Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Re: Hebu toeni tafsiri ya picha hii hasa mtoto wa kiume

Discussion in 'Jamii Photos' started by Karikenye, Oct 28, 2012.

  1. Karikenye

    Karikenye JF-Expert Member

    #1
    Oct 28, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 566
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wamevunjiwa nyumba na Halmashauri ya JiJi la Arusha hebu angalieni hawa watoto na hasa hasa huyo wa kiume... Kamanda Lema upo??
     

    Attached Files:

  2. a

    adolay JF-Expert Member

    #2
    Oct 28, 2012
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 6,120
    Likes Received: 618
    Trophy Points: 280

    Picha inajieleza.

    Sina tafsirI zaidi ya neno Uonezi.

    HATUNA SERIKALI BALI GENGE LA WAHUNI MAFISADI, HAWANA HURUMA KABISA NA WATANZANIA MASIKINI, KWAO

    FEDHA NDO KILA KITU, UTU HAUPO.

    Lazima serikali iwe na mkakati kwa watu wake baada ya kuwabomolea hasa wasio na kipato yaani masikini inawapeleka

    wapi? imewaandalia mazingiragani baada ya ubomowaji.
     
  3. m

    maselef JF-Expert Member

    #3
    Oct 28, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 255
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tatizo alipigia kura CCM
     
  4. Dotworld

    Dotworld JF-Expert Member

    #4
    Oct 28, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 3,900
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    [​IMG]
     
  5. mathcom

    mathcom JF-Expert Member

    #5
    Oct 28, 2012
    Joined: Oct 13, 2012
    Messages: 1,385
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Anajaribu kuchemsha bongo, namna gani ya kuisaidia familia! hapo ni kama anachukua movie ya tokeo
    zima ole wake aje apate nafasi ya kusoma atapasua ile mbaya
     
  6. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #6
    Oct 28, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 27,689
    Likes Received: 3,003
    Trophy Points: 280
    watu bana hadi mumewaseti jinsi ya kupiga picha ya huzuni? imekaa njema lakini, serikali iangalie sana hili, naamini huyu mama huenda ni mjane
     
  7. B

    Bahati Risiki JF-Expert Member

    #7
    Oct 29, 2012
    Joined: Jun 20, 2012
    Messages: 532
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kweli inauma sana. Hatahivyo katoto kanajua CDM ipo njiani itawakomboa tu!
     
  8. Mwanahisa

    Mwanahisa JF-Expert Member

    #8
    Oct 29, 2012
    Joined: Jun 29, 2012
    Messages: 1,396
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Alafu huyu mama mguu wake unaonekana mlemavu hivi?
     
  9. Utotole

    Utotole JF-Expert Member

    #9
    Oct 29, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 4,833
    Likes Received: 1,771
    Trophy Points: 280
    Katoto ka kiume hako kamepiga alama ya CDM...kana matumaini makubwa!!
     
  10. LexAid

    LexAid JF-Expert Member

    #10
    Oct 30, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 1,950
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Sasa Almashauri ya jiji imepata faida gani kwa kubomoa hivyo kama sio kuongeza umasikini? Kuna maeneo mangapi Arusha ambayo hayajaendelezwa ambayo Almashauri ingeelekeza nguvu zake kuyaendeleza badala ya kutumia nguvu na rasilimali zilizopo kubomoa kilichojengwa?

    Umasikini tunajitakia wenyewe.....Fikiria, Tuchukue hatua!
     
Loading...