Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ray kama ni wewe au Kanumba(RIP)

Discussion in 'Entertainment' started by Eraldius, Oct 3, 2012.

  1. Eraldius

    Eraldius JF-Expert Member

    #1
    Oct 3, 2012
    Joined: Jun 17, 2011
    Messages: 537
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Wakuu naomba samahani kama uzi huu ushapita hapa jamvini.Ni kuhusu maudhui ya filamu zao mbili ambazo naweza kuziita PACHA,yaani imekera ni baina ya filamu ya NDOA YANGU na filamu ya WOMAN OF PRINCIPLES.Yaani ni ku-copy na ku-paste.Ray kama ni wewe ume paste, umeonesha kama unamuenzi the great.Zinaboa hamna tofauti.
     
  2. Mdakuzi

    Mdakuzi JF-Expert Member

    #2
    Oct 5, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 2,766
    Likes Received: 509
    Trophy Points: 180
    Hujazungumzia yale matusi yaliyojazwa katika filamu zao, unaweza mambo ya kuombana unyumba na kupiga punyeto katika filamu za Kitanzania? Nasikitika Kanumba ameshusha sana ile heshima yake aliyoipata baada ya kufa.
     
  3. Bishop Hiluka

    Bishop Hiluka Verified User

    #3
    Oct 8, 2012
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 2,711
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Ray ni sawa na sikio la kufa halisikii dawa...
     
  4. Firewall

    Firewall JF-Expert Member

    #4
    Oct 9, 2012
    Joined: Aug 18, 2012
    Messages: 262
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Bongo movies bado zna safari ndefu sana kwa hali hii..
     
  5. h

    hacena JF-Expert Member

    #5
    Oct 9, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 620
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    du nyie muda wa kutosha mpaka kuangalia Bongo movie, yafuteni Transporter, Italian Job Colombiana Girl, ALady with a dragon Tattoo
     
  6. TUJITEGEMEE

    TUJITEGEMEE JF-Expert Member

    #6
    Oct 9, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 8,202
    Likes Received: 1,110
    Trophy Points: 280
    Hata Dark Knight (2012).....! Inaweza kukuondelea maudhi ya filamu za kibongo.
     
Loading...