Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ray ageuka mbogo baada ya kuhusishwa na kifo cha kanumba.......amsweka ndani mmiliki wa u-turn

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by Gumzo, Apr 20, 2012.

  1. G

    Gumzo JF-Expert Member

    #1
    Apr 20, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 211
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Baada ya stori kuenea kwamba Mwigizaji RAY anahusika moja kwa moja na kifo cha mwigizaji STEVEN KANUMBA, mwigizaji huyo amezungumza yafuatayo kwenye AMPLIFAYA ya CLOUDS FM.


    Amesema "Nimekua nikizisikia sana hizi tuhuma, sio kweli kwa sababu Kanumba ni mdogo wangu wa karibu sana tumetoka mbali sana kimaisha mimi na yeye, nimekua na mazoea ya kuona vitu kila siku vinaandikwa ambapo juzi nilipigiwa simu na kuambiwa nitazame kwenye blog ya U Turn ambayo anaimiliki huyu dada ambae simfahamu anaitwa Mange Kimambi"


    "Alikua ameandika kwamba amepata taarifa kutoka kwa polisi mmoja wa Osterbay kwamba Ray ndio aliepiga simu kwa Lulu siku ya kifo cha Kanumba kwa hiyo Lulu ametumika kufanya mauaji bila kujijua, na pia kukawa kuna swali kwamba kwa nini Ray alikua wa kwanza kufika kwa marehemu Kanumba, Mungu ndie anaejua" – Ray
     
  2. Purple

    Purple JF-Expert Member

    #2
    Apr 20, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    Makubwa! Kanumba alivyofariki huyo dada aliandika kwenye blog yake kua hajawahi kumuona kanumba live,wala kuongea nae kwenye simu na wala hajawahi kuangalia movie zake sasa how comes ndo wa kwanza kuacuse watu kuhusika na kifo cha great kwenye blog yake?..
     
  3. Puppy

    Puppy JF-Expert Member

    #3
    Apr 20, 2012
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 1,881
    Likes Received: 163
    Trophy Points: 160
    Ngoja na yeye aone tofauti ya Dubai na Oysterbay police post
     
  4. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #4
    Apr 20, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Aswekwe tu Lupango kale kamalaya, kazi yake ni umalaya na uchonganishi tu.
     
  5. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #5
    Apr 20, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    Yaani u-turn inasomwa around the globe? Mbona mie siisomi? Ray anampaisha tu huyu mwanamke, role model wa wanawake useless kama yeye mwenyewe! Mi naulizaga what does she do for a living? Kama ni mfanyabiashara anauza nini tukamuungishe?!
     
  6. Maswi

    Maswi JF-Expert Member

    #6
    Apr 20, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 897
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    hana jipya huyo kimambi. yeye amekuwa polisi. nilipomwaona mara ya kwanza kwa bahati mbaya kwenye wanawake live cha EATV akijisfia kwa mabo ya ajabu ajabu basi nilijua ni mpenda sifa za KIJINGA.
     
  7. Ukwaju

    Ukwaju JF Bronze Member

    #7
    Apr 20, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 7,740
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    MANGE ni nani? Mara kaishtaki Google mara yupo humu JF
    Hivi hakuna mwanaume wa kz humu jamvini.akanidadavulia maana mmedokeza ana zungu hebu mtafutieni RUNGU awe SILENT WHISPER
     
  8. Muce

    Muce Senior Member

    #8
    Apr 20, 2012
    Joined: Dec 19, 2011
    Messages: 116
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Umenena mkuu hakana lolote, Ray kashikishe adabu kwa kukurupukia mambo yasiyomhusu.
     
  9. M

    MR.SILVER JF-Expert Member

    #9
    Apr 20, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 287
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Alichonifuraisha Ray ni kuwa tayari kachukua hatua dhidi ya huyo mroopokaji ...well done sio kuishia kulalama tuuu kama wabongo wengine.
    Na ukiangalia huyo mropokaji ana kesi ya defamation ,na kuhatarisha maisha ..na zingine wanajua lawyers...
    sijuhi kama kuingilia uchunguzi kama inaingia ..not sure!!
     
  10. BPM

    BPM JF-Expert Member

    #10
    Apr 20, 2012
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,765
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    weng walimcheka wema kwa kutafuta umaarufu kwa kifo cha kanumba , je huyu mdada (mange) tumweke kwenye kundi gani??? je huo upuuzi aufanyao anajua gharama yake ??? nini kinampa kiburi??
     
  11. mmbangifingi

    mmbangifingi JF-Expert Member

    #11
    Apr 20, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 2,853
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Ray ndo anakurupuka,atampa promo zaidi huyo mdada na globe yake,,the best way ilikuwa ni kukaa kimya tu na kumpotezea,after time kila kitu kingekuwa kimya
     
  12. M

    MR.SILVER JF-Expert Member

    #12
    Apr 20, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 287
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Inategemea.... but if she gonna be behind the bars....that no promo ya!!!
    if not then it is..
     
  13. b

    bg_dg_dy JF-Expert Member

    #13
    Apr 20, 2012
    Joined: Feb 27, 2009
    Messages: 269
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Psychological problems huyu dada anayo! Kwa wasiojua kuna tetesi babake mzee kimambi alikuwa anajishughulisha na ujenzi, alikuwa malaya anatembea hadi na wake za watu. Kuna mtu alimtegea tego akamnasa na mke wake ikabidi jamaa aliyeibiwa mke aje na baunsa aliyekuwa ameathirika kwa UKIMWI, Mzee kimambi aliingiliwa kinyume na maumbile na huyo mtu ambaye alimwonyesha na cheti cha +ve HIV. Then akaachiwa alipotoka pale baada ya muda akaenda kupima na kujikuta anao hivyo akajiua nyumbani kwake mwenyewe. What a pity! I think this hunts her she's not herself jamani huyu dada anawafagilia wenzake walioolewa/kuzaa na wadhungu km yeye. Na mbaya zaidi huponda wanaume wa kibongo eti "hawajui mapenzi na kujali"
     
  14. K

    Kanyigo JF-Expert Member

    #14
    Apr 20, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 959
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    huyu mama ni kama UKIMWI!
     
  15. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #15
    Apr 20, 2012
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 5,706
    Likes Received: 405
    Trophy Points: 180
    Point ya Ray inaitwa 'pointless' kwani hata ndugu wa damu - baba mmoja, mama mmoja proven by DNA - wanauwana; sasa ijekuwa marafiki tu!!!!!!!
     
  16. Y

    Yasser5 JF-Expert Member

    #16
    Apr 20, 2012
    Joined: Mar 15, 2012
    Messages: 207
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Tuna omba picha yke plz tumjue zaidi
     
  17. Matope

    Matope JF-Expert Member

    #17
    Apr 20, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 539
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Kifupi Mange ni malaya tu hapa mjini hana lolote maana alichokuwa anakitaka atakipata tu muda c mrefu!
     
  18. Boniface Evarist

    Boniface Evarist JF-Expert Member

    #18
    Apr 20, 2012
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 1,098
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Ray ameshikwa pabaya. Yule dada anaweza kushinda at last.
     
  19. M

    MR.SILVER JF-Expert Member

    #19
    Apr 20, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 287
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Atashinda ,How?
     
  20. Kapwila Matulu

    Kapwila Matulu JF-Expert Member

    #20
    Apr 20, 2012
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 9,751
    Likes Received: 1,908
    Trophy Points: 280
    Kushinda au kuachiwa huru? Kwani aliyeshtakiwa ni nani, Ray au huyo dada?
     
Loading...