Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Re: Hotuba ya mr. President

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by werema01, Nov 20, 2010.

  1. w

    werema01 Member

    #1
    Nov 20, 2010
    Joined: Feb 10, 2010
    Messages: 47
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mr president anaonesha wao kama chama cha ccm wana nia ya wazi ya kuwapa wanawake nafasi muhimu za uongozi nchini kama sehemu ya kuwawezesha.... Na hili anasema ndo maana wakamteua mama makinda agombee uspika.

    Najiuliza maswali

    1. Kwanini asingeacha kutetea nafasi yake nawamteue mwanamke na badala yake akawa ndugu six?

    2. Kwanini ndani ya ccm ni wanawake hawapewi nafasi lakini serikalini na kwenye mambo mazito ya kitaifa ndo wanapewa nafasi?
    Mfano: 1. Halimashauri kuu ni wanaume watupu nafasi zote za juu kutoka m/kiti, makamu m/kiti wawili na ma-makamu m/vyiti wao na katibu mkuu.
    2. Kamati kuu (cc) ina wanawake (wajumbe wa kawaida) 15% tu.

    Hapa pana nia ya kweli au kugarashia tu? Tujadili nia ya kweli ya watu hawa kuleta tanzania yenye neema kama wanavyosema
     
Loading...