Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

RC Arusha vs kituo cha redio kilichomhoji Lema

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Nyenyere, Nov 17, 2011.

  1. Nyenyere

    Nyenyere JF-Expert Member

    #1
    Nov 17, 2011
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 6,532
    Likes Received: 672
    Trophy Points: 280
    Katika hali isiyotarajiwa leo majira ya saa 9 mkuu wa mkoa Arusha aliamuru uvamizi katika kituo cha redio ( jina sikulinasa lakini sio triple A).

    Madai ni kuwa kituo hicho kilifanya mahojiano na mh. Lema na akatumia nafasi hiyo kumtukana RC. Polisi walifanya upekuzi na kusikiliza kumbukumbu za kipindi hicho na kuwahoji baadhi ya wafanyakazi kwa karibia masaa matatu. Kisha waliondoka wakidai watarudi kama watabaini kuna kosa lilitendeka.

    SOURCE WAPO FM.
     
  2. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #2
    Nov 17, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    ndo tatizo la tz..jitu lilikwa sijuo pishi magereza unalipa u rc linaweweseka tu nakuwehuka katika maamuzi..ndo maana watu wanawaingiza vijiti matakoni kama walivomfanya gadafi
     
  3. jouneGwalu

    jouneGwalu JF-Expert Member

    #3
    Nov 17, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,648
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Ni "sunrise fm" kama sijakosea, ila hyo taarifa sijaisikia hapa mjini.
     
  4. p

    politiki JF-Expert Member

    #4
    Nov 18, 2011
    Joined: Sep 2, 2010
    Messages: 2,313
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    mkuu kuna search warrant yeyote waliokuwa nayo polisi kutoka kwa jaji ?? bila hivyo the search was illegal na kingine ni kwamba kama hawapendi alichoongea LEMA wanapaswa kumfuata ni Lema na siyo RADIO kwani radio ni mesenja na huwezi ku edit strong opinion za mgeni kwenye kipindi.
     
  5. zimmerman

    zimmerman JF-Expert Member

    #5
    Nov 18, 2011
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 460
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 45
    Dah! Mkuu wa mkoa naye ana nguvu hivo za kifalme? Urais wa kifalme na uRC wa kifalme.....! Hii kali.
     
  6. Fasta fasta

    Fasta fasta JF-Expert Member

    #6
    Nov 18, 2011
    Joined: Feb 15, 2011
    Messages: 427
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Inabidi na nyinyi waandishi muwaelimishe wajua jukumu la vyombo vya habari kuwa ni sauti kwa ajili ya wasio na sauti. Wao wanasauti je wasiona sauti watasemea wapi?
     
  7. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #7
    Nov 18, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,274
    Likes Received: 11,638
    Trophy Points: 280
    Huyu RC amekuja arusha kwa kumkuku sana, namshauri afanye mpango wa private jet endapo hali ya mchezo itakapobadilika ajinusuru kufinywa na wananchi.
     
  8. Nyenyere

    Nyenyere JF-Expert Member

    #8
    Nov 18, 2011
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 6,532
    Likes Received: 672
    Trophy Points: 280
    habari hizi zilithibitishwa na meneja wa kituo. Alipoulizwa RPC alidai kuwa wao wanajukumu la kuvielekeza vyombo vya habari ili visitangaze mambo yatakayochochea uvunjifu wa amani.
     
  9. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #9
    Nov 18, 2011
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Huyo ndio rc, anaitwa Muongo Madesa!!
     
  10. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #10
    Nov 18, 2011
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,107
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Nasikia Lema alimuita RC "mjinga", lakini kwa kiswahili sanifu ujinga ni kutokujua kitu. Au tuseme RC wa Arusha anajua kila kitu?
    Ikithibitika kuwa kuna kitu japo kimoja ambacho RC hakijui basi ilikuwa sahihi kwa Mh Lema kumuita hivyo!

     
  11. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #11
    Nov 18, 2011
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,488
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Ameanza mapema mno kuonyesha udikteta alio nao
     
  12. CtVKiLaZA

    CtVKiLaZA JF-Expert Member

    #12
    Nov 18, 2011
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 305
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hana lolote huyo amepewa cheo kwa kumusaidia hela za kufanyia kampeni mkuu wa Kaya. Na hakuna wa kumuuliza wala kumuwajibisha
     
  13. Daniel Anderson

    Daniel Anderson JF-Expert Member

    #13
    Nov 18, 2011
    Joined: Aug 7, 2011
    Messages: 879
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Too sad
     
  14. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #14
    Nov 18, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Eh,
    magesa!au kwakuwa ni mwenyekiti wa kamat ya ulinz na usalama?
     
  15. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #15
    Nov 18, 2011
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,053
    Likes Received: 383
    Trophy Points: 180
    huyu jamaa ovyoooo! Na huyu ndiyo hafai kwenye katiba mpya.
     
  16. G

    Godfrey GODI Member

    #16
    Nov 18, 2011
    Joined: Nov 10, 2011
    Messages: 62
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi masaburi ya huyo rc yakoje? Nani anapekua masaburi hayo, maana ana kiherehere. Watu wa arusha, kazi kwenu, pakueni hayo masaburi ya mjinga.
     
  17. Puppy

    Puppy JF-Expert Member

    #17
    Nov 18, 2011
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 1,885
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    Angejua watu wanamtamani asingefanya foolish move kama hiyo, huyo angoje asubuhi watu waamke wasikie hii habari
     
  18. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #18
    Nov 18, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,346
    Likes Received: 3,154
    Trophy Points: 280
    hizi post za RC na DC zifutwe tu, hazina tija. Za kupeana ulaji kwa washkaji hazi-add value yoyote kwa taifa
     
  19. mgodi

    mgodi JF-Expert Member

    #19
    Nov 18, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 1,546
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Mkurugenzi wa kituo hicho cha sunrise ndiye aliyefanya mahojiano na mh. g lema (Mb), siku hiyo lema alieleza mambo Mengi pamoja na kuhusu kukamatwa kwake kila mara. nakumbuka mh lema alizungumzia kuhusu mgogoro wa umeya, napia rc anataka kukuza mgogoro badala ya kutatua, hapo ndipo alipotumia neno mjinga. mwandishi alimuomba mh lema afute usemi wake huo wa kumwita rc mjinga!! mh lema akasema "rangi nyekundu acha iitwe nyekundu na nyeusi iitwe nyeusi". maoni yangu, mwandishi hakuwa na shida ila rc amtafute lema apambane naye kuliko kuongeza idadi ya maadui.
     
  20. MTAZAMO

    MTAZAMO JF-Expert Member

    #20
    Nov 18, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 11,007
    Likes Received: 1,947
    Trophy Points: 280
    kituo kitume malalamiko MCT haraka! Pia kimfungulie RC mashtaka kwa kukiuka uhuru wa vyombo vya habari! Hili lisipite hivi hivi,atazoea huyo MJINGA!
     
Loading...