Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Re:interdiction

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by JUAN MANUEL, Jun 6, 2012.

  1. JUAN MANUEL

    JUAN MANUEL JF-Expert Member

    #1
    Jun 6, 2012
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 237
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Nimepewa barua na muajir wangu ikiwa na heading hiyo hapo juu.na salary imesitishwa.je kisheria c nimeisha fukuzwa kaz,natakiwa kuripot head offc,nicpo ripot kuna madhara yoyote ya kisheria nitapata?
     
  2. ropam

    ropam Senior Member

    #2
    Jun 6, 2012
    Joined: Aug 11, 2010
    Messages: 179
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    umefanya nini mbaya...kama vipi i-weke hapa tuione!
     
  3. ze encyclopedia

    ze encyclopedia JF-Expert Member

    #3
    Jun 6, 2012
    Joined: Nov 18, 2011
    Messages: 245
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    usiogope...futa majina na uiweke hapa ushauriwe na wataaluma...
     
  4. a

    achilles Senior Member

    #4
    Jun 6, 2012
    Joined: Oct 10, 2011
    Messages: 110
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    It basically denotes any prohibitory act or decree of a court or an administrative officer. The term may however possess multiple related meanings determined by the immediate world (context) in which it is used.
     
  5. paesulta

    paesulta JF-Expert Member

    #5
    Jun 6, 2012
    Joined: Mar 13, 2009
    Messages: 227
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    What??? Use layman's terms....are you a lawyer or something?
     
  6. h

    hadji-jonas New Member

    #6
    Jun 6, 2012
    Joined: Jun 4, 2012
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    i suggest go and see private lawyers it may help!!
     
  7. SG8

    SG8 JF-Expert Member

    #7
    Jun 7, 2012
    Joined: Dec 12, 2009
    Messages: 2,945
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Pole.... Hapo maana una tuhuma inachunguzwa kwa hiyo umekuwa relieved kwenye majukumu yako mpaka hapo Mwajiri atakapokamilisha uchunguzi na kukufungulia mashtaka. Kesho ni PM nitakupa ushauri zaidi wa kisheria... ila ukikaidi kwenda kuripoti kwa Mkuu wako utaongezewa mashtaka... ni kosa
     
Loading...