Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

RC Arusha ampongeza jaji aliemvua ubunge Godbless Lema...

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Crashwise, May 18, 2012.

  1. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #1
    May 18, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,050
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Jana RC wa Arusha (Magesa) aliwashukuru majaji kwa kazi waliyoifanya, imesaidia kurudisha amani Arusha na alisema wale wasioridhika waende kwenye ngazi inayofata na siyo kulalamika na kunyooshea watu vidole kwani haisaidii kwani imeshafanyika na na maamuzi tayari yameshatoka…..
    Magesa nilini amani Arusha ilitoweka na ni nani aliitoa amani, je amani inaletwa mahakama na kuajiri polisi wengi nchini…..
     
  2. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #2
    May 18, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,022
    Likes Received: 3,858
    Trophy Points: 280
    Crashwise,
    Wewe ulikuwa unataka RC wa Arusha afanyaje?
     
  3. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #3
    May 18, 2012
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,317
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    Awape pole wana Arusha kwa yaliyotokea, kwani haikutegemewa kwamba wana Arusha watamkosa mbunge wao mpenzi
     
  4. Kirode

    Kirode JF-Expert Member

    #4
    May 18, 2012
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 3,575
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kwani we ritz ulitaka rc afanyeje
     
  5. Ngambo Ngali

    Ngambo Ngali JF-Expert Member

    #5
    May 18, 2012
    Joined: Apr 17, 2009
    Messages: 3,122
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Majaji hawapongezwi,Kutoa hukumu ni sehemu ya kazi Yao. Mkuu wa mkoa anasyndrome ya kuvalishwa mashada ya maua shingoni. Ukivalishwa shada la maaua wakati wa kuapishwa ni dalili ya mapungufu.
     
  6. F

    FJM JF-Expert Member

    #6
    May 18, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145

    Aliye juu mngoje chini. Huyu RC anaweza kuwafurahisha wakubwa zake lakini miaka miwili na nusu kutoka sasa mambo yanaweza kuwa tofauti sana. Busara ndogo tu ingemsaidia kuchunga ulimi wake.
     
  7. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #7
    May 18, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Magesa Malongo bana!!!!! Hakutakiwa kusema hivyo ni mapema mno kuonyesha ushabiki wa wazi namna hiyo.
     
  8. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #8
    May 18, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Huyu RC ni MPYA alijuaje mabaya ya Mbunge wa Arusha Mjini? aliyasikia kama sisi tu? Hii ndio inaonyesha upungufu wa Uongozi nchini kwetu kuwa na sura mbili na kubobea kulamba lamba wakuu miguu ili kupewa Vyeo tu na sio Kufanya kazi

    Nchi yetu kila mtu ili upata Uongozi ni kulamba miguu ya wakuu wako au uwe mtoto wa kigogo period. wengine tokeni Jasho
     
  9. Ngambo Ngali

    Ngambo Ngali JF-Expert Member

    #9
    May 18, 2012
    Joined: Apr 17, 2009
    Messages: 3,122
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Awaulize wenzie CCM damu, wameanza kujitayarisha kuwa wapinzani.

    Wamesoma alama za nyakati, belatedly though!!!!!!
     
  10. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #10
    May 18, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Huyo RC katumwa
     
  11. N

    Naytsory JF-Expert Member

    #11
    May 18, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 1,165
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Sidhani hii kauli ni ya kupuuza, Lema alikuwa hapendi haki idhulumiwe na yuko tayari kuadhibiwa kwa ajili ya haki, ndiyo maana RC amefurahia ili waendelee kuwanyanyasa, kuwaibia, kuwadhulumu na kuwakandamiza watu wa Arusha. Wamemwaga damu na kuwaua raia wasio na hatia kwa kuwa walikuwa wanadai haki zao, hiyo laana hawatapona. Shame on them.
     
