Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ray c katisha jamani anastahili pongezi hembu soma hapa :

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Money Stunna, Jan 3, 2014.

  1. Money Stunna

    Money Stunna JF-Expert Member

    #1
    Jan 3, 2014
    Joined: Aug 9, 2011
    Messages: 13,087
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    [h=3][/h]
    [​IMG]

    Mwaka 2013 umekuwa wa mafanikio makubwa kwa Rehema Chalamila aka Ray C. Kubwa anamloshukuru Mungu ni kuokolewa kutoka kwenye maangamizi yaliyosababishwa na kuathirika na matumizi ya madawa ya kulevya, thanks kwa Rais Jakaya Kikwete aliyeamua kugharamikia matibabu yake. [​IMG] Baada ya matibabu hayo, muimbaji huyo wa ‘Niwe Nawe Milele’ amerejea kwenye afya yake ya kawaida na sasa yupo busy kurekodi nyimbo mpya na huenda mapema mwaka 2014 akarejea kwa kishindo. Pamoja na kupewa gari nzuri ya kutembelea, Ray C ameionyesha nyumba yaka anayoijenga na iliyokamilika kwa asilimia kubwa huku ikifanyiwa upambaji wa ndani tu. Ray C ameionesha nyumba yake kwenye Instagram kwa kuandika: Love the color of ma new house!!!! Under construction #godisgood#workhardplayhard."
     
  2. data

    data JF-Expert Member

    #2
    Jan 3, 2014
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 10,784
    Likes Received: 805
    Trophy Points: 280
    naomba kujua anajishughulisha na nini kinachomuingzia kipato adi anakua na jeuri kiasi hiki...
    Ni mwanaume au?
     
  3. Money Stunna

    Money Stunna JF-Expert Member

    #3
    Jan 3, 2014
    Joined: Aug 9, 2011
    Messages: 13,087
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Ukisoma hapo utaona ata gari amepewa. Nyumba yake aliuza ili anunue madawa.

    Kuna mtu nyuma yake
     
  4. elmagnifico

    elmagnifico JF-Expert Member

    #4
    Jan 3, 2014
    Joined: Jul 7, 2011
    Messages: 3,722
    Likes Received: 813
    Trophy Points: 280
    kweli niamini usishindane na mwanamke kesho atahongwa noah
     
  5. mamakibunju

    mamakibunju JF-Expert Member

    #5
    Jan 3, 2014
    Joined: Dec 28, 2013
    Messages: 1,033
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Mambo ya Promoter bonger aka Yahya or Mheshimiwa fulani🙊🙊🙊🙊
     
  6. Dinazarde

    Dinazarde JF-Expert Member

    #6
    Jan 3, 2014
    Joined: Jan 1, 2014
    Messages: 24,470
    Likes Received: 1,739
    Trophy Points: 280
    Kahongwaa tu huyo atuambie na shughuli anayofanyaa ndio hivyo anatumia fursaa
     
  7. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #7
    Jan 3, 2014
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,868
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Hivi hata hao wahongaji nao wanamuonaga huyohuyo tu,mbona wamejaa wasichana wengi tu na staha zao lakini hawawapati..??
     
Loading...