Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Rc, Dc na Polisi vitisho katika karne hii siyo suluhu ya migogoro.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Naytsory, Aug 1, 2012.

  1. N

    Naytsory JF-Expert Member

    #1
    Aug 1, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 1,166
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kuwatisha walimu, kuwaagiza maafisa elimu na Dc kwenda kufundisha ni kupoteza muda wa kutatua tatizo. Suluhu ya mgogoro wa walimu ni serikali ikubali kukaa na walimu ili kukubaliana kwa kile kinachowezekana na siyo vitisho kama wanavyofanya sasa. Wilaya moja ina Dc na afisa elimu wangapi? Je shule, madarasa na masomo yako mangapi, je Dc au afisa elimu atamudu? Au ni kupoteza muda tu. Kama hawa ndiyo viongozi tulio nao kazi tunayo. Maana yawezekana hapo ndiyo uwezo wao wa kufikiri unapoishia. Pole kwa watanzania.
     
  2. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #2
    Aug 1, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    ni bora kukaa na wanafunzi wa milembe! kuliko kukaa na viongozi wa chama cha mabwepande!
     
  3. MotoYaMbongo

    MotoYaMbongo JF-Expert Member

    #3
    Aug 1, 2012
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 1,644
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Wanatumia masaburi.
     
  4. Ileje

    Ileje JF-Expert Member

    #4
    Aug 1, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 3,348
    Likes Received: 710
    Trophy Points: 280
    Hivi hii serikali ya CCM imekwisha fanya mahakama kama shock absorber yake! Maana kila inapokabiliwa na hoja nzito za kujibu au kutoa maamuzi magumu inakimbilia mahakamani ili hoja isijadiliwe au uamuzi ucheleweshwe kwa kisingizio cha kuingilia uhuru wa mahakama!
     
  5. N

    Naytsory JF-Expert Member

    #5
    Aug 1, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 1,166
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Viongozi hawa lazima wafanye utafiti kabla ya kutoa kauli kwa umma, kwani Watanzania wa leo wana uwezo wa kuchambua mambo na kutambua uongo na ukweli. Dc/afisa elimu moja kwa shule, madarasa na masomo zaidi ya 100?
     
  6. b

    bashemere Senior Member

    #6
    Aug 1, 2012
    Joined: Jul 17, 2012
    Messages: 175
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ni makada wa ccm hao
     
  7. M

    Mercyless JF-Expert Member

    #7
    Aug 1, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 642
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kwani wale madaktari waliosema watawaleta kutoka nje wameletwa? Sasa hivi maDc na maafisa elimu nao wawe waalimu? Kweli viongozi wetu wana utapia mlo wa fikra chanya!!!
     
  8. H

    Hon.MP Senior Member

    #8
    Aug 1, 2012
    Joined: Jul 15, 2012
    Messages: 142
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Penye mgogoro wa kikazi soln ni kukaa na kujadiliana si vitisho au kutafuta shortcuts eti sijui maafisa elimu waende wafundishe hawatoshi na wengine hata wamesha sahahu kufundisha!
     
  9. Mangaline

    Mangaline JF-Expert Member

    #9
    Aug 1, 2012
    Joined: May 19, 2012
    Messages: 1,052
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Waacheni waalimu wapambane na Polisi.
    "WALIOMBA KAZI, WAKAPATA KAZI, WASIONE KAZI KUFANYA KAZI, WAKIONA KAZI KUFANYA KAZI, WAACHE KAZI WAONE KAZI"
     
  10. W

    We know next JF-Expert Member

    #10
    Aug 1, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 664
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hata Mahakama yenyewe tumeshapoteza imani nayo, kwani imekubaliwa kutumiwa na Serikali. Kwanza Majaji na baadhi ya Mahakimu wanateuliwa na Mtu mmoja, what do you expect? Urais wa Kifalme Sio?
     
Loading...