Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Re: Cervical spondylosis ni ugonjwa wa shingo!!!

Discussion in 'JF Doctor' started by Insabhunsa Gusa, Apr 30, 2012.

  1. I

    Insabhunsa Gusa Senior Member

    #1
    Apr 30, 2012
    Joined: May 13, 2011
    Messages: 100
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Jf doctor!!

    Naomba msaada wa maelezo juu ya tatizo hili na matibabu yake. Asante sana!!!
     
  2. vicent tibaijuka

    vicent tibaijuka JF-Expert Member

    #2
    Apr 30, 2012
    Joined: Mar 22, 2012
    Messages: 276
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ni ugonjwa unaotokaka unaotokana na udhahifu katika pingili (joints) za uti wa mgongo upande wa shingo. hivyo kusababisha mishipa ya fahamu(nerves) kubanwa na kusababisha maumivu katika shingo, mgongo, kifua hata miguuu. wakatti mwingine kumfanya mtu kuishiwa nguvu mikononi au miguuni! dalili pia ni wakati mtu akikohoa husikia mauvu. sababu kubwa ni kukaa vibaya mafano unainamisha shingo muda mrefu hasa kwenye computer, wakati wa kusoma, kuendesha kazi nk. au kubeba mizigo mizito kichwani. matibabu yake ni kujitahidi kuweka shingo imara. lakini ukizidiwa pia operation hufanyika.
     
Loading...