Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Re: Huu ni uchuro

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Fazul, Apr 22, 2012.

  1. Fazul

    Fazul Member

    #1
    Apr 22, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 81
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Niko na binti tumejuana sikuchache zilizopita juzi nikawa na date naye lakini ivi nimeamua niachane naye bcoz of

    1.alikuwa kavaliaa na kujipodoa zaidi ya haja, mdomo kapaka rangi kupita kiasi ungedhani kala nyama mbichi,herini,bangili,vipuli masikioni na puani na wanja zote kwa maramoja
    2.asilimia 80% ya mwili wake uko uchi.
    3 alipokea simu zaidi ya mara 20 zote kwa wanaume na haikuwa habari za biashara.
    4 maongezi yake yote yanaelekea mkondo wa ngono.
    5 alikuwa anaongea sana hata hanipi mda wa kuongea.mtu kama huyu atanifaa kweli kwa mahusiano serious?

    na wewe je kitu gani kinaweza kufanya uachane na mwanamke au mwanaume baada ya date ya kwanza?
     
  2. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #2
    Apr 22, 2012
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Mkuu kwani hukuelewa nini?
    Wewe ulimpata wapi?
    Kwani ulimpomwana mara ya kwanza hukupata fununu ni mtu wa namna gani?
    Biashara matangazo, mwenzako alikuja kibishara zaidi!
    Pole mkuu, ungebandua na kuachana naye....
    Mradi ulipe bill
    Pole, ndio maisha hayo
     
  3. OTIS

    OTIS JF-Expert Member

    #3
    Apr 22, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 2,150
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Ulimuokota wapi?
    OTIS
     
  4. Fazul

    Fazul Member

    #4
    Apr 22, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 81
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    nime poa,nimeamua kupata mawazo tu hata leo simu zake nimezipuuza sioni penye tutapelekana
     
  5. kisukari

    kisukari JF-Expert Member

    #5
    Apr 22, 2012
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,308
    Likes Received: 505
    Trophy Points: 280
    kazi ipo.
     
  6. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #6
    Apr 22, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,053
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    looks like bonge la kahaba or pay as you bonk...
     
  7. Fazul

    Fazul Member

    #7
    Apr 22, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 81
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    nilikutana naye mara ya1 kwa soko na alikuwa kavalia poa tu na alikaa innocent sana sijui kwa date aliamua kuwa ivyo ili anipagawishe.
     
  8. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #8
    Apr 22, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    duh . . .
    Alitaka akupagawishe zaidi
     
  9. sun wu

    sun wu JF-Expert Member

    #9
    Apr 22, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    Siwezi kuachana na mwanamke baada ya date ya kwanza sababu takuwa sijampata kabla au baada ya date ya kwanza.., ni vema kuwapa watu benefit of doubt, na mistake moja au first impression isipelekee confirmation ya kitu fulani au kufuta mazuri yote uliyodhani mwanzo

    Labda alikupenda zaidi uoga ndio akadhani ataku-convice kwa kujifanya someone else.. (all I can say is nusu saa au masaa machache ni vigumu kumfahamu mtu) it takes time
     
  10. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #10
    Apr 22, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Ngoja niangalie gem ya man city kwanza!
     
  11. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #11
    Apr 22, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,053
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    mabinti kama hawa ni wajanja sana; huwa wanafanya ka-research kidogo kujua wateja wanataka nini, halafu wanajilipua accordingly..
     
  12. M

    Mabelana JF-Expert Member

    #12
    Apr 22, 2012
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 261
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Huyo hakufai kaka, kama bado uko karibu kimbia kabisa.
     
  13. Lukolo

    Lukolo JF-Expert Member

    #13
    Apr 22, 2012
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 5,125
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Mimi naweza kumwacha demu instantly iwapo siku ya kwanza tu kukutana anaanza kunitajia matatizo yake na kuniomba hela. Nikitoka hapo asahau! Maana huyo najua kabisa hana zuri na mimi bali kunichuna. Lakini huyo wa hivyo hana tatizo, kwa kuwa inawezekana kumbadilisha. Na si ajabu alikuja kwa namna hiyo kwakuwa alidhani wewe ungependezwa na hiyo appearance yake. Au kuna wanaume walionyesha kupendezwa na mtoko huo, akadhani na wewe ungependa. So mpe muda mkuu.
     
  14. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #14
    Apr 22, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,053
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    na kupokea zaidi ya simu 20 za wanaume ni kutaka kumzuga jamaa kwamba yuko hot kiasi cha kushobokewa na wanaume kibao...
     
  15. Purple

    Purple JF-Expert Member

    #15
    Apr 22, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    Who run the world? Girls!
    Pole sana!
     
  16. nachid

    nachid JF-Expert Member

    #16
    Apr 22, 2012
    Joined: Apr 14, 2011
    Messages: 852
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    itakuwa frm fb
     
  17. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #17
    Apr 22, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,574
    Likes Received: 663
    Trophy Points: 280
    mh,hyo kicheche square! pga chini fasta mkuu.
     
  18. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #18
    Apr 22, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,331
    Likes Received: 3,132
    Trophy Points: 280
    ulipomuona mara ya kwanza, ukaamua kumtongoza:-
    alikuwa kavaaje?
    Midomo rangi alipaka hakupaka?
    Hakuwa busy na simu?
     
  19. M

    Muggssy Member

    #19
    Apr 22, 2012
    Joined: Aug 20, 2011
    Messages: 70
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mapenzi yana run Dunia
     
  20. Fazul

    Fazul Member

    #20
    Apr 22, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 81
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    alikuwa poa tu kavalia sketi ndefu kwa ufupi alikuwa very natural.and simple
     
Loading...