Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Re: Blandina nyoni-katibu mkuu afya-ndio maana baba yangu alinikataza kusomea udaktari

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mkwawa, Feb 8, 2012.

  1. Mkwawa

    Mkwawa JF-Expert Member

    #1
    Feb 8, 2012
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 1,215
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Katibu mkuu wizara ya afya amewashtua madaktari waliogoma kwa kuwaeleza kwamba anashangaa wao kudai mishahara na hali nzuri kazini wakati baba yake alimkataza kusomea udakatari kwasababu ni kazi duni na isiyo na kipato.

    My take:
    Huyu mama anamatatizo ya akili. Kweli leo Udakatari umekuwa kazi duni? Kweli huyu mama anastahili kuendelea kuwa katibu mkuu wa wizara ya afya? Kweli anajua umuhimu wa madaktari duniani? Hivi kweli bila afya njema tutaweza kujenga taifa na sisi wenyewe?

    Wito Blandina Nyoni Katibu wizara ya afya ajiuzulu
     
  2. F

    FUSO JF-Expert Member

    #2
    Feb 8, 2012
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 9,749
    Likes Received: 300
    Trophy Points: 180
    amshukuru dingi wake maana asingemaliza...
     
  3. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #3
    Feb 8, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    This woman is kinda blind,and she's living in the past!
     
  4. K

    Kimweli JF-Expert Member

    #4
    Feb 8, 2012
    Joined: Oct 4, 2011
    Messages: 793
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    President na mawaziri, makatibu wake wakuteua ili lulipa fadhira. Inch inaogozwa kifadhira. Nani ajiuzuru wewe? V8, VX atumie nani. Hongera Blandina kwa kauli hiyo. Watanzania tunakukubari sana
     
  5. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #5
    Feb 8, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,759
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
    Baba yake aliwahi kuugua matatizo ya kichwa.......
     
  6. M

    MISMESA Member

    #6
    Feb 8, 2012
    Joined: Oct 31, 2011
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    unajua ndugu hizi post za kupewa pewa eti kisa katibu mkuu tunatoka sehemu moja,mara ooh bwanako this things is stupidity ndio maana mtu anaropoka anavyojisikia baada ya kuwapa moyo ndio anazidi kuwafanya warudi nyuma hii nchi tusipoangalia uswahiba unatumaliza ndugu zangu kama yeye hasalimiani na waziri na naibu wake wa wizara yake unadhani kuna utendaji wa kazi hapo hakuna na ndio maana anaropoka tuweat
     
  7. Dr.Chichi

    Dr.Chichi JF-Expert Member

    #7
    Feb 8, 2012
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 2,305
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    akipata sindano ya modicate na dozi ya mwezi ya halopeidol au cpz akili itarudi tu.si kosa lake
     
  8. Adrian Stepp

    Adrian Stepp Verified User

    #8
    Feb 8, 2012
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,868
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Aliyasema maneno hayo wapi na lini??
     
  9. k

    kiche JF-Expert Member

    #9
    Feb 8, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 456
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Sidhani kama anaweza kutoa kauli hiyo kwa sasa!!!!kwa vile mambo yameshavurugika atawekewa maneno mengi mdomoni.
     
  10. O

    Omr JF-Expert Member

    #10
    Feb 8, 2012
    Joined: Nov 18, 2008
    Messages: 1,160
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Baba yake alimkaza? Watu wataelewa vibaya ndugu, rekebisha hayo maneno.
     
  11. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #11
    Feb 8, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,759
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
    Huyu ni mdogo wake:

    Sign up for Twitter to follow Juliana Joseph Badi (@Semtwa). Hi!am simple girl nd happy!I hv my small business!Catering,bsns name(MAMA'S KITCHEN)

    Haya mtuamabie amepata tenda ngapi za catering hapo MoHSW
     
  12. Al Zagawi

    Al Zagawi JF-Expert Member

    #12
    Feb 8, 2012
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 1,462
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    na wewe ueona eehhh? nlidhani mi nna makengeza kama mabala wa mabalaa!!!
     
  13. m

    maharage ya nazi Member

    #13
    Feb 8, 2012
    Joined: Feb 7, 2012
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wewe tumia lugha vizuri MHAYA NINI. >Fadhira>>ajiuzuru>>tunakukubari....haha. ongea vizuri
     
  14. kingxvi

    kingxvi JF-Expert Member

    #14
    Feb 8, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 883
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwenye heading yako baba yako alikukaza ndio nini?
    Halafu hapa unataka uonyeshe kwamba nawewe darasani biology na chemistry ilipanda?
     
  15. Cha Moto

    Cha Moto JF-Expert Member

    #15
    Feb 8, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 946
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Hakunaga kujiuzulu!
     
  16. Ngambo Ngali

    Ngambo Ngali JF-Expert Member

    #16
    Feb 8, 2012
    Joined: Apr 17, 2009
    Messages: 3,123
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Kuna umuhimu wa kurudisha mafunzo ya methali, zilikuwa na uhasilia sana kwa mfano:

    Usitukane wakunga na uzazi ungalipo. Blandina usidharau madktari siku moja itakuwa na shida kwao na watakusaidia.

    Usitukane mamba kabla ya kuvuka mto. Blandina Ukifa au ukihama Tanzania Ndio utamke haya maneno

    Baniani mbaya kiatu chake dawa Blandina madaktari wabaya wizara yao unaifisadi kwa kwenda mbele

    Wacha hizo mama, tafuta kitabu cha misemo ya wahenga kitakusaidia sana
     
  17. Kiwewe

    Kiwewe Senior Member

    #17
    Feb 8, 2012
    Joined: Nov 22, 2011
    Messages: 158
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nafikiri anadhani udaktari ni fani ya kuigiza, kwa uwezo wake mdogo wa kushughulikia mambo sidhani kama angeuweza mziki wa udaktari. Nashangaa hata huko amepitajepitaje huyu mama asiyejifahamu.
     
  18. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #18
    Feb 8, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,759
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
    Mtu anayeamini mitishamaba utamjua tu..........huyu akiumwa katu hakanyagi hospitali
     
  19. Kalunguine

    Kalunguine JF-Expert Member

    #19
    Feb 8, 2012
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 2,543
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kama kweli ameyasema haya hafai hata kuwa mwenyekiti wa mtaa.Jamani huyu mama alikuwa Accountant General hivi alitolewa kule kwa kuvurunda?
     
  20. W

    WILSON MWIJAGE JF-Expert Member

    #20
    Feb 8, 2012
    Joined: May 30, 2011
    Messages: 276
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0

    Ndugu,

    Soma vizuri kicha cha habari.
     
Loading...