Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Re: Access bank

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Wambuzi, Oct 10, 2012.

  1. W

    Wambuzi JF-Expert Member

    #1
    Oct 10, 2012
    Joined: Nov 25, 2011
    Messages: 554
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 45
    Habari wana JF,

    Nimeitwa kny usaili na hawa jamaa wa Access Bank Mwanza niliomba tu kama Bank officer, nimesikia tetesi kwamba hawa jamaa hamna kitu kabisa kwenye ulipaji. Ntashukuru kama ntapata details kwa mtu anaefahamu chochote kuhusu hawa watu. Shukrani
     
  2. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #2
    Oct 10, 2012
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,450
    Likes Received: 795
    Trophy Points: 280
    Huko hakuna kitu. Mi mwenyewe wameniita kwenye hiyohiyo post, nikafanye interview Ijumaa, nshapata nauli. Bora usiende ili nichukue hiyo kazi.
     
  3. W

    Wambuzi JF-Expert Member

    #3
    Oct 10, 2012
    Joined: Nov 25, 2011
    Messages: 554
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 45
    Kwani hauko mwanza mkuu... hizi post si ni kwa raia walio mwanza??? mi ndo nawasikilizia ila nahitaji kujua zaidi kuhusu wao... tujuzane mkuu kama una chochote

     
  4. Ayubumollel

    Ayubumollel Member

    #4
    Oct 10, 2012
    Joined: Jan 22, 2012
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nenda kwenye kazi kwanza kaka watu hata hyo wameitafuta wakaikosa,now kikubwa ni experience.
     
  5. Mabreka

    Mabreka JF-Expert Member

    #5
    Oct 10, 2012
    Joined: Aug 29, 2012
    Messages: 709
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Inasemekana jamaa wanalipa kidogo sana,

    kuna jamaa walimwita kwa post ya Loan officer basic salary 180,000 (jamaa alimaliza UDSM)

    Jamaa mpaka leo anafundisha pre f V, na twishen hapa kitaa.

    pima chukua hatua
     
  6. e

    ezekie New Member

    #6
    Oct 14, 2012
    Joined: Aug 5, 2012
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nimeipenda hiyo ya tuti pr 4m 5
     
Loading...