Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Rc Ishengoma avunja mwiko wa viongozi kuogopa ziara masika wilaya ya Ludewa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Candid Scope, Jan 14, 2012.

  1. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #1
    Jan 14, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    [​IMG] [​IMG]

    Picha Kushoto:
    Gari la mkuu wa wilaya ya Ludewa Geogina Bundala likishindwa kupita katika barabara ya Milo kutokana na barabara hiyo kuharibika kwa mvua ,gari hilo na lile ya CCM ambalo yalishindwa kuvuka eneo hilo la Mlima wa Kigasi na hivyo kurudi Mlangali

    Picha Kulia:
    Msafara wa mkuu wa mkoa wa Iringa Dkt Christina Ishengoma ukiwa umekwama kwa muda mlima wa Kigasi Milo Ludewa huku mvua kubwa ikinyesha jana

    [​IMG] [​IMG]

    Picha Kushoto:
    Askari polisi wa wilaya ya Ludewa akinyeshewa na mvua wakati akishughulikia njia ya kupita msafara wa mkuu wa mkoa wa Iringa na mbunge wa jimbo la Ludewa ambao walikuwa wakielekea katika ziara ya kikazi zaidi

    Picha Kulia:
    Dereva wa gari la mkuu wa Mkoa wa Iringa kulia na dereva wa gari la mkuu wa wilaya ya Ludewa kushoto wakijadiliana jinsi ya kupitisha msafara huo katika eneo la mlima Kigasi ambalo lilichafuka kupita kiasi jana
     
  2. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #2
    Jan 14, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Moyo wa utendaji ambao baadhi ya viongozi wakiwa nao huchochea wengi kujituma hata katika kipindi kigumu. Tunao watendaji wengi tu wazuri, ila kinachokosekana ni kuamshana na kuwa tayari kutumikia. Hapa Mkuu wa Mkoa wa Iringa anatuonyesha mfano. Kaka yake Mzindakaya ndiye Mtekechi wa Madini ya Ludwa.
     
  3. N

    Njele JF-Expert Member

    #3
    Jan 14, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 275
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mkuu wa mkoa wa Iringa ni mwamnamke kumbe
     
Loading...