Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ray na wengine kibao wahojiwa juu ya kifo cha kanumba

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by Gumzo, Apr 18, 2012.

  1. G

    Gumzo JF-Expert Member

    #1
    Apr 18, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 211
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    BADO sakata la kifo cha Steven Charles Kanumba ‘The Great’ ni bichi na kwa mambo yalivyo, kuna uwezekano watu wengi zaidi wakaingia matatani kwa namna moja au nyingine.

    Habari zinadai kuwa wakati upelelezi ukiendelea, kuna ambao tayari wamehojiwa na inawezekana wengi watahojiwa kwa kadiri ishu hiyo inavyozidi kuchukua sura mpya.


    WALIOHOJIWA
    LULU
    Ukimwondoa mtuhumiwa namba moja wa kifo hicho, Elizabeth Michael ‘Lulu’, ambaye alishahojiwa na kupandishwa kizimbani kisha kuwekwa nyuma ya nondo za mahabusu ya Segerea, Dar, kuna wengine walio roho juu.



    SETH BOSCO
    Katika tukio hilo, pia tayari ndugu ambaye ni mdogo wa marehemu Kanumba, Seth Bosco naye alishafikishwa kwenye kituo cha polisi cha Oysterbay Kinondoni na kuhojiwa kuhusu anachokijua juu ya kifo hicho kwa kuwa ndiye mtu wa kwanza kuingia chumbani baada ya staa huyo kudondoka.



    DAKTARI
    Naye aliyekuwa daktari wa marehemu Kanumba aliyetajwa kwa jina moja ka Kabugi maarufu kama Kidume, alikuwa mmoja wa watu waliofika kituo cha polisi Oysterbay kutoa maelezo akiwemo mwigizaji swahiba wa marehemu Kanumba, Vincent Kigosi ‘Ray’.


     
  2. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #2
    Apr 18, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,571
    Likes Received: 681
    Trophy Points: 280
    Hata wale waliokuwa wakiandika habari za kifo cha Kanumba KIUDAKU lazima watahojiwa waleze source ya habari waliyoandika.................. Najua kuna watu watakimbia ID zao humu....................
     
  3. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #3
    Apr 18, 2012
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Gustavo huachi vituko?
    Sasa naona wataanza na magazeti ya Shigongo maana hayo yalidai pia kumuona Kanumba Tabata baada ya mazishi yake
     
  4. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #4
    Apr 18, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 546
    Trophy Points: 280
    Yale yaleeeeeeeeeeee!
     
  5. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #5
    Apr 18, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,571
    Likes Received: 681
    Trophy Points: 280
    Pia humu JF kuna wadau walichonga sana juu ya kifo cha KANUMBA....................sasa wote Mbombo Jilipo..............

     
  6. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #6
    Apr 18, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    wallah! heri mimi sikusema!
     
  7. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #7
    Apr 18, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    hahahah,ndo wajasiriamal we2 hao mdau,
     
  8. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #8
    Apr 18, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,288
    Likes Received: 3,063
    Trophy Points: 280
    Afadhali, maana humu ndani ilikuwa kanumbaaa kuanumba wote walioleta uzi humu wahojiwe.....


     
Loading...