Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ray C ampokea Yesu na kubatizwa

Discussion in 'Celebrities Forum' started by MaxShimba, Aug 29, 2013.

  1. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #1
    Aug 29, 2013
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 87
    Trophy Points: 145


    [​IMG]
    Yule dada yetu msanii maarufu wa nyimbo za Bongo wa Fleva leo hii amewaka bayana ya kuwa yeye na shetani sasa ni paka na panya. Amethibitisha hayo katika post zake za instagram. Wambea hatuna maneno mengi zaidi ya kusema angalia picha hizo na wote tuseme AMEN umechagua njia njema.

    [​IMG]
     
  2. Msandawe Halisi

    Msandawe Halisi JF-Expert Member

    #2
    Aug 29, 2013
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 649
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 45
    Nyimbo za injili zinalipa sana siku hizi, uzuri wa ubunifu wa ujasiliamali ndio huu .
     
  3. kidole007

    kidole007 JF-Expert Member

    #3
    Aug 29, 2013
    Joined: Dec 22, 2012
    Messages: 2,656
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    heri yake
     
  4. k

    kataleya JF-Expert Member

    #4
    Aug 29, 2013
    Joined: Dec 9, 2012
    Messages: 224
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    amen...abarikiwe
     
  5. tofali

    tofali JF-Expert Member

    #5
    Aug 29, 2013
    Joined: Mar 27, 2013
    Messages: 2,890
    Likes Received: 406
    Trophy Points: 180
    Yeah ht mimi nimeona instagram good for her...abarikiwe
     
  6. T

    Tewe JF-Expert Member

    #6
    Aug 29, 2013
    Joined: Jan 11, 2008
    Messages: 660
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 45
    amechagua njia sahihi. mungu ambariki asirudi nyuma
     
  7. h

    hardworker Member

    #7
    Aug 29, 2013
    Joined: Mar 20, 2013
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kakosa namna ya kurudisha jina kwenye magazeti ya udaku hana lolote!!!
     
  8. Nchaby

    Nchaby JF-Expert Member

    #8
    Aug 29, 2013
    Joined: Aug 12, 2013
    Messages: 789
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    That is bongo movie.
     
  9. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #9
    Aug 29, 2013
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 87
    Trophy Points: 145
    Umesha mpokea Yesu wewe? Au na wewe huna lolote?

    Yesu ANAENDELEA KUBATIZA WATU, NYIE MNAENDELEA KUPIGA MAKELELE.

    Yesu halazimishi watu, wanakuja wenyeweeeeeee
     
  10. G.O.C

    G.O.C Member

    #10
    Aug 29, 2013
    Joined: Nov 6, 2011
    Messages: 32
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Abarikiwe sana. Amechagua fungu jema :thumbup::)
     
  11. REMSA

    REMSA JF-Expert Member

    #11
    Aug 29, 2013
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 2,550
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Amechagua fungu jema,wajanja wote wanakimbilia kwa Yesu.
     
  12. kahtaan

    kahtaan JF-Expert Member

    #12
    Aug 29, 2013
    Joined: Jul 11, 2009
    Messages: 16,537
    Likes Received: 1,101
    Trophy Points: 280
    Kampokea yesu!!?
    Kwani kaja lini dar!?
     
  13. kahtaan

    kahtaan JF-Expert Member

    #13
    Aug 29, 2013
    Joined: Jul 11, 2009
    Messages: 16,537
    Likes Received: 1,101
    Trophy Points: 280
    Huyo yesu kaja na usafiri gani? Na ktk hayo mapokezi ile pombe ya bwana imo??

    Halafu unasema ANAENDELEA KUBATIZA WATU!!
    KWANI LINI ALIANZA HIO KAZI!?
    NA JE ANAPATIKANA WAPI NA MIMI NIMLETEE DILI!!?
     
  14. T

    Truth Matters JF-Expert Member

    #14
    Aug 29, 2013
    Joined: Apr 12, 2013
    Messages: 717
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Next, ata-post kadi yake ya CHADEMA! Nasikia kapewa leo pia!
     
  15. kahtaan

    kahtaan JF-Expert Member

    #15
    Aug 29, 2013
    Joined: Jul 11, 2009
    Messages: 16,537
    Likes Received: 1,101
    Trophy Points: 280
    Mbona king majuto na mzee small pia wajanja lkn hawaja kimbilia kwa yesu??

    Au wale bado wakulima?!
     
  16. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #16
    Aug 29, 2013
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 87
    Trophy Points: 145
    Tayari Mapovu YANAMTOKA HUYU.

    Kwani Yesu yupo wapi? Maana unataka fahamu kafika lini, au sio?

    YESU HALAZIMISHI WATU kama yule wa kule DUNIA YA KATI AMBAYE HANA JIPYA ZAIDI YA BALAA TUPU.
     
  17. tofali

    tofali JF-Expert Member

    #17
    Aug 29, 2013
    Joined: Mar 27, 2013
    Messages: 2,890
    Likes Received: 406
    Trophy Points: 180
    Kuna watu wana akili za kujua kuchamba m....a.vi tu akili za kufikria hawana..umevurugwa wewe jipange upya...umejiunga juzi tu
     
  18. a

    akiba Senior Member

    #18
    Aug 29, 2013
    Joined: Aug 13, 2013
    Messages: 140
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    abarikiwe ila ulokole wa wasanii wetu ni majanga.
     
  19. m

    mathabane JF-Expert Member

    #19
    Aug 29, 2013
    Joined: Jan 27, 2013
    Messages: 1,251
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    I dont believe in such sort of people named "wasanii" coz they'r real wasanii as the their logo depicts them. They are after nothing rather than world wealth. Their lips are smiling while hearts are black.
     
  20. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #20
    Aug 29, 2013
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 87
    Trophy Points: 145
    You are weird
     
Loading...