Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

RC Stella Manyanya alikuwa kinara wa mgomo TANESCO enzi za Net group solution

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Salary Slip, Jul 4, 2012.

  1. S

    Salary Slip JF-Expert Member

    #1
    Jul 4, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 17,382
    Likes Received: 13,340
    Trophy Points: 280
    Ukistaajabu ya Musa utaona ya Firauni na kuna msemo mwingine unasema nyani haoni kundule.Misemo hii miwili ndioi inaweza kumtambulisha vizuri mbunge wa viti maalum mkoa wa Rukwa eng.Stella Manyanya.Wakati Manyanya akimlaumu Dr.Steven Ulimboka kuwa kinara wa mgomo na hata kumfananishi na Adolf Hitler yeye mwenyewe alikuwa mmoja wa vinara wa mgomo wa wafanyakazi wa TANESCO enzi za Net Group Solution.Habari hii kuhusiana na mbunge huyu inapatikana ktk gazeti la Tanzania Daima la trh 04/07/2012.
    Sasa hapa tunapata picha halisi ya wabunge wetu na unaweza kujua nani ni mnafiki na nani yuko kutetea wananchi.
    Hivi vitu maalum kwakweli ni tatizo kubwa sana ingawa hata wabunge wa kuchaguliwa nao baadhi ni tatizo ila hawa wa vitu maalum too mch.
     
  2. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #2
    Jul 4, 2012
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 5,901
    Likes Received: 418
    Trophy Points: 180
    Aiseeeee... Fundi mchundo anatumika tu kama ndomu
     
  3. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #3
    Jul 4, 2012
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Amenunuliwa kwa kupewa ubunge bure huyo!
     
  4. Mzalendo JR

    Mzalendo JR JF-Expert Member

    #4
    Jul 4, 2012
    Joined: Jun 6, 2012
    Messages: 1,024
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Simshangai Fundi huyu wa umeme (Electrical Technician) kwa kua elimu ya umeme ilitakiwa awe juu ya nguzo. Ila hata hivyo kaingia mlango wa kutokea kwa Jk atasema kilichomfanya BATA aharishwe tangu anazaliawa. Chezeya M*haina KWERE wewe???????
     
  5. S

    Salary Slip JF-Expert Member

    #5
    Jul 4, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 17,382
    Likes Received: 13,340
    Trophy Points: 280
    Kweli Nyani haoni kundule.
     
  6. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #6
    Jul 4, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    all of them are a bunch of hypocrites
     
  7. Straight corner

    Straight corner JF-Expert Member

    #7
    Jul 4, 2012
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 368
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Huyu mama siye yule aliyekuwa kwenye kamati ya Mwakyembe iliyomfanya waziri mkuu adharirishwe sana, aonewe sana na hatimaye kubwaga manyanya sorry manyanga?
     
  8. B

    Bobuk JF-Expert Member

    #8
    Jul 4, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 5,813
    Likes Received: 338
    Trophy Points: 180
    Kwahiyo yeye alikuwa nani? Mke wa Hitler?

    Huyu kishoka anayejiita eng hamnazo, ninawapa pole watu wa Rukwa!
     
  9. Lyimo

    Lyimo JF-Expert Member

    #9
    Jul 4, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,809
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Mwenye access na hizi publications zake, naomba anirushie. Labda nitapata sehemu ya kumtetea. (Ref. CV yake kwenye tovuti ya Bunge)
    [TABLE="class: cms_table_MsoNormalTable"]
    [TR]
    [TD="bgcolor: transparent"]S.M. Manyanya: Reinforcement of Distribution Network in Kariakoo area, Dar es Salaam[/TD]
    [TD="bgcolor: transparent"]1996[/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="bgcolor: transparent"]S.M.Manyanya: Mimba za Utotoni ni kikwazo cha Maendeleo ya Wanawake, Mtanzania Gazeti 19, Songea[/TD]
    [TD="bgcolor: transparent"]2009[/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="bgcolor: transparent"]S.M.Manyanya: Wajasiriamali wapewe elimu kujikomboa kiuchumi, (Majira), Songea[/TD]
    [TD="bgcolor: transparent"]2009[/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="bgcolor: transparent"]S.M.Manyaya: Challenges Facing Enterpreneurs in Mbinga, Dar Es Salaam.[/TD]
    [TD="bgcolor: transparent"]2007[/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="bgcolor: transparent"]S.M.Manyaya: The Effectiveness of Enterpreneurship Incubators in fostering income generating activities, Dar Es Salaam.[/TD]
    [TD="bgcolor: transparent"]2009[/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]
     
  10. Communist

    Communist JF-Expert Member

    #10
    Jul 4, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 5,392
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Alikuwa bado kupata Richmond, baada ya hapo akaishia. Binadamu ogopa sana.
     
  11. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #11
    Jul 4, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 7,326
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    ukishiba hukumbuki mwenye njaa!
     
  12. H

    Hofstede JF-Expert Member

    #12
    Jul 4, 2012
    Joined: Jul 15, 2007
    Messages: 3,586
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    Hizi zote ni unpublished articles. Ni sawa na wewe kuanzisha thread hapa JF na kuanza kutoa mawazo yako.
     
Loading...