Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Re: Acha

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Wambuzi, Jan 13, 2012.

  1. W

    Wambuzi JF-Expert Member

    #1
    Jan 13, 2012
    Joined: Nov 25, 2011
    Messages: 554
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    1. Acha tabia ya kujamba katikati ya watu alafu unakuwa wa kwanza kuzuga "nasikia kama harufu mbaya hivi..."
    2. Acha tabia ya kujifanya we ni shabiki wa Barcelona ili mwisho wa game utoke kifua mbele huku deep inside unawaombea mabaya.
    3. Acha tabia ya kukopa kwa sound za mwisho wa mwezi ntaclear.
    4. Acha mtindo wa kugeuka kuangalia kila demu mwenye makubwa masaburi anapopita.
    5. Acha tabia ya kugonga watoto wa chuo wakat umeshaoa.. hakuna aliyekutuma kuoa ukiwa janki.
    6. Acha tabia ya kuita wenzako wazee..
    7. Acha tabia ya kumponda mkuu wa kaya kila kukicha, give him a break..
    8. Acha tabia ya kusema neno ms*enge mara kwa mara..
    9. Acha tabia ya kulaumu TANESCO kila umeme ukatikapo..
    10. Acha tabia ya kupitia thread za watu bila kucha post..

    Wanajamii tuendelee hapo..
     
  2. Bishop Hiluka

    Bishop Hiluka Verified User

    #2
    Jan 13, 2012
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 2,711
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Duh, hiyo ya kumi imenisuta...
     
  3. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #3
    Jan 13, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Huo ndio Wambuzi!
     
  4. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #4
    Jan 13, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    acha hizo wambuzi.
     
  5. W

    Wambuzi JF-Expert Member

    #5
    Jan 13, 2012
    Joined: Nov 25, 2011
    Messages: 554
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    Ha ha ha ha ha ha
     
  6. W

    Wambuzi JF-Expert Member

    #6
    Jan 13, 2012
    Joined: Nov 25, 2011
    Messages: 554
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    Huo unaitwa wamee
     
  7. W

    Wambuzi JF-Expert Member

    #7
    Jan 13, 2012
    Joined: Nov 25, 2011
    Messages: 554
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    Sio kwmba mi huwa nafanya zote hizo... Mzee.. Bwana Ringo n wewe acha kusifia kabila lako kwamba ni boraa zaidi ya wengine
     
  8. Annael

    Annael JF-Expert Member

    #8
    Jan 13, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 6,138
    Likes Received: 1,990
    Trophy Points: 280
    Acha tabia ya kuangalia picha za XXXX halafu baadae unatumia sabuni
     
  9. W

    Wambuzi JF-Expert Member

    #9
    Jan 13, 2012
    Joined: Nov 25, 2011
    Messages: 554
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    Hilo nalo neno..
     
  10. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #10
    Jan 13, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    Ya 1 na ya 7 zinasigishana.Teh teh teh..................
     
  11. K

    Kubingwa JF-Expert Member

    #11
    Jan 13, 2012
    Joined: Apr 23, 2010
    Messages: 502
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    11.Acha kutongoza akina dada/kaka eti nita kuoa/kuoana.
     
  12. W

    Wambuzi JF-Expert Member

    #12
    Jan 13, 2012
    Joined: Nov 25, 2011
    Messages: 554
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    Umeona eenh... Kwikwikwi
     
  13. W

    Wambuzi JF-Expert Member

    #13
    Jan 13, 2012
    Joined: Nov 25, 2011
    Messages: 554
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    Ila demu/men anaekubali kwa style hio ni boya aisee
     
  14. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #14
    Jan 13, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,012
    Trophy Points: 280
    ​haswaaaaaaaaa
     
  15. SHIEKA

    SHIEKA JF-Expert Member

    #15
    Jan 13, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 7,819
    Likes Received: 543
    Trophy Points: 280
    Natekeleza Namba 10.Nimepitia post yako, ni nzuri
     
  16. p

    pera Senior Member

    #16
    Jan 13, 2012
    Joined: Jul 19, 2011
    Messages: 149
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    acha tabia ya kuomba namba za cm kwa kila mwanamke unaemuona! acha tabia ya kujisifia kaka angu ana hela
     
  17. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #17
    Jan 13, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,665
    Likes Received: 2,836
    Trophy Points: 280
    Kumbe Wambuzi ndio........(kuna mtu kaikopi na kuipesti kama ilivyo fb). Taratibu real id zinaanza kujulikana!
     
  18. W

    Wambuzi JF-Expert Member

    #18
    Jan 13, 2012
    Joined: Nov 25, 2011
    Messages: 554
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    Asante sana
     
  19. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #19
    Jan 13, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Atakuwa nae kacopy huko FB au sehemu sehemu zingine
     
  20. W

    Wambuzi JF-Expert Member

    #20
    Jan 13, 2012
    Joined: Nov 25, 2011
    Messages: 554
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    Duh.. Hio kitu pia nimeiona FB, imewekwa na jamaa initials zake ni A.F.M yaan hizi thread zingekuwa na haki miliki sasa hivi ningekuwa nimeshajipatia hela ya bia za weekend
     
Loading...