Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ray C kanenepa hivi?

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Darling, May 11, 2009.

  1. D

    Darling Member

    #1
    May 11, 2009
    Joined: Jul 30, 2007
    Messages: 69
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dear Ndugu;

    Msishangae; lakini i have seen kwenye gazeti ya baabkubwa picha ya Rey C akiwa booooonge. I just want to confirm.
    Please naomba kujua if the picture was real or some fiction of mtandao.
    Thank you
     
  2. KIFARU

    KIFARU Senior Member

    #2
    May 11, 2009
    Joined: Apr 6, 2009
    Messages: 172
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hiyo bado sijaipata ila nilikua naomba za mkuu wa kaya nitumiwa kama mtu anazo
     
  3. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #3
    May 11, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Hujui ART huwa zinanenepesha? teh teh teh
     
  4. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #4
    May 11, 2009
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 0
    shem omba radhi.......kitu kile kiko fresh kabisa bado new sema magazeti ya shigongo yanamuaribia.....na bado kiuno hakina mfupa.....hajawa bonge ila kazidi kuwa mkali...
     
  5. Kaka Mkubwa

    Kaka Mkubwa Senior Member

    #5
    May 12, 2009
    Joined: Oct 10, 2008
    Messages: 154
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Anatisha
     
  6. D

    Darling Member

    #6
    May 12, 2009
    Joined: Jul 30, 2007
    Messages: 69
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0


    naomba picha jamaniiii
     
  7. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #7
    May 12, 2009
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 0
    unataka picha ili ufanyaje?
    ....mods mmefunga thread ya rita mnaacha thread kama hii inaendelea kuwepo....
     
  8. S

    Shangazi JF-Expert Member

    #8
    May 12, 2009
    Joined: Mar 24, 2009
    Messages: 307
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuna wana JF nawashangaa. Leo nimeona thread moja ikihoji Madam Rita kapungua mwili. Hii kanenepa sana. Kwenu jema lipi? Maswali hayo ni muafaka kwenye gazeti la uwazi.
     
  9. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #9
    May 12, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160

    Masanja was right nani wewe kakupa ukiranja kumimamia thread za hapa JF....wapishe wenye nafasi zao wajivinjali kuondoa stress.....! Kama hupendi log off...
     
  10. D

    Darling Member

    #10
    May 13, 2009
    Joined: Jul 30, 2007
    Messages: 69
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0


    wewe unajua kukosoa tu!did you read what i wrote? Nimesema nataka kuconfirm sababu picha ya za mani na sasa ni tofauti kubwa sana. M happy for her.if that is real....
     
  11. M

    Mapinduzi JF-Expert Member

    #11
    May 13, 2009
    Joined: Aug 23, 2008
    Messages: 2,427
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0

    Kumbe umeshaona picha ya zamani na ya sasa hata ukafikia kuconfirm kuwa kabadilika, enheee picha unayoitaka hapa ya nini?

    Yaelekea ulikuwa mdau wa zeutamu, sasa huna pa kutapikia udaku wako, JF sio utamu, koma kabisa.
     
  12. D

    Darling Member

    #12
    May 13, 2009
    Joined: Jul 30, 2007
    Messages: 69
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    NIMEOMBA PICHA KUCONFIRM. KWASABABU NIMEFIKIRI HAPA KWENYE HII FORUM KUNAPATIKANA EVERY THING COZ WE ARE MEETING KIND OF DIFFERENT PEOPLE.

    Please giv people a break!
     
  13. D

    Darling Member

    #13
    May 13, 2009
    Joined: Jul 30, 2007
    Messages: 69
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    inaelekea unapenda mipasho; you have met wrong person sorry!
     
  14. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #14
    May 13, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Asante Darling kuliona hili...!
     
  15. Kyakya

    Kyakya JF-Expert Member

    #15
    May 13, 2009
    Joined: Apr 24, 2009
    Messages: 396
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ukikonda tabu, ukinenepa tabu sijui uweje!!!
     
  16. Icadon

    Icadon JF-Expert Member

    #16
    May 13, 2009
    Joined: Mar 21, 2007
    Messages: 3,588
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Kama unataka kuona picha si ukanunue gazeti lol!!
     
  17. ChaMtuMavi

    ChaMtuMavi JF-Expert Member

    #17
    May 14, 2009
    Joined: Oct 15, 2008
    Messages: 332
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kunenepa siyo shida kama bado una-perform ipasavyo. Shida ukiwa mnene halafu uwe mzembe,
     
  18. MwanaFalsafa1

    MwanaFalsafa1 JF-Expert Member

    #18
    May 14, 2009
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Her size is her business. Kama yeye karidhika na alivyo na kama mpenzi wake(kama bado anaye) ana pendezwa nae basi hakuna shida. She is not a model. Personally I think she still looks as beautiful as ever. Kumbukeni beauty is in the eyes of the beholder na one man's trash is another man's poison. As for me I like a woman with a bit of curves & junk in the trunk kwa wale wanaopenda mamiss sawa kila mtu na taste yake.
     
  19. IronBroom

    IronBroom JF-Expert Member

    #19
    May 14, 2009
    Joined: Jun 12, 2008
    Messages: 524
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    #18,

    the avatazz lol!
     
  20. n00b

    n00b JF-Expert Member

    #20
    Jun 4, 2009
    Joined: Apr 10, 2008
    Messages: 947
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 45
    [​IMG]
     
Loading...