  12. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #12
    May 18, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 11,624
    Likes Received: 3,348
    Trophy Points: 280
    Very right, unampongeza jaji kwa vile amepindisha haki. kama ametoa haki hupashwi kumpongeza maana ilibidi haki iwe hivyo! Kwa hiyo jaji alifanya mambo!!!
     
  13. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #13
    May 18, 2012
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    CHADEMA TUTUMIE 'OPERESHENI VUA GAMBA VAA GWANDA' KUKAMATA UONGOZI MASHINANI KWA ZAIDI YA ASILIMIA 80 % KABLA YA 2015

    CDM, malengo ya 'Operesheni Vua Gamba Vaa Gwanda' yawe ni kushika asilimia 80% ya
    (1) Uwenyekiti wa viti vya vijiji,

    (2) Viti vya Udiwani pamoja,na

    (3) Ubalozi wa Nyumba 10 kote nchini.

    Pindi tutakapofikia malengo magumu kama hayo ndipo tutakapoweza kusema tukiwa kifua mbele kwamba CDM Nguvu ya Umma kweli kwa kuegemea malengo yanayopimika kisayansi kama hayo hapo juu.

    Hakika tukifikia malengo hayo hapo juu basi kwa njia hii, hata MAFISADI wafanyeje 2015 lazime tuwashike.

    Isitoshe, malengo haya ni ya muhimu sana kwetu kuweza kuweka pamoja nguvu ya umma kuandika KATIBA MPYA YA WANANCHI na kukataa hayo mabadiliko ya kuweweseka ambayo CCM kinaonekana kuanza kupendekeza kwenye vikao vyake hivi sasa.
     
  14. A

    AlamaZA NYAKATI JF-Expert Member

    #14
    May 18, 2012
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 274
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyu sasa ngoja tumwonyeshe M4C hapa AR ndo atambue
     
  15. Fredrick Sanga

    Fredrick Sanga JF-Expert Member

    #15
    May 18, 2012
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 3,146
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Hizi sindio zile nafasi ambazo hazina tija, RC, DC zifutwe kwenye katiba mpya. Wakafundishe primary, au shule za kata. Tunapoteza kudi bure tu. Nafasi hizi zilikuwa kwa ajili ya wakoloni kukandamiza wananchi. Sasa tunahitaji viongozi wa kuchaguliwa sio kuteuliwa. Peoples power.
     
  16. Kiganyi

    Kiganyi JF-Expert Member

    #16
    May 18, 2012
    Joined: Apr 30, 2012
    Messages: 1,244
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Huyo **** na cheo cha bure linanikera kishenzi!

    Bonge la mlamba kiatu!
     
  17. Fredrick Sanga

    Fredrick Sanga JF-Expert Member

    #17
    May 18, 2012
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 3,146
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Akafundishe shule ya kata moja huko kawe. Huko hamna kazi. Hukumsikia Dk Rwaitama akichambua vitu. Hawa walikuwa na maana kwa watawala wa kikoloni. Ndio maana kazi ya kujikombakomba. Hawajibiki kwa wananchi.
     
  18. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #18
    May 18, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,318
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Badala ya kusikitika chaguo la wananchi limetolewa anafurahia! Jamani wana bodi angalieni jinsi viongozi wa nchi hii wasivyokuwa na mapenzi kwa wananchi wao ngoja tuu siku zinakaribia
     
  19. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #19
    May 18, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,022
    Likes Received: 3,858
    Trophy Points: 280
    Mahakama imefanya kazi yake kwa mujibu wa sheria za nchi Lema, kakutwa na hatia tujenge utamaduni wa kuheshimu sheria...RC katoa pongezi kwa Jaji kwa kusimamia sheria za nchi hakuna ubaya wowote...mbona Mbowe, alitoa pongezi kwa Jaji kule Singida kwenye kesi ya Tundu Lissu.
     
  20. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #20
    May 18, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    I hate Mulongo more than .... Go to hell Mulongo.
     
Loading...