Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Re: Certified copies of academic certificates

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Insabhunsa Gusa, Jul 20, 2012.

  1. I

    Insabhunsa Gusa Senior Member

    #1
    Jul 20, 2012
    Joined: May 13, 2011
    Messages: 100
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wadau,

    Naomba nifafanulieni kuhusu Certified Copies...Kuna baadhi ya watangaza ajira/kazi hutaka certified copies..Hii ina maaana gani?? Ni original copy iliyopigwa muhuri wa chuo au muhuri wa mwanasheria?? Naomba ufafanuzi, huenda ninakosa kazi kwa ajili hii..Mimi nikiapply kazi, hutoa copies za chuo na sekondari na kuambatanisha na letter of application basi, napeleka. Labda kuna jambo linatakiwa kufanywa kwenye copies za vyeti?? Nisaidieni leo jamani..,Kuna kazi nime apply na leo jioni ndo deadline, asanteni...
     
  2. k

    kiwembe1983 Member

    #2
    Jul 20, 2012
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 20
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 5
    certified true copy of original....chukua vyeti vyako original,piga copies kadhaa then peleka kwa mwanasheria au hakimu
    copies hizo pamoja na originals zake atakupigia muhuri kwenye copies hizo pamoja na kusaini.maana yake atakua amethibitisha hizo ni true copies of originals which you are ready to present in person upon request.
     
  3. Kilahunja

    Kilahunja JF-Expert Member

    #3
    Jul 20, 2012
    Joined: Dec 19, 2011
    Messages: 1,481
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Kiwembe amejibu vizuri tu.
     
  4. Rich Dad

    Rich Dad JF-Expert Member

    #4
    Jul 20, 2012
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 742
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Mkuu umemaliza chuo gani? Nisamehe nimeshindwa kujizuia kuuliza swali hilo! Ninashangaa miaka yako yote ya kukaa chuoni hadi kupewa vyeti hujui maana ya certified copies zinazohitajiwa na waajiri.......loh.......hii ni indicator nyingine ya uduni wa elimu katika vyuo vyetu.
     
  5. K

    Kidogo chetu JF-Expert Member

    #5
    Jul 20, 2012
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 1,027
    Likes Received: 161
    Trophy Points: 160
    kimbia kwa manasheria haraka na kopi za vyeti akakusainie
     
  6. Ndechumia

    Ndechumia JF-Expert Member

    #6
    Jul 20, 2012
    Joined: Jul 15, 2011
    Messages: 1,010
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    vyuo vya kata
     
  7. Bandabichi

    Bandabichi JF-Expert Member

    #7
    Jul 20, 2012
    Joined: Jun 3, 2012
    Messages: 230
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    kweli watafuta ajira tuna kazi. kucertifie cheti kimoja Tsh 3000 manake muhuli au sahihi moja ya mwanasheria ni Tsh 3000. Assume kuna taasisi tatu zimetangaza kazi ainamoja na hayo ndo masharti. bado stamp, hela ya magazeti.

    Kwakweli kazi tunayo.
     
  8. F

    Fmewa JF-Expert Member

    #8
    Jul 21, 2012
    Joined: Nov 16, 2009
    Messages: 294
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Usiogope. JF ni zaidi ya kununua magazeti. Pia kama unatafuta ajira nenda zilipo maktaba za mikoa unajisajili kama mwanachama halafu unakuwa unaenda kusoma magazeti yote yanayotoka kila siku kwa ada yako ya uanachama wa kudumu na kama wewe si mwanachama wa kudumu basi unaweza kenda kulipia uanachama wa muda tu yaaani kwa siku moja then utasoma magazet yote uyatakayo.
    Tumi mbinu hiyo mimi ilinisaidia sana wakati nasaka kibarua nilikua ninaenda maktaba kuu DSM kwa wiki mara moja nalipia sh 1000 kwa kutumia maktaba kwa siku then nasoma magazeti yote yaliyotoka wiki nzima na Mungu alinisaidia nilipata kazi kupitia matangazo ya magazetini.
    USIKATE TAMAA JARIBU KILA FURSA UIONAYO MBELE YAKO
     
  9. Doyi

    Doyi JF-Expert Member

    #9
    Jul 21, 2012
    Joined: Dec 4, 2011
    Messages: 750
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 45

    mkuu nakushauri hvi.Hzo kopi utakazopga muhuri wa mwanasheria zitunze na ikiwezekana zwekee lamination ili uwe unatolea kopi hzohzo kuzuia gharama za kugonga mihuri unapoomba kaz zingne.Nawasilisha
     
  10. C

    Crecent Member

    #10
    Jul 21, 2012
    Joined: Feb 17, 2012
    Messages: 35
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jibu sahihi kabisa.
     
  11. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #11
    Jul 21, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    watanzania kama wewe ndo wanahitajika,,,,,,umeweka pembeni lawama ukauvaa upambanaji,,,,karibu futari mlingotini,kesho itakua MSOGA
     
  12. F

    Fmewa JF-Expert Member

    #12
    Jul 22, 2012
    Joined: Nov 16, 2009
    Messages: 294
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni kweli kuwa kulalamika hakutasaidia kitu chochote jambo la kufanya ni kupambana na maisha....... mara nyingi vijana tunailaumu serikali kwa mambo mengi ya ajira, mikopo ya elimu ya juu n.k lakini tumesahau kuwa haya ni maisha ya mtu mmoja mmoja kila mtu apambane kwa namna awezavyo.
    Umewahi kuwafikiria vijana waishio nchi za Somalia ambazo hazina serikali nzuri kwa karibia miaka 20 sasa lakini wapo na wanaendesha maisha yao na wengine wana degree zao pamoja na kuwa hawana stable government.
    Wito wangu ni kuwa vijana we have to assume kuwa hakuna mtu wakutusaidia na km yupo anataka kutusaidia kwa maslahi yake binafsi hivo ni lazima tupambane
     
  13. Z

    Ze Bingwa Member

    #13
    Jul 25, 2012
    Joined: Sep 27, 2011
    Messages: 73
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    kakah umenena.......bravoooo
     
  14. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #14
    Jul 25, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,247
    Trophy Points: 280
    Maneno yako yamenigusa sana.
    Dah, Mungu yupo lakini.
    Inabidi mchakachue. Nenda mahakama ya wilaya, kamata karani mmoja mpe 10,000 afu muambie akugongee 15 copies. Nao wana njaa tu.
     
  15. m

    mshingantahe Member

    #15
    Jul 25, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Na kama mwajiri kwa nini umwombe mtu cirtified wakati utaziona original wakati wa interview au appointment kama unamchukua mwombaji aanze kupata cost kubwa kabla hata ya kazi application tu kuzituma zaidi ya 10,issue wanaongeza cost ?
     
  16. m

    mshingantahe Member

    #16
    Jul 25, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Guys nitawagongeshea kwa tano
     
Loading...