Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

RE: INTERVIEW BoT

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Kisiya Jr., Aug 10, 2012.

  1. Kisiya Jr.

    Kisiya Jr. Senior Member

    #1
    Aug 10, 2012
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 102
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwa yeyote mwenye taarifa kuhusu zile kazi ya MESSENGERS BOT kama lnterview ishafanyika au bado tafadhali atujuze maana ndo sehem ninayoitazamia kwa macho ya matumaini.

    Nawasilisha.
     
  2. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #2
    Aug 10, 2012
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,330
    Likes Received: 594
    Trophy Points: 280
    Unamaanisha Benk Kuu ya Tanzania? Kama ni Benk kuu ya Tanzania usiweke matumaini makubwa sana endelea kuomba kazi na sehemu nyingine. Pale pana ushindani mkubwa sana maana vigezo vyake wanavijua zaidi watu wanaofanya kazi pale kama akina I.Mkapa, B. Lowasa, Filbert Sumaye na wengine wengi wafuate uwaulize sina contact zao nilizo nazo ni za Vick Kamata tuu lakini nayeye nasikia ameshaacha kazi pale BOT baada ya kupewa Ubunge hivyo hawezi kuwa msaada kwa sasa
     
  3. C

    Caroline Danzi JF-Expert Member

    #3
    Aug 10, 2012
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 3,587
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Kwa maana hiyo kama siyo mtoto wa kigogo chimba mbele. Benki kuu ni zamani siyo saa hivi, pale lazima uwe na roho mtakatifu kama siyo mtoto wa kigogo.

    Anza kuomba Mungu wako utapata. Kwa Mungu hakuna linaloshindikana.
     
  4. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #4
    Aug 10, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    watu tunajua kupigana virungu vya kukoseshana nguvu...!!
     
  5. Kisiya Jr.

    Kisiya Jr. Senior Member

    #5
    Aug 10, 2012
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 102
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Asante kunipa moyo wa kukata tamaa,ingawa natambua kuwa ndo ukweli.
     
  6. Kisiya Jr.

    Kisiya Jr. Senior Member

    #6
    Aug 10, 2012
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 102
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nilianza na Mungu nitamaliza na Mungu" .Asante kwa ushauri
     
  7. Kisiya Jr.

    Kisiya Jr. Senior Member

    #7
    Aug 10, 2012
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 102
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    lla mi ni mtoto wa kigogo pia,babu yangu alikua mfanyakazi wa Jumuiya ya Africa mashariki na alifariki bila kupata malipo yake.
     
  8. Advocate J

    Advocate J JF-Expert Member

    #8
    Aug 10, 2012
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 3,830
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    kifedha (kimaslahi) ni eneo zuri sana ila tatizo ni kwamba lazma uwe na mtu atakayekuwa anakusaidia kwenye kupata hiyo kazi ila mungu si athmani utapata tu ndugu!
     
  9. Voice of Wisdom

    Voice of Wisdom JF-Expert Member

    #9
    Aug 10, 2012
    Joined: Oct 4, 2011
    Messages: 540
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    wao wakiwa na watu wewe kuwa na Mungu ambaye ndiye mwenye dunia na vyote viijazavyo. Mungu yupo nasi tutapata tu ajira hata kama ktk ukoo sisi ndo wa kwanza kusoma. Kumbuka Yeremia 17:5 amelaaniwa yule amtegemeaye mwanadam. Hvyo basi tumtegemee Mungu kwani yeye akiwa upande wetu hakuna aliye juu yetu wala silaha itakayoinuka juu yetu na kufanikiwa.
     
  10. m

    markj JF-Expert Member

    #10
    Aug 10, 2012
    Joined: Jul 6, 2012
    Messages: 1,485
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    kheee! ninamwezi sasa kazini, naitwa q.simbachawene! bora tfuta kwingine, hapa tuachie wenyewe, niko na kigoda,mkapa,lowasa, we kaombe dcb au banki ya wanawake inakufaa! hahaha!(jokes mkulu)
     
  11. Voice of Wisdom

    Voice of Wisdom JF-Expert Member

    #11
    Aug 11, 2012
    Joined: Oct 4, 2011
    Messages: 540
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    hujui kuna jukwaa la jokes? Kwani ilikuwa ni lazima uchangie huu uzi?
    Hata mpumbavu anyamazapo huhesabiwa hekima kwake.
    Watu tupo makini we unaleta utani? You are a dispointing
     
  12. m

    markj JF-Expert Member

    #12
    Aug 11, 2012
    Joined: Jul 6, 2012
    Messages: 1,485
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    sasa unasemaje!
     
  13. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #13
    Aug 11, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Acheni kumanipulate maandiko jamani, sasa ukiumwa kinachokukimbiza spitali ni nini?
     
  14. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #14
    Aug 11, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 145
    ha ha ha ha ha

    sasa wasiwasi wa nini kama na wewe mtoto wa kigogo wa Afrika Mashariki.

     
  15. georgei

    georgei Senior Member

    #15
    Aug 11, 2012
    Joined: Oct 14, 2009
    Messages: 108
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    mbona mimi simfahamu mtu,na nina uhakika wa kupata job
     
  16. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #16
    Aug 11, 2012
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 516
    Trophy Points: 280
    Kigogo ipi? Mburahati au Madoto?
     
  17. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #17
    Aug 11, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    kuwa tu mpole.
     
  18. Mwl Ngasa

    Mwl Ngasa Member

    #18
    Aug 11, 2012
    Joined: Aug 9, 2012
    Messages: 32
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Ujinga ni adui mkubwa kuliko maadui wote duniani! nakushauri usiwe karibu na adui huyu! Nani amesema B o T ni ya vigogo peke yao? c kweli ila kwa 7bu kunamaslahi then ni kweli kunaushindani mkubwa sana na beuralcracy pia ipo kwa kiwango cha juu sana bt uckate tamaa keep on tryin!
     
  19. Kisiya Jr.

    Kisiya Jr. Senior Member

    #19
    Aug 12, 2012
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 102
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndo maana nawakubali sana walim kwa busara na uelewa wenu. Asante mwlm Ngasa,fani yako haihitaji hata kuhojiwa,inajieleza ynyw. Keep it up!
     
  20. Mtanzania haswa

    Mtanzania haswa JF-Expert Member

    #20
    Aug 12, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 664
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    MESSENGER??????? bado hizi kazi zipo? na great thinker wewe umeapply?
     
Loading...