Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

RC Singida waombe radhi wananchi wa Singida

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MADORO, Dec 20, 2011.

  1. M

    MADORO Senior Member

    #1
    Dec 20, 2011
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 199
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mkuu wa Mkoa wa Singida, kwa kuwa leo unafanya mkutano na wakaazi wa Singida mjini, pale viwanja vya Stend ya Zamani. Kwanza asante kwa kuitisha Mkutano, tunaomba kama una ujasiri kweli wa kuita mkutano uwaombe radhi wana Singida kwa kujipatia tenda ya Kuzoa Taka katika Manispaa wakati haujamiliki hata toroli la kuzolea Taka.

    Uliingia Ubia na Mkurugenzi mkawa mnatumia gari ya Halmashauri na kujaza mafuta kwa pesa ya Halmashauri wakati inaonekana pesa ulikuwa unakwapua wewe kwa kutumia kampuni ya (PAVICO Ltd) (Perseko Vincent Kone) na kuonekana umeshinda tenda ya kuzoa taka. Uliwalazimisha madiwani kukubali ufedhuli huu.

    Kama hiyo haikutosha uliposhindwa hiyo kazi umelalamikiwa na wafanyakazi wa Kampuni yako, na Mtoto wako alijichukulia madaraka mikononi kuwamwagia sumu vijana wetu wa Singida. Kesi imefunguliwa Polsi, mkaamua kuifuta haraka pamoja na fomu za daktari kuonyesha kuwa wamedhuriwa na sumu, sasa mmewatisha vijana wa watu.

    Tunazidi kukuambia kuwa damu ya wana Singida itakulilia. Na kwa kuwa Kikwete anajidai hajui haya mabaya unayotutendea ndo maana amekubakiza ila yote yana Mwisho na Mungu hata Singida yupo. Ukiweza omba radhi leo....................
     
  2. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #2
    Dec 20, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    mmmh mbona ni kawaida ya serikali hii?
    mabasi ya dar expres kila siku yanakamatwa kwa kusababisha ajali.
     
  3. M

    MADORO Senior Member

    #3
    Dec 20, 2011
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 199
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ni tatizo sana, lakini kwa kuwa watanzania tunafanya utani na maisha yetu, wapo watu wanaotukana wenzao hata hapa kwenye JF. Ila mimi nimeziona hizo PF3 za waliomwagiwa sumu zikisomeka hivyo hivyo. Kijana aliye na coppy za hizo form anapatikana. na tenda inayotajwa hapo tunaijua sisi wa Singida ni zabuni LGA/115/smc/2011/2012. Uovu uliopo katika sakata hilo unawezekana Tanzania tu. Kwingine haiwezekani.
     
  4. mwaJ

    mwaJ Tanzanite Member

    #4
    Dec 20, 2011
    Joined: Sep 27, 2007
    Messages: 4,077
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Kwa ujeuri wala hataomba radhi maana wala haoni alilokosea. Mnachotakiwa ni kusema wazi hayo mabaya mnayodai wananchi wayajue.
     
  5. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #5
    Dec 20, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,234
    Likes Received: 1,905
    Trophy Points: 280
    mambo makubwa haya looh.
     
  6. C

    Chebacheba Senior Member

    #6
    Dec 20, 2011
    Joined: Dec 15, 2011
    Messages: 116
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kikwete amwondoe kibalaka uyu. pipoooooooooz
     
  7. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #7
    Dec 20, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    THis is not our culture: Mzee Mwinyi aliteleza tu...
     
  8. N

    Ndinani JF-Expert Member

    #8
    Dec 20, 2011
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 5,105
    Likes Received: 506
    Trophy Points: 280
    Kikwete hawezi kumuondoa huyu kwani anamuogopa EL ambae ndio mkingia kifua wa KONE mkuu wa Mkoa wa Singida!!
     
