Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ray J atishia kuanika picha za ngono alizopiga na Hayati Whitney Houston

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Kivumah, Mar 25, 2012.

  1. Kivumah

    Kivumah JF-Expert Member

    #1
    Mar 25, 2012
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 2,371
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135


    [​IMG]
    FAMILIA ya hayati Whitney Houston imemwomba mwanamuziki, Ray J, asitoe mkanda wa video unaomwonyesha akiwa faragha na Whitney baada ya habari za kutaka kutolewa mkanda huo kuzagaa.

    Haijathibitika kama kweli Ray J aliwahi kupiga picha za ngono akiwa na Whitney, ila tetesi zimeenea kuwa mkanda huo upo ndiyo maana familia ikampigia simu kumuomba asifanye kitendo hicho.

    Ndugu wa karibu wa Whitney amemwambia Ray J huu ni wakati wa kumpumzisha mwanamuziki huyo, ambaye wakati wa uhai wake alipata misukosuko mingi ikiwa ni pamoja na kutumia dawa za kulevya.

    Hii haitakuwa mara ya kwanza kwa Ray J kutoa mkanda wa video unaomwonyesha akiwa faragha, mwaka 2007 alitoa mkanda wa ngono kati yake na staa Kim Kardashian.

    source:wajanja club blog​
     
  2. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #2
    Mar 25, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    kumbe ndo zake huyu dogo enheee anataka kumkim kadashian
     
  3. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #3
    Mar 25, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    watajijua
     
  4. Mkare_wenu

    Mkare_wenu JF-Expert Member

    #4
    Mar 25, 2012
    Joined: Mar 11, 2011
    Messages: 1,678
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    ndo njia yake pekee iliyobaki ya kumaintain umaarufu coz mziki ushamshinda
     
  5. 22nd

    22nd JF-Expert Member

    #5
    Mar 25, 2012
    Joined: Aug 1, 2010
    Messages: 498
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    mziki unawenyewe
     
  6. s

    shosti JF-Expert Member

    #6
    Mar 25, 2012
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    ndo tabu ya kutembea na wanaume wasojijua..
     
  7. Lonestriker

    Lonestriker JF-Expert Member

    #7
    Mar 25, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 639
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nipe source yako otherwise hii ni habari yako because Ray J amekanusha kuwa na picha au mikanda yoyote.Magazeti yamuache marehemu apumzike kwa amani.
     
  8. RICH OIL SHEIKH

    RICH OIL SHEIKH JF-Expert Member

    #8
    Mar 25, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 882
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0

    Shida zao tu hizo; hivi huku afrika tuache mambo yetu tudil na wao - maana 70% ya waafrika watauliza..kina nani hao kwani
     
Loading...