Re: Ajira katika NGos au Makampuni na Serikalini

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by savio mlowe, May 30, 2013.

  1. s

    savio mlowe Member

    #1
    May 30, 2013
    Joined: Apr 18, 2013
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wadau mimi ni mvulana jamani nimehitimu masomo yangu ya Secretarial and Computer naomba kazi. Nina Level II ya miaka miwili na Pia nina NABE Stage III, ninauwezo na uzoefu mzuri katika kazi ya Secretarial au utunzaji kumbukumbu, nisaidieni kazi hizo. :A S 576:
     

Share This Page