Ray C amtembelea Rais Kikwete Ikulu jijini Dar, amshukuru kwa msaada wa matibabu!

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Steve Dii, Dec 10, 2012.

  1. Steve Dii

    Steve Dii JF-Expert Member

    #1
    Dec 10, 2012
    Joined: Jun 25, 2007
    Messages: 6,915
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Mwimbaji mashuhuri hapa Tanzania, Ray C, ametangaza kupona na matatizo ya yaliyokuwa yakimsumbua. Ametangaza hayo akiwa Ikulu baada ya kupata msaada mkubwa kutoka kwa Mh. Rais Kikwete.

    [​IMG]
    RAY C AKIMSHUKURU RAIS KIKWETE

    [​IMG]

    RAY C, MAMA YAKE NA DADA YAKE WAKIMSHUKURU RAIS KIKWETE
     

    Attached Files:

  2. Steve Dii

    Steve Dii JF-Expert Member

    #2
    Dec 10, 2012
    Joined: Jun 25, 2007
    Messages: 6,915
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    [​IMG]
     
  3. Tumsifu Samwel

    Tumsifu Samwel Verified User

    #3
    Dec 10, 2012
    Joined: Jul 30, 2007
    Messages: 1,407
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mmh! SteveD, hii habari ina ukweli ?
     
  4. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #4
    Dec 10, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,490
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 48
    Kama kawa kama dawa, Jk ni MTU WA watu
     
  5. Steve Dii

    Steve Dii JF-Expert Member

    #5
    Dec 10, 2012
    Joined: Jun 25, 2007
    Messages: 6,915
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    ...naaam! Ray C kapona. Hata hivyo anaendelea na matibabu mengine madogomadogo ili kurudisha afya kwa 100% na kuweza kurudi kwenye stage mapema iwezekanavyo!!
     
  6. Salamander

    Salamander JF-Expert Member

    #6
    Dec 10, 2012
    Joined: Dec 7, 2012
    Messages: 14,478
    Likes Received: 355
    Trophy Points: 83
    Sasa amepewa kazi ikulu?
     
  7. C

    ChiefmTz JF-Expert Member

    #7
    Dec 10, 2012
    Joined: Apr 15, 2008
    Messages: 2,153
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 36
    Ish!! Mbona kama siye
     
  8. Steve Dii

    Steve Dii JF-Expert Member

    #8
    Dec 10, 2012
    Joined: Jun 25, 2007
    Messages: 6,915
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Ndiye Ray C mwenyewe. Na hapa chini akiwa na Mama yake mzazi walipoenda kutoa shukrani kwa Mh. Rais.

    [​IMG]
     
  9. Tumsifu Samwel

    Tumsifu Samwel Verified User

    #9
    Dec 10, 2012
    Joined: Jul 30, 2007
    Messages: 1,407
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Safi sana, inatia moyo kwa kweli.... Nina imani atakuwa amejifunza mengi sana....Na mtakia kila la Kheri!
     
  10. Gang Chomba

    Gang Chomba JF-Expert Member

    #10
    Dec 10, 2012
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 7,862
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 48
    ni kweli huyo ni Ray C nimemuona kwenye taarifa ya habari ya Channel 10 akiwa anacheka na kukenua na Rais Kikwete.

    Dah masikini Hawa Ngulume umeugua peke yako mpaka umauti umekukuta.
     
  11. C

    Cognitivist JF-Expert Member

    #11
    Dec 10, 2012
    Joined: Aug 7, 2011
    Messages: 473
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 18
    Jamani huyu ni Ray C kweli??machoni ni kama yeye lakini sura kama vile sio yeye as if ni kibibi flan toka korea kaskazini. Kweli unga noumer.
     
  12. mwanawao

    mwanawao JF-Expert Member

    #12
    Dec 10, 2012
    Joined: Aug 18, 2010
    Messages: 1,118
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 38
    Hatimaye baada ya Ray C kuteseka kwa muda mrefu bila kupata mtu wa kumfadhali hela ya matibabu hatimaye Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania ajitosa kumfadhali. Akiongea katika viwanja vya Ikulu Ray C amemshukuru Rais Kikwete kwa moyo aliouonyesha wa kumsaidia matibabu na sasa hivi anaendelea vizuri.

    SWALI:
    1.Rais Kikwete ametambua sasa madhara ya madawa ya kulevya, Je, atawachukulia hatua sasa wote wanauzia madawa ya kulevya maana kuna tetesi kuwa anayo majina ya DRUG DEALERS?
    2. Je, ni Ray C tu mwenye aliyekumbwa na tatizo la kuwa TEJA? Watanzania wengine tena nguvu kazi kubwa ambayo imeshadhirika na madawa ya kulevya ana mpango upi wa kuwasaidia? Ama wao hawastahili msaada?

