Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

RC amtimua mbunge kikaoni!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by n00b, Apr 2, 2009.

  1. n00b

    n00b JF-Expert Member

    #1
    Apr 2, 2009
    Joined: Apr 10, 2008
    Messages: 947
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 45
    * Ni kwa kuongea na simu wakati wa mkutano

    Na Fadhili Abdallah, Kigoma

    MKUU wa mkoa wa Kigoma, Joseph Simbakalia, amemtimua kwenye kikao cha Bodi ya Barabara mbunge,Sijapata Nkayamba (Viti Maalum – CCM) kwa kuongea na simu wakati kikao kikiendelea.

    Kabla ya hatua hiyo, Simbakalia na wajumbe wengine wa kikao hicho, walilazimika kumvumilia mbunge huyo kutokana na simu zake kuathiri mwenendo wa kikao kwa kutoa milio yenye kelele kila mara.

    Kama haitoshi, moja ya simu ya mbunge huyo iliita ambapo aliamua kuipokea na kuanza kuongea hali iliyoonekana kuingilia utulivu na usikivu wa wajumbe.

    Hali hiyo ilimfanya, Simbakalia kumuagiza mbunge huyo kutoka kwenye kikao na kwenda kuongea na simu zake na kwamba angeruhusiwa kurudi baada ya kumaliza maongezi na simu hizo kuzizima.

    Baada ya kuongea kwa muda, mbunge huyo alimweleza mkuu wa mkoa kwamba amemaliza na kuomba kikao kiendelee, lakini Simbakalia alishikilia msimamo wake wa kumtaka mbunge huyo kutoka ukumbini kwanza.

    Kufuatia hali hiyo, kikao kilisimama kwa dakika kadhaa wakati wajumbe wakisubiri kutekelezwa kwa amri hiyo ya mkuu wa mkoa Kigoma ambaye alikuwa mwenyekiti.

    Hatimaye mbunge huyo alilazimika kutoka nje ya ukumbi wa mikutano uliopo ofisi za mkuu huyo wa mkoa eneo la Mnarani mjini Kigoma.

    Serikali imeshatoa maelekezo ambayo yamekuwa yakibandikwa kwenye kumbi mbalimbali za mikutano na wakati mwingine kutolewa kwa tangazo la kuwataka wajumbe wa vikao na hata watu binafsi kuzima simu zao au kutoa milio ili kuepuka usumbufu.
     
  2. K

    Kakalende JF-Expert Member

    #2
    Apr 2, 2009
    Joined: Dec 1, 2006
    Messages: 3,260
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Angemcharaza bakora ili na wengine waone mfano.
     
  3. n00b

    n00b JF-Expert Member

    #3
    Apr 2, 2009
    Joined: Apr 10, 2008
    Messages: 947
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 45
    Mimi hii imenivunja mbavu sana. Nikawakumbuka wenzangu na mimi ambao hupokea simu hadi kanisani
     
  4. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #4
    Apr 2, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Angemzaba vibao tu.
    Wabeijing bwana yeye anaona ni haki kabisa kulonga na kimeo kwenye kikao.
    Kwa vile ni mbunge wa kubebwa anajiona ndo mkubwa angekuwa naibu waziri je si angesimamisha kikao alonge na kimeo hicho kwanza.
     
  5. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #5
    Apr 2, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Mwenyewe huyu anamchango wowote kwa wananchi anapo kuwa Bungeni amewahi changia hoja kweli huyu hata kuuliza swali mi sijawahi msikia...huyu mzigo tu.
     
  6. kimatire

    kimatire JF-Expert Member

    #6
    Apr 2, 2009
    Joined: Nov 27, 2008
    Messages: 365
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Huu ni ulimbukeni umetukumba wa-Tanzania,kila mtu kila mahali analonga longa tuu,Hebu fikiria ndani ya daladala kila abiria akiongea na simu kutakalika kweli.Nyumba za ibada je?Hatuna ustaarabu wa kujua tuongee wapi na simu na wakati gani.Twende pale kijiweni kwetu nako kila mmoja na kilonga longa chake,tutawasikiliza waheshimiwa kweli kwa jinsi hiyo?TUWENI WASTAARABU TU.
     
  7. n00b

    n00b JF-Expert Member

    #7
    Apr 2, 2009
    Joined: Apr 10, 2008
    Messages: 947
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 45
    Utakuta simu yenyewe ya kichina na inaita kwa mwimbo wa taarab.

    Job true true!
     
  8. S

    S. S. Phares JF-Expert Member

    #8
    Apr 2, 2009
    Joined: Nov 27, 2006
    Messages: 2,140
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0


    Najiuliza, angalikuwa huyo mbunge ni mwanaume kutoka jimboni. Kweli mngetoa maoni haya?
     
  9. Shishye

    Shishye JF-Expert Member

    #9
    Apr 2, 2009
    Joined: Feb 26, 2009
    Messages: 269
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hushangai wanaotuhumiwa kusababisha ajali ya treni wako rumande ila Chenge aliyeuwa wanawake wawili yuko numbani! Case by case baba :confused:
     
  10. K

    Kinto Senior Member

    #10
    Apr 2, 2009
    Joined: Apr 22, 2008
    Messages: 109
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Huyu mama anahitaji kuhurumiwa, nahisi anamatatizo fulani kichwani, hata baadhi ya michango yake bungeni huwa hai make sense kabisa. Nahisi ana frustration flani, walio karibu naye wanaweza kutusaidia, kwa upande wangu naungana na Fidel80 kuwa huyu....ni mzigo, siyo kwa sababu ni mwanamke ila kwa sababu ya tabia zake.
     
  11. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #11
    Apr 2, 2009
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Tena bado kaonewa huruma kuambiwa akaongee akimaliza azime simu arudi kikaoni. Angeambiwa atoke na asirudi kikaoni tena mpaka aombe radhi.
     
  12. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #12
    Apr 2, 2009
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,062
    Likes Received: 9,771
    Trophy Points: 280
    Basi hakustahili kuteuliwa kama mbunge. Sijui Rais alitumia vigezo vipi kuwateua Wabunge hawa.
     
  13. S

    Semjato JF-Expert Member

    #13
    Apr 2, 2009
    Joined: Jun 26, 2008
    Messages: 219
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    hahahahahah...we jamaa wewe umeifanya asubuhi yangu itengemae..ahsante!
     
  14. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #14
    Apr 2, 2009
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,553
    Likes Received: 2,059
    Trophy Points: 280
    Power...........and people.
     
Loading...