Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

RC Singida azuia mdahalo kujadili ushiriki wa wananchi katika katiba mpya

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Isango, Dec 28, 2011.

  1. I

    Isango JF-Expert Member

    #1
    Dec 28, 2011
    Joined: Jul 23, 2008
    Messages: 293
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Mkuu wa Mkoa wa Singida anaendelea kujichafua. Amezuia mdahalo uliokuwa umeandaliwa na Taasisi zisizo za Kiserikali (Singida Non-Govermental organisation Network) - SINGONET kwa kile alichodai kuwa mpaka awepo ndipo midahalo hiyo ifanyike. Hatujajua kasoro zipo wapi watu kujadili akiwa hayupo yeye, na hatujajua kwanini Asasi hizo zinaingiliwa hata mikutano ya ndani kujadili katiba. Kuna Uhusiano gani na uwepo wa Mkuu wa Mkoa katika midahalo........... Maumivu. Hawa ndio watakaosababisha vita katika nchi kwa kujidai kuwa wanaweza kuzuia watu kujadili kw uhuru huku wakilazimisha mawazo yao tu ndio yaheshimiwe.
     
  2. Ta Muganyizi

    Ta Muganyizi JF Gold Member

    #2
    Dec 28, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 4,890
    Likes Received: 154
    Trophy Points: 160
    CCM at work
     
  3. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #3
    Dec 28, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    mitanzania hasa inayotawala watu ndivyo ilivyo....
     
  4. Msolopagazi

    Msolopagazi JF-Expert Member

    #4
    Dec 28, 2011
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 646
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Magamba kama kawaida yao
     
  5. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #5
    Dec 28, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Katumwa na bosi wake
     
  6. Ta Muganyizi

    Ta Muganyizi JF Gold Member

    #6
    Dec 28, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 4,890
    Likes Received: 154
    Trophy Points: 160
    Baba Liz?
     
  7. LordJustice1

    LordJustice1 JF-Expert Member

    #7
    Dec 28, 2011
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 2,264
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Hivi Ibara ya 18 ya Katiba ya JMT, 1977 imeshafutwa wandugu?
     
  8. mmbangifingi

    mmbangifingi JF-Expert Member

    #8
    Dec 28, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 2,853
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Na waliozuiliwa wamekaa tu kimya?why not take actions ikiwa mamlaka aliyonayo Rc haiendi mbali kiasi ya kuzuia mijadala ya namna hiyo?
     
  9. F

    FJM JF-Expert Member

    #9
    Dec 28, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Kuna tabia inaanza kuota ya hawa wakuu wa mikoa kujidai ndio wenye sauti ya mwisho (ndani ya mikoa yao) kuhusu mjadala wa katiba! Sina hakika nani amewaagiza lakini it is only a matter of time hili bomu wanalotega litalipuka. Tanzania sio North Korea, kuendelea kuzuia wananchi wasijadili katiba kwa namna yoyote ile ni kuchokoza wananchi waliochoshwa na katiba mbovu inayolinda mafisadi. Wanaogopa nini kama wananchi wakikaa chini na kujadili? Kwa kuwazuia kujadili je, unakuwa umekwangua akili zao (wananchi)? Wakati mwingine serikali inajijengea uadui kwa kujigeuza kichwa cha mwendawazimu. Aibu!
     
  10. Kombo

    Kombo JF-Expert Member

    #10
    Dec 28, 2011
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 1,819
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Inaelekea hawa Viongozi wa Serikal wana maelekezo maalum ya kuzuia midahalo/mijadala inayohusiana na ushiriki wa Wananchi kuelekea utoaji maoni kuhusu Katiba mpya.

    ...Hatutofika tuendako!
     
  11. N

    Ndinani JF-Expert Member

    #11
    Dec 28, 2011
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 5,105
    Likes Received: 506
    Trophy Points: 280
    Haya ndio masalia ya Lowassa wala msimuhusishe mkweree na huyu!!
     
  12. k

    kajunju JF-Expert Member

    #12
    Dec 28, 2011
    Joined: Jun 30, 2011
    Messages: 951
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    RC's days are numbered.
     
  13. Puppy

    Puppy JF-Expert Member

    #13
    Dec 28, 2011
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 1,882
    Likes Received: 163
    Trophy Points: 160
    Na mimi nataka kujadili na mke wangu katiba ya nyumba yetu, afanye chap basi huyo RC aje ili kikao kianze hapa.


    Siku zao hao mapandikizi ya kikoloni (RCs) zinahesabika now
     
Loading...