  9. I

    Isango JF-Expert Member

    #9
    Dec 20, 2011
    Joined: Jul 23, 2008
    Messages: 293
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Maadili ya Utumishi wa Umma, kwanza kuomba tenda katika mkoa ambao wewe ni bossi, halafu tenda isitangazwe, halafu ukashinda wewe peke yako, bahati mbaya hana sifa. Aliomba kuzoa taka, hana hata mkokoteni, halafu akashinda. Mji ukawa mchafu. Nani angeweza kumwajibisha yeye? Hadi Kikwete aingilie kumwambia acha? Madiwani wa Singida mjini na Meya wao na Mkurugenzi mlivumiliaje hili? Kashfa hii inatosha kwa Mzee Mwenye busara kusema samahani, au nang'atuka. Ila asiposema hivi ni jeuri kama mtoto wake aliyemwagia vijana sumu, kisha kwenda kuwatishia polisi na kufunga faili harakaharaka. Wanaharakati fikeni huko, Ukoloni unataka kuja tena
     
  10. Biohazard

    Biohazard JF-Expert Member

    #10
    Dec 20, 2011
    Joined: Aug 21, 2011
    Messages: 1,944
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Duu hali ni tete
     
  11. The Emils

    The Emils JF-Expert Member

    #11
    Dec 20, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 570
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Halafu huyo rc tunamshauri aaache kabisa kuja mang´onyi kwenye machimbo ya dhahabu ya shanta tutamchapa vibaya...
     
  12. MAGEUZI KWELI

    MAGEUZI KWELI JF-Expert Member

    #12
    Dec 20, 2011
    Joined: Jul 16, 2011
    Messages: 1,925
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Nishikie mkoba naenda kuchimba dawa naja......hatari
     
  13. m

    msambaru JF-Expert Member

    #13
    Dec 20, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 230
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 45
    Emilz, ujue unanisema vibaya, hapa napambana na walinzi wa migodi ya hawa wanyonyaji.
     
  14. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #14
    Dec 20, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    singida ni wabishi sana acha waonje joto ya jiwe.
    mnashangaa pavico?
    anben,arusha kuna kampuni ya ya kukusanya ushuru wa parking haijasainishwa mkataba imeshaanza kazi na ni mali ya mwenyekitiwa halmashauri ya moshi vijijini.

    peter machine alikuwa na lori lililokuwa linabeba taka hapo mjini mji ulikuwa msafi.
     
  15. Amani Nyekele

    Amani Nyekele Senior Member

    #15
    Dec 20, 2011
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 157
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Isango, Madoro, Ifaghaa na Wengineo kama hizi habari zina evidence then SOMETHING IS WRONG WITH our Municipality!
     
  16. jouneGwalu

    jouneGwalu JF-Expert Member

    #16
    Dec 20, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,648
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Ah kwa kweli inatia hasira sana, hayo ya singida ni punje tu kati ya sahani ya ubwabwa!
    Ila kinachotia hasira zaidi ni kuona maisha yanaendelea tu kama kawaida....
    Mafedhuli wanapeta tu na raia wema wanaonekana walalamishi...
     
  17. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #17
    Dec 20, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,828
    Likes Received: 1,989
    Trophy Points: 280
    naona sasa kila mtu anawahi chake mapema
     
  18. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #18
    Dec 20, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,118
    Likes Received: 11,379
    Trophy Points: 280
    Jana nimemkuta mwenyekiti wa tarafa yangu anatumia pikipiki ya ofisi kubeba abiria, mimi kama raiya wa tarafa husika nilimpa angalizo ila najua ataendelea na biashara yake kwa usafiri huu wa ofisi lakini najiona mwepesi na hasira zangu zimepungua kidogo kwa makofi niliyomtandika jana baada ya kumkamata.
     
  19. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #19
    Dec 20, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    For sure, if ours is a goverrnment of transparency, the RC should be punished/taken to tasks.
    Howevewr, as I saidi before, hakuna kitakachotokea, mtaniambia
     
  20. Amani Nyekele

    Amani Nyekele Senior Member

    #20
    Dec 20, 2011
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 157
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    what evidence have we collected!?? if we want to go forward we must be focused..! othewise ni kutwanga maji kwenye kinu..!
     
Loading...