Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ray C: TID ndo alinifundisha kuvuta UNGA!

Discussion in 'Celebrities Forum' started by ubarinolutu, Oct 23, 2012.

  1. u

    ubarinolutu JF-Expert Member

    #1
    Oct 23, 2012
    Joined: Oct 22, 2012
    Messages: 492
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 60
    Msanii wa kike wa bongo fleva Ray C amesema kwamba TID ndo alimsababisha kujiingiza katika vitendo vya kula UNGA(cocain).

    Akiongea zaidi katika kituo kimoja cha radio, Ray C aliongelea uhusiano wake na lod eyes kuwa ulichangiwa zaidi na madawa` lod na mimi tulikutana wote tukiwa wavuta unga'.

    Msaníi huyo sasa amejiunga ktk taasisi moja ya kuzuia madawa, na ameacha kuvuta unga. Na sasa anawahamasisha watu kujiondoa ktk madawa ya kulevya.
     
  2. M

    Mfikilwa JF-Expert Member

    #2
    Oct 23, 2012
    Joined: Mar 11, 2008
    Messages: 341
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    kibaya zaidi wauza nyunga wengi wanajulikana na ndio wanaonekana mashujaa mitaani, kumbe wanatumaliza tu
     
  3. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #3
    Oct 23, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Pole yake
     
  4. matumbo

    matumbo JF-Expert Member

    #4
    Oct 23, 2012
    Joined: Jul 9, 2011
    Messages: 7,206
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    Hili ni tatizo kubwa sana mtaani na kwenye muziki...sasa ivi eti ujanja ni kula madawa duh
     
  5. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #5
    Oct 23, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    Asinge ingia kwenye chama cha mateja angekuwa juu zaidi ya Jay Dee
     
  6. Gang Chomba

    Gang Chomba JF-Expert Member

    #6
    Oct 24, 2012
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 8,459
    Likes Received: 456
    Trophy Points: 180

    Ahamasishe watu waaache vyooooooote ila akijishaua kukataza Gomba twamsomea Albadili...
    Amuulize mzee wa kiraracha
     
  7. Viper

    Viper JF-Expert Member

    #7
    Oct 24, 2012
    Joined: Dec 21, 2007
    Messages: 3,664
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 135
    Hongera ray c
     
  8. Riwa

    Riwa JF-Expert Member

    #8
    Oct 24, 2012
    Joined: Oct 11, 2007
    Messages: 2,565
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Sidhani kama hii habari ni ya kweli...habari za uhakika nilizo nazo toka kwa mtu anayemsaidia kuacha madawa ni kuwa hajaacha, na kama wiki mbili zilizopita alitoroka rehab Hydom Arusha...na hana tena mawasiiliano na watu wanaomtakia mema..yaani waliokuwa wakijitahidi kumsaidia kuacha madawa ya kulevya unless anapokuwa hana kitu ndio anapiga simu za mizinga!

    She is battling it...she needs help...a serious help!
     
  9. mpenda pombe

    mpenda pombe JF-Expert Member

    #9
    Oct 24, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 777
    Likes Received: 159
    Trophy Points: 60
    Duuuh.. Kuacha unga kazi sana,..
     
  10. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #10
    Oct 24, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,145
    Likes Received: 2,387
    Trophy Points: 280
    Halafu nilisha msahaugu huyu mwamuziki...pole zake...
     
  11. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #11
    Oct 24, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,776
    Likes Received: 506
    Trophy Points: 280
    Mateja wanakuambia raha ya Unga eti ukishajiDunga raha yake ni kama uwapo kwenye 6x6 ile raha ya mwisho kabisa unapofikia kileleni!:confused2:
     
  12. M

    MWENDAKULIMA JF-Expert Member

    #12
    Oct 24, 2012
    Joined: Jul 17, 2009
    Messages: 958
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Hata mimi!! lol
     
  13. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #13
    Oct 24, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    another victim! rip whitney houston!
     
  14. MTAZAMO

    MTAZAMO JF-Expert Member

    #14
    Oct 24, 2012
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 10,997
    Likes Received: 1,921
    Trophy Points: 280
    Inasikitisha sana,wadau hasa wa muziki na wasanii wenye mwenendo mzuri wamsadie huyu dada.vijana wetu wanaharibika kwa kasi sana utashangaa POLISI wanachokitengo cha kupambana na dawa za kulevya lakini hawawatumii vijana kama hawa (ofcourse na mateja waliojaa barabarani) kuwakamata wauzaji wakubwa.

    Habari ya Ray C inawakilisha maisha ya sasa ya vijana wengi,Taifa litaangamia namna hii.
     
  15. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #15
    Oct 24, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,025
    Likes Received: 3,865
    Trophy Points: 280
    Radio mmoja Radio gani haina jina.
     
  16. Negrodemus

    Negrodemus JF Gold Member

    #16
    Oct 24, 2012
    Joined: Dec 30, 2010
    Messages: 2,020
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    matatizo ya kijitakia akafie mbele
     
  17. D

    Daema Member

    #17
    Oct 24, 2012
    Joined: Apr 17, 2012
    Messages: 67
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    waambien siku zingine wasivute wasonge ugali watafute mboga kabisa wale vizur maana hawana ufikir mzur
     
  18. m

    mullay Member

    #18
    Oct 24, 2012
    Joined: Apr 4, 2012
    Messages: 79
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kweli kila kitu kina mwanzo na mwisho ila wakati mwingine mwisho unakuwa mbaya. sitaki kuamini kama mwisho wa ray c ndio umekuwa hivi.
     
  19. ALLEX

    ALLEX JF-Expert Member

    #19
    Oct 25, 2012
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 1,984
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Haya kwani kiuno chake bado kinafanya kazi...????
     
  20. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #20
    Oct 25, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 15,158
    Likes Received: 3,420
    Trophy Points: 280
    Fikiri angekua ndio dada yako kipenzi amekutwa na hali hiyo,halafu rafiki yako anakwambia akafie mbali.!
     
Loading...