Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Re: Jamani Hawa Ghasia huko jimboni kachomoka au ndio kaelekezwa kibla?

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Anold, Aug 3, 2010.

  1. A

    Anold JF-Expert Member

    #1
    Aug 3, 2010
    Joined: Jul 15, 2010
    Messages: 1,008
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    kwanza kabisa nawapongeza sana wana CCM kwa ukomavu wa kisiasa kwa kuweza safari hii kuchagua mchele na pumba kuwekwa kando. Nimesikia matokeo mbalimbali yanatia moyo, nafikiri safari hii Wapinzani wakijipanga mchuano waweza kuwa waukweli. sasa Naomba mnijulishe matokeo ya Mh. Ghasia kama upepo umeelekea wapi.
     
  2. mpenda

    mpenda JF-Expert Member

    #2
    Aug 3, 2010
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 250
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Ghasia amepite kura za maoni, tena kwa kura nyingi sana
     
  3. C

    Chupaku JF-Expert Member

    #3
    Aug 3, 2010
    Joined: Oct 15, 2008
    Messages: 948
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 45
    Ameshinda. Habari ndiyo hiyo.
     
Loading...