
    Trophy Points: 280
    Mengine nayaacha....Big up broda!
     
  17. ERIC JOSEPH

    ERIC JOSEPH JF-Expert Member

    #17
    Aug 13, 2011
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 571
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Chamsingi kinachotakiwa hapo cha msingi we umuite na umuite na umpe ushauli na kumuelimisha na matatizo yake jambo la hekima ajue mazala yake na faida yake asitamani mambo ambayo yapo juu ya uwezo wake.hongela kwa msimamo wako mzuri hapo tanzania bila ukimwi itawezekana
     
Loading...