Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

RC Tanga amdhalilisha mganga mkuu wa wilaya

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by meningitis, Sep 16, 2012.

  1. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #1
    Sep 16, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 7,326
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    kuna tetesi kuwa RC wa mkoa wa Tanga ametumia cheo chake vibaya na kumdhalilisha mganga mkuu wa wilaya moja ya mkoa huo.
    Haya yametokea wakati RC huyo akifanya ziara ya ukaguzi wa miradi ya maendeleo.
    RC alichukizwa na kitendo cha daktari huyo kunywa maji mbele yake na hivyo akaamua kumnasa kibao na baadae kuagiza apelekwe mahabusu.

    My Take:hii ni stori ya pili ndani ya wiki chache inayohusu wanasiasa wa Tanga kuwadhalilisha watendaji.hizi ni dalili za ccm kupoteza uwezo wa kuongoza na sasa wanalazimisha kuogopewa.


    POLE SANA MUATHIRIKA WA TUKIO HILI.
     
  2. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #2
    Sep 16, 2012
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,558
    Likes Received: 2,061
    Trophy Points: 280
    Yaani kunywa maji mbele ya RC ni kosa la kupigwa kibao?nashangaa sana!!ni udhalilishaji sana,ila kwa sababu mahakama zipo kwa ajili ya haki,huyo daktari aende magakama kuu akadai fidia kwa shambulio la aibu .......atapata haki yake,wanasheria wamejaa kibao kwa ajili ya haki yetu!
     
  3. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #3
    Sep 16, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    nimesikia hili sakata!
    Baada ya DC sasa ni RC.najua ataomba msamaha tu.
     
  4. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #4
    Sep 16, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    mganga wa wilaya(DMO) huwajibika kwa mganga wa mkoa(RMO) inashangaza kuona RC anashindwa kuobserve ''chain of command''
     
  5. marejesho

    marejesho JF-Expert Member

    #5
    Sep 16, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 6,183
    Likes Received: 473
    Trophy Points: 180
    Fedheha kweli kweli!!!
     
  6. Osaka

    Osaka JF-Expert Member

    #6
    Sep 16, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 1,764
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Viongozi wetu, wanadhani wao ni 'semi-god'! Nonsense!
     
  7. OLESAIDIMU

    OLESAIDIMU JF-Expert Member

    #7
    Sep 16, 2012
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 19,206
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Mkuu...na wanao pigwa nao wanawaendekeza....yaani kunywa maji unapigwa then unasubiri mahakama ndo isemee utu wako?????

    Bora nikae hukuhuku bila hata kuwa na audience na watu wa namna hiyo...........kuua bila kukusudia yaweza kuwa kichwa cha habari
     
  8. Osia

    Osia Member

    #8
    Sep 16, 2012
    Joined: Sep 1, 2012
    Messages: 57
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Unajua laiti km huyu RC angekuwa hana hicho cheo, anapashwa fahamu RC c jina lake ni cheo tu ipo cku hizi herufi 2 hatakua nazo. Biblia inasema "heri mbwa koko kuliko simba aliyekufa" km ana akili timamu atajutia alichokifanya
     
  9. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #9
    Sep 16, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,331
    Likes Received: 3,133
    Trophy Points: 280
    huyo rc anadhani yeye ni mungumtu?
     
  10. BHULULU

    BHULULU JF-Expert Member

    #10
    Sep 16, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 4,880
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Kunywa maji nipigwe!!!!Kule kahama DC alimtoa diwani kwenye mstari wa chakula!!!Kuna DC alimdhalilisha mwanasheria juu ya taaluma yake!!!Huko Bukoba,DC alishawahi kuamuru walimu wachapwe!!!Mhhhhhhhh!!?????
     
  11. m

    mpasta JF-Expert Member

    #11
    Sep 16, 2012
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 345
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 60
    ushenzi huu mie nisingevumilia,,ningemrudi huyu RC mpaka navunja miguu
     
  12. BHULULU

    BHULULU JF-Expert Member

    #12
    Sep 16, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 4,880
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Mkuu hata mimi kwenye red ingekuwa ndo uamuzi wangu,huyo pimbi angenikoma
     
  13. OLESAIDIMU

    OLESAIDIMU JF-Expert Member

    #13
    Sep 16, 2012
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 19,206
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145

    Muumba atuepushe mkuu maana ni mambo yasiyovumilika..........
     
  14. BHULULU

    BHULULU JF-Expert Member

    #14
    Sep 16, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 4,880
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Yani mkuu,kweli Muumba atuepushe kuna mijitu inaweza sababisha familia ikateseka bure
     
  15. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #15
    Sep 16, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    habari iko kimbeya zaidi, sema nani kzabwa na ni wapi na ilikuaje; tuko kwenye zama za kutajana............ usisababishe wengine tulio ma_DMO kuulizwa na wake zetu kama tumezabwa vibao funguka zaidi wewe ki***

    unaongea kama Nape

    nyambaff
     
  16. u

    utantambua JF-Expert Member

    #16
    Sep 16, 2012
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 1,374
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Anaitwa nani RC huyu? Angefaa sana enzi za ukoloni wa kijerumani 1885-1918 lakini si Tanzania ya leo.
     
  17. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #17
    Sep 16, 2012
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,960
    Likes Received: 360
    Trophy Points: 180
    Kunywa maji ndo mtu apigwe kibao au kuna mengine nyuma ya pazia? Vyovyote vile hizo ni tabia za kikoloni!!!!
     
  18. sosoliso

    sosoliso JF-Expert Member

    #18
    Sep 16, 2012
    Joined: May 6, 2009
    Messages: 6,908
    Likes Received: 328
    Trophy Points: 180
    Mkuu hapa JF story hazitolewi nusu nusu..! Funguka tutajie kwa jina huyo RC na jina la huyo anaesemekana kuzabwa kofi.. Only then ndo ntaweza kutoa maoni yangu..
     
  19. Thanda

    Thanda JF-Expert Member

    #19
    Sep 16, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 1,915
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Naye ashtakiwe kma DC wake wa Korogwe aliyemdhalilisha Mwanasheria w a halmashauri ya Korogwe
     
  20. ThinkPad

    ThinkPad JF-Expert Member

    #20
    Sep 16, 2012
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 1,849
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Ingekuwa mimi ningemlima kichwa cha uso mpaka apoteze fahamu yaani nina kiu alafu nisinywe maji...kha kuna mijitu ina roho mbaya humu duniani.

    Mbona mkuu wa nchi hayuko hivyo haya mawatu yanapata wapi hiyo miji roho ?
     
Loading...