Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

RC Dar, Mwanza, Mbeya Kandoro acha fitina na wamachinga...

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by zubedayo_mchuzi, Nov 14, 2011.

  1. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #1
    Nov 14, 2011
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,932
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    Huyu Kandoro yeye ndo Mwiba wa kutengeneza fitina za wahangaikaji waliojiajiri kwa nguvu zao wenyewe.Yeye kwa sifa na sera ya safisha jiji basi ndo Kuwaumiza wengine.
    We kandoro unamatatizo gan?
     
  2. l

    lumimwandelile Member

    #2
    Nov 14, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 92
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    kandoro hana sifa ya kuwa mkuu wa mkoa. kazi yake kubwa ni kuanzisha vita, damu ya kijana aliekufa mby iko juu yako
     
  3. Kinyungu

    Kinyungu JF-Expert Member

    #3
    Nov 14, 2011
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 2,807
    Likes Received: 932
    Trophy Points: 280
    Nasikia KANDORO sio Mtanzania ni Myemeni ndio maana anapenda sana vita na wenyeji wa nchii kana kwamba bado mwarabu anatutawala
     
  4. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #4
    Nov 14, 2011
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,932
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    Ndomana muda wote anawaza vita vita
     
Loading...