Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

RC Mwanza unajitafutia ajali kwa Uzembe

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Chakaza, Oct 27, 2012.

  1. Chakaza

    Chakaza JF-Expert Member

    #1
    Oct 27, 2012
    Joined: Mar 10, 2007
    Messages: 18,639
    Likes Received: 9,224
    Trophy Points: 280
    Ofisi ya RC Mwanza iko kati ya jengo la Polisi mkoa,TRA na Mahakama na mbele ya kuna barabara moja ya one way traffic kutokea upande wa jengo la CCM kwenda Mahakama. Ukitoka ofisi ya RC lazima ukate kulia kuingia barabarani.

    RC huyu wa Mwanza kwa yeye kwa kuona kupita kulia ni usumbufu kwa vile ni njia ndefu anakata kushoto ma kuvunja sheria za barabarani na kuweza kusababisha ajali mbaya. Gari hilo likigongwa na kusababisha madhara au upotevu wa Maisha sheria itafata mkondo au? Trafic wapo na hawamwelezi hatari hiyo au gari ikiwa na bendera inapita popote?

    RC fata sheria za barabara ili kuepusha ajali inayoweza kukudhuru wewe au wengine.
     
  2. vipik2

    vipik2 JF-Expert Member

    #2
    Oct 27, 2012
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 1,123
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Nafikiri Ma-RC kule Ngurudoto waliambiwa kuwa wako juu ya sheria kwasababu wengi wako hivyo hata kuamuru Polisi kuua ni wao chanzo
     
  3. m

    mdunya JF-Expert Member

    #3
    Oct 27, 2012
    Joined: Oct 7, 2012
    Messages: 765
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    achana naye
     
  4. Chakaza

    Chakaza JF-Expert Member

    #4
    Oct 27, 2012
    Joined: Mar 10, 2007
    Messages: 18,639
    Likes Received: 9,224
    Trophy Points: 280
    Mbaya ni kuwa anaweza kusababisha ajali ikanihisisha mimi,wewe au mwingine. Na kulingana na siasa za nchi hii kosa litakuwa sio la kwake.
     
  5. Kennedy

    Kennedy JF-Expert Member

    #5
    Oct 27, 2012
    Joined: Dec 28, 2011
    Messages: 9,638
    Likes Received: 1,224
    Trophy Points: 280
    Anajua wazi 2015 sio rc maana ccm imeshindwa kila kitu.
     
  6. chitambikwa

    chitambikwa JF-Expert Member

    #6
    Oct 27, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 3,932
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    wao ni maraisi, na sheria ipo chini yao mpaka wapate ajali
     
  7. Z

    Zimamoto JF-Expert Member

    #7
    Oct 27, 2012
    Joined: Mar 28, 2012
    Messages: 464
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hayo ni matokeo ya nidhamu ya woga. Anayeendesha gari ni dereva aliyefuzu masomo ya udereva ikiwa ni pamoja na sheria za usalama barabarani. Kwa nini akubali kuzivunja? Nakuhakikishia siku ikitokea ajali RC hatahusika hata kidogo, atakayewajibishwa ni dereva tu.
     
  8. f

    findu fiki JF-Expert Member

    #8
    Oct 27, 2012
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 431
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hapo inawezekana Dereva anaamriwa na mkuu wake naye anvunja sheria kwa kuogopa kupoteza kazi.Nchi hii imekuwa ya ki imla.
     
  9. MWEEN

    MWEEN JF-Expert Member

    #9
    Oct 27, 2012
    Joined: Feb 6, 2010
    Messages: 456
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Akipata ajali atakwenda kwa mganga na kuambiwa nani kamloga. Huyo ni dili kwa waganga wa jadi.
     
  10. m

    mashila Senior Member

    #10
    Oct 27, 2012
    Joined: Oct 2, 2012
    Messages: 151
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    pia wamewekwa kwa kujuana zaidi xo hawaoni haja ya kuheshimu sheria kwani hata yakitokea ya kutokea aliyewaweka atawalinda
     
  11. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #11
    Oct 27, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 7,326
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    acha afe kwani hana umuhimu kwa jamii ya wana-mwanza.Rpc wa mwanza tushamsahau
     
  12. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #12
    Oct 27, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,174
    Likes Received: 5,713
    Trophy Points: 280
    anamrudisha mwalimu nyumbani kwake..si ndio style yao? refer rpc
     
  13. Job K

    Job K JF-Expert Member

    #13
    Oct 27, 2012
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 5,574
    Likes Received: 1,291
    Trophy Points: 280
    Ma-RC wa nchi huu mkuu wala huwa hawazungumzi kama wanataka kumwelekeza dereva akate upande gani! Wanatumia fimbo tu mkuu hapo dereva lazima ajiongeze kwamba kaambiwa nini? Sasa huo muda wa kumwelewesha RC sijui utautoa wapi??!! Kaazi kweli kweli!!
     
  14. Maarko

    Maarko JF-Expert Member

    #14
    Oct 27, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 923
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    Hiyo barabara kama na malori yanapita basi ujue siku zake zinahesabika.
     
  15. andrewk

    andrewk JF-Expert Member

    #15
    Oct 27, 2012
    Joined: Apr 13, 2010
    Messages: 3,025
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Kama alikuwa anaendesha mwenyewe, lazima apande kizimbani, na ingekuwa enziiiii zileeee za Nyerere, tayari leo jioni alitakiwa anakabidhiwa barua ya kumtakia maisha mema huko aendako
     
  16. andrewk

    andrewk JF-Expert Member

    #16
    Oct 27, 2012
    Joined: Apr 13, 2010
    Messages: 3,025
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Asubuhi hiii tena? sio usiku wa mamane?
     
  17. f

    findu fiki JF-Expert Member

    #17
    Oct 27, 2012
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 431
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Tatizo watakufa na wasiokuwa na hatia.
     
  18. I

    Ichobela Senior Member

    #18
    Oct 27, 2012
    Joined: Jan 7, 2012
    Messages: 189
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Na Traffic police huwepo coz hy barabara inatokea round abt na jiran na central police! RC katiba ya nchi nafikiri inamruhusu kuvunja sheria! Maskini TZ..."
     
  19. B

    Bobuk JF-Expert Member

    #19
    Oct 27, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 5,813
    Likes Received: 335
    Trophy Points: 180
    Kuongoza ni kuonesha njia! Lakini hapa kwetu inaelekea kuogoza na kupoteza wananchi njia.

    Hivi kwanini viongozi wetu wanakuwa VINARA wa kuvunja SHERIA badala ya kuwa mafano mzuri wa kufuata sheria! Mwananchi wa kawaida atajifunza nini kutoka kwa huyu RC tena eti ni Engineer Evarist Ndikilo! Au ndiyo ma-engineer type ya Stella Manyanya (RC Rukwa).

    Katiba mpya tuondokane na watu hawa RCs, DCs They are hopless people with no job to do.
     
  20. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #20
    Oct 27, 2012
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Tatizo n i kuwa sisi hatuna viongozi, bali tuna watawala
     
Loading...