Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Re: Ajira katika NGos au Makampuni na Serikalini

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by savio mlowe, May 30, 2013.

  1. s

    savio mlowe Member

    #1
    May 30, 2013
    Joined: Apr 18, 2013
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wadau mimi ni mvulana jamani nimehitimu masomo yangu ya Secretarial and Computer naomba kazi. Nina Level II ya miaka miwili na Pia nina NABE Stage III, ninauwezo na uzoefu mzuri katika kazi ya Secretarial au utunzaji kumbukumbu, nisaidieni kazi hizo. :A S 576:
     
Loading...
Similar Threads Forum Date
Transcript katika mfumo wa ajira serikalini Nafasi za Kazi na Tenda Apr 2, 2016
Mwaka 2015 na ajira serikalini Jukwaa la Elimu (Education Forum) Oct 14, 2014
USAJILI WA MAKAMPUNI NA NGOs Biashara, Uchumi na Ujasiriamali Oct 11, 2012
USAJILI WA MAKAMPUNI NA NGOs Matangazo madogo Sep 25, 2012
Kwa wenye makampuni au NGOs Nzega Nafasi za Kazi na Tenda Feb 17, 2012

Share This Page