Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Re: Ajabu madodoso ya sensa yaisha,zatumika photocopy!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by buyegiboseba, Aug 30, 2012.

  1. b

    buyegiboseba JF-Expert Member

    #1
    Aug 30, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 535
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimemaliza kuhesabiwa kama dakika moja iliyopita,karani aliyenihesabu ametumia dodoso lililotolewa photocopy,amedai wameambiwa yameisha na wamepewa kopi.
    Ni hapa manisapaa ya Lindi
    Je hii ni halali kutumia dodoso kopi wakati dodoso zina serial number?
    Kiukweli hali hii imenigutua sana na kuwa ha hofu na ufanisi wa zoezi hili.
    Wadau mnasemaje juu ya hili.
     
  2. NusuMutu

    NusuMutu JF-Expert Member

    #2
    Aug 30, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 423
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu,ukistaajabu ya musa... Hii ndio tanzania yetu. Kama kawa watu washapiga mpunga wao wametulia. Wewe unashangaa photocopy ya dodoso? Je sisi tuliohesabiwa kwa kuandikwa kwenye 'vinotibuku' vile vidogo tusemeje? Ndipo tulipofikia ingawa haizoeleki.
     
  3. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #3
    Aug 30, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 466
    Trophy Points: 180
    si zoezi linafanyika ili mradi tu limalizike...mwisho wa siku watakuja jikuta watanzania waliohesabiwa ni milioni 20 tu
     
  4. b

    buyegiboseba JF-Expert Member

    #4
    Aug 30, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 535
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pamoja na mbwembwe zote tumejiandaa vya kutosha...kila kitu kiko tayari! kweli dhaifu,authentic ya taarifa hizi za copy au za vinotibook inatia shaka,kuna uwezekana tukapata takwimu za kupikwa
     
  5. NusuMutu

    NusuMutu JF-Expert Member

    #5
    Aug 30, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 423
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama matokeo ya 'uchaguzi mkuu' yanakaangwa ije kuwa senceless?
     
  6. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #6
    Aug 30, 2012
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,330
    Likes Received: 594
    Trophy Points: 280
    Zoezi zima litaighalimu serikali
    karibu Billion200
     
  7. Mhadzabe

    Mhadzabe JF-Expert Member

    #7
    Aug 30, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 1,402
    Likes Received: 189
    Trophy Points: 160
    Usishangae huko, kunajamaa huko Mpwapwa walipewa madodoso marefu kumi tu katika eneo lenye zaidi ya kaya mia moja, baada ya masaa mawili wakawa wameyamaliza yote, since that sunday mpaka leo wapo tu hakuna madodoso! Usichangae yakatokea ya Ngoswe na mazoea!
     
  8. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #8
    Aug 30, 2012
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Hii nchi tunafanya utani kweli, mpaka kwenye masuala muhimu
     
  9. Kyaiyembe

    Kyaiyembe JF-Expert Member

    #9
    Aug 30, 2012
    Joined: Dec 1, 2011
    Messages: 1,567
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Heri yenu mmehesabiwa mimi sijakutana na huyo Karani wa SENSA!,
    Na kama aliyekataa kuhesabiwa anashitakiwa je mimi ambaye sitahesabiwa kwa uzembe wa wahusika nichukue hatua gani?.
     
  10. B

    Baba Matatizo JF-Expert Member

    #10
    Aug 30, 2012
    Joined: May 5, 2011
    Messages: 334
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Hata Tabora tunatumia photocopy na Sio madodoso halisi....
     
  11. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #11
    Aug 30, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Kwasababu kuhesabiwa ni haki yako...inabidi ufungue kesi....lol
     
  12. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #12
    Aug 30, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Phbotocopy!! Mbeya walikuwa wanatumia daftari tu kama la mwanafunzi wa shule ya msingi ambalo karani alijitolea kununua kwa pesa zake binafsi.
     
  13. Freema Agyeman

    Freema Agyeman JF-Expert Member

    #13
    Aug 30, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 2,802
    Likes Received: 782
    Trophy Points: 280
    kati ya sensa zote zilizowahi fanyika hii imesuasua ile mbaya kwa kukosa support ya waislam. Albina upo?
     
  14. Sanja

    Sanja JF-Expert Member

    #14
    Aug 30, 2012
    Joined: Nov 7, 2010
    Messages: 406
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 45
    Mkuu wenu na speach zake, na mbwembwe nyingi eti bila sensa utakosa vitambulisho vya uraia ooh vikaenda vikarudi mara tumejiandaa vya kutosha tumeshachapisha madodoso. Mi nawambia takwimu zitakazo toka hapo ni za ki propaganda ya magamba tu, wait and see. Mpaka leo toka sensa ianze mtaani kwetu hata huyo mwenye notebook hajatokea.
     
  15. b

    buyegiboseba JF-Expert Member

    #15
    Aug 30, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 535
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sikujua kama tatizo ni kubwa kiasi hiki! sasa cha kupeleka hadi watu mahakamani nini?kama tu waliotayari kuhesabiwa hawajafikiwa! Ingekuwa Serikali ni kama kocha,mkataba wake ungesitishwa mara moja,hii ni hatari sana,bilions zimetumika halafu dodoso notebook na daftari?we real cant be serious,May God rescue us!
     
  16. b

    buyegiboseba JF-Expert Member

    #16
    Aug 30, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 535
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwani sheria inasemaje kama karani hajakuhesabu yeye nae anapelekwa mahakamani?lawyers please
     
  17. m

    mavisu Member

    #17
    Aug 31, 2012
    Joined: Jul 30, 2012
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
     
  18. sindano butu

    sindano butu JF-Expert Member

    #18
    Aug 31, 2012
    Joined: Aug 20, 2012
    Messages: 427
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    ukimuamsha aliye lala utalala wewe!
     
  19. Iron Lady

    Iron Lady JF-Expert Member

    #19
    Aug 31, 2012
    Joined: Mar 4, 2008
    Messages: 4,049
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    masasi mkuu wa wilaya kakiri madodoso kuisha na kufanya zoezi hilo huko masassi kuwa gumu.sasa kweli sensa itasaidia kupanga maendelo kweli kama hata kupata data yenyewe ni shida mwisho wa siku siku zitaisha na watajiondokea zao maana perdiem sizitakuwa zimeshakwisha au wanafanya hv ili watake pesa zingine.hii yaweza kuwa kusudi tu
     
  20. Iron Lady

    Iron Lady JF-Expert Member

    #20
    Aug 31, 2012
    Joined: Mar 4, 2008
    Messages: 4,049
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    wanafanya ili wajustify matumizi ya mipesa iliyopo serikalini mkuu huoni?
     
Loading...