Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Re: Chadema kutaka maelezo toka wabunge 10 ambao hawakuja Bungeni wakati wa "walkout'

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by tume huru, Feb 13, 2012.

  1. t

    tume huru Member

    #1
    Feb 13, 2012
    Joined: Feb 11, 2012
    Messages: 31
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naomba msaada wandugu. Natafuta shule NZURI ya private yenye masomo ya science (PCB &CBG) kwa A'level katika mikoa ya Arusha, Kilimanjaro, na Tanga.
     
  2. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #2
    Feb 13, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 462
    Trophy Points: 180
    Umeona utumie neno Chadema ndio post yako itauza au sio
     
  3. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #3
    Feb 13, 2012
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,451
    Likes Received: 795
    Trophy Points: 280
    CDM ni kila kitu kwa sasa.
     
  4. t

    tume huru Member

    #4
    Feb 13, 2012
    Joined: Feb 11, 2012
    Messages: 31
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hapana mkuu, mimi mwenyewe nimeshangaa headi imebadilika na nimeshindwa kuibadilisha. Labda mods wanisaidie au wewe unielekeze nibadili heading iwe kama nilivyoiweka mwanzo.
     
  5. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #5
    Feb 13, 2012
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,537
    Likes Received: 6,147
    Trophy Points: 280
    Mkuu Tume Huru, jee hiyo topic ya Chadema pia uliianzishaga wewe?.
     
  6. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #6
    Feb 13, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Mh! Heading na content ni tofauti kabisa
     
  7. t

    tume huru Member

    #7
    Feb 13, 2012
    Joined: Feb 11, 2012
    Messages: 31
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hapana Pasco, sikuianzisha mimi, nimestaajabu kuiona ina appear kwenye thread yangu, na kila nikiedit inarudi hivyo hivyo.
     
  8. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #8
    Feb 13, 2012
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,537
    Likes Received: 6,147
    Trophy Points: 280
    Then its strange, then fungua edit, nenda advance, then edit headiline na kumwambia mode aibadilishe headline.

    Kama huoni option ya advanced edditing then fungua jf mobile version unaweza kuedit headline ukibonyeza edditing.

    Kwa kawaida ukianzisha new topic , siku ukianzisha nyingine, zinakuja zile new top za kwako.
     
  9. t

    tume huru Member

    #9
    Feb 13, 2012
    Joined: Feb 11, 2012
    Messages: 31
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Asante Pasco.
     
Loading...