Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

RC Mbeya awaonya watumishi wasimseme Mkapa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mwikimbi, Oct 6, 2008.

  1. M

    Mwikimbi JF-Expert Member

    #1
    Oct 6, 2008
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,728
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Kuna habari kuwa rc wa mbeya amewaita wafanyakazi walioko chini yake akiwaonya wajiepushe kumsema rais wa awamu ya tatu bwana mkapa kwa kuwa watamletea shida,

    mama ana mkapa anatuhumiwa kuuziwa kinyemelea nyumba 12 za serikali mkoani hapa, hali wanaoishi kwenye nyumba hizo wakiwa wamezilipia tayari

    bwana mkapa anatuhumiwa kujiuzia mgodi wa kiwira mkoani mbeya akiwa na mshirika wake bwana yona.

    Inasemekana mkuu wa mkoa alikaripiwa vikali na bwana mkapa, kuhakikisha kuwa mbeya haiwi kimbelembele kwa kumnyima usingizi, bwana mkapa alimwonya bwana mwakipesile walipokuwa kwenye msafara pamoja, kuhudhuria mazishi ya aliyekuwa rais wa zambia bwana levy mwanawasa, aliyezikwa lusaka zambia, mwezi uliopita,
     
  2. K

    Kidatu JF-Expert Member

    #2
    Oct 6, 2008
    Joined: Jun 11, 2008
    Messages: 1,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Mwizi ukimwita mwizi anakasirika sana lakini ukimwita shapu anafurahia. MKAPA NI MWIZI NA HAKUNA JINA LINGINE LINALO FANANA NAE.
     
  3. Sam GM

    Sam GM JF-Expert Member

    #3
    Oct 6, 2008
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 536
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Mara nyingi ukiwaambia watu wasiseme ndio kama umewasha moto kwenye majani makavu. Yesu alipokuwa akiponya watu aliwambia nenda lakini usiseme yeyote aliyekuwa ameponywa hukuweza kujizuia kusema na matokeo yake walisema sana!
     
  4. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #4
    Oct 7, 2008
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,104
    Likes Received: 9,810
    Trophy Points: 280
    Duh! Jamaa bado ana 'remote control' ya kuhakikisha wakuu ndani ya serikali wawadhibiti wote wanaomsema fisadi vibaya. Fisadi hyu hana haya wala hajui vibaya haoni kasoro yoyote ya ufisadi alioufanya dhidi ya Watanzania. Kichwani mwake ufisadi alioufanya ulikuwa na halali yake!!!
     
  5. FDR.Jr

    FDR.Jr JF-Expert Member

    #5
    Oct 8, 2008
    Joined: Jun 17, 2008
    Messages: 1,264
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Nyepesi nyepesi hiii
     
  6. Ochu

    Ochu JF-Expert Member

    #6
    Oct 8, 2008
    Joined: May 13, 2008
    Messages: 972
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    huyu RC anamatatizo ya kifundi...JK watendaji wako hawa
     
  7. M

    Mtanzania JF-Expert Member

    #7
    Oct 8, 2008
    Joined: May 4, 2006
    Messages: 4,815
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    ??????? Hivi ni mara ngapi Mkapa amewahi kusemwa Mbeya mpaka akose usingizi?
     
  8. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #8
    Oct 8, 2008
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,174
    Likes Received: 296
    Trophy Points: 180
    Uyu RC nae ana technical problem sasa kama kweli kwa nini watu wasimseme.
    Tena kwa ilo bit ndo kaaribu,izo news zitazagaa mpaka basi na mkapa anabaki kwenye top ten ya mafisadi Tz na ata historia italitambua ilo.
    Uyu mzee bwana au nae kapewa % amfagilie Mkapa,yaani mafisadi wana mikono mirefu ya kunyamazisha watu mpaka unachoka.
     
Loading...