    AIDHA; Nampongeza Rais Kikwete kwa moyo wake wa kumuokoa Mtanzania huyu " RAY C" maana angepotea na talent yake ya uimbaji.
     
  13. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #13
    Dec 10, 2012
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,938
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Mungu ambariki rais kwa msaada wake
     
  14. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #14
    Dec 10, 2012
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 28,496
    Likes Received: 365
    Trophy Points: 83
    Betty Chalamila-Mkwasa.
     
  15. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #15
    Dec 10, 2012
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,555
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 38
    Source plz...
     
  16. C

    Cognitivist JF-Expert Member

    #16
    Dec 10, 2012
    Joined: Aug 7, 2011
    Messages: 473
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 18
    Umeona eeh, nchi hii bana haina dira wala mwelekeo. Ni rahisi kwa Mateja kupata msaada kutoka magogoni, kuliko kwa viongozi wastaafu. That's why kila aliyeko madarakani anachukua chake mapema, ukizubaa zubaa kama ngulume utakufa unajiona. Anyway RIP ngulume and get well soon Ray C
     
  17. L

    Lady G JF-Expert Member

    #17
    Dec 10, 2012
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 517
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Duuuu hahahaah
     
  18. U

    Ubungo JF-Expert Member

    #18
    Dec 10, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 1,241
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Sasa Ray C aachane na marafiki wabaya.
     
  19. M-bongotz

    M-bongotz JF-Expert Member

    #19
    Dec 10, 2012
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,714
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 38
    Duh bwana mkubwa nae kwa kupenda uma-harufu hajambo,yaani mateja woote wa nchi hii kamuona "kiuno bila mfupa" tu?,kama ni muungwana kiasi hicho si angefungua rehabilitation centre ili mateja wote wanufaike.
     
  20. Uda'a

    Uda'a JF-Expert Member

    #20
    Dec 10, 2012
    Joined: Jun 27, 2007
    Messages: 222
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 16
    Nami mwanzo nilidhan si Ray c, kumbe ni yeye
    Kweli kabadilika, haya kila la heri kwake.
     
  21. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #21
    Dec 10, 2012
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 12,901
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 38
    Makubwa kawa hivi huyu mrembo?! Pole yake
     
  22. mwanawao

    mwanawao JF-Expert Member

    #22
    Dec 10, 2012
    Joined: Aug 18, 2010
    Messages: 1,118
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 38
    MKUU, na mimi ndo swali nimebakia nalo. Kumsaidia Ray c sawa kafanya vizuri, Je mateja wengine wao hawahitaji msaada wake pia. Kwa nini basi asifungue centre ya kuwsaidia hawa waadhirika ikiwa ni pamoja na kuzuia na kuwachukulia hatua wote wanaoingiza hayo madawa?
     
  23. Uda'a

    Uda'a JF-Expert Member

    #23
    Dec 10, 2012
    Joined: Jun 27, 2007
    Messages: 222
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 16
    Habar za siku dada Dena Amsi
     
  24. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #24
    Dec 10, 2012
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 12,901
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 38
    Nzuri nilikuwa napenda sana nyimbo zake.........wewe potea sana kulikoni?
     
  25. asigwa

    asigwa JF-Expert Member

    #25
    Dec 10, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 7,476
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 48
    Give credit where it is due....even JESUS though was able to raise all the dead people but he did only to three persons
     
  26. b

    bantulile JF-Expert Member

    #26
    Dec 10, 2012
    Joined: Feb 27, 2012
    Messages: 1,374
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 38
    Unachezea JK wewe! Inawezekana ni nani hii wake.
     
  27. Mshuza2

    Mshuza2 JF-Expert Member

    #27
    Dec 10, 2012
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 2,218
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 38
    Hongera zake,muheshimiwa Rais!
     
  28. Uda'a

    Uda'a JF-Expert Member

    #28
    Dec 10, 2012
    Joined: Jun 27, 2007
    Messages: 222
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 16
    Nipo dear,
    Enzi za Ray c bana acha kabisa
     
  29. S

    Son of Alaska JF-Expert Member

    #29
    Dec 10, 2012
    Joined: Jun 2, 2008
    Messages: 2,828
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ONCE a junkie,always a junkie no matter what eg Withney Houston
     
  30. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #30
    Dec 10, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,268
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 48
    Kilichoniacha mdomo wazi katika tukio hilo ni jinsi JK alivyokuwa anatabasamu wakati anafagiliwa na Ray.
    Hakika lile tabasamu la mkuu wa nchi ni nadra, sielewi aliguswa na nini hadi kuwa na furaha ya aina ile.
    Hongera JK kwa tabasamu mwanana.
     

Share This Page