Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Re: Hivi dini ya Kiislam na Kikristu zina tofauti?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Gama, Nov 26, 2010.

  1. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #1
    Nov 26, 2010
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,909
    Likes Received: 270
    Trophy Points: 180
    Wajameni, katika pitapita yangu mitaani nimegundua kuwa moja ya biashara inayoshamiri kwa kasi hapa tz ni ufyatuaji na uuzaji wa matofari. Kwasababu hii ubora wa bidhaa hii unashangaza. Matofari mengine hata jogoo akiyapiga teke yanasambalatika. Sasa swali langu ni je, bidhaa hii haina taasisi inayopaswa kuisimamia?, je tbs na wakara wa majengo hawahusiki na hili?. Ni kwanini serikali imeacha hii biashara ya hatari iendelee?. Naomba mchango wenu.
     
Loading...