Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ray acha kujiita the greatest!

Discussion in 'Celebrities Forum' started by yahoo, Apr 23, 2012.

  1. yahoo

    yahoo JF-Expert Member

    #1
    Apr 23, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 3,073
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 135
    Nakufagilia sana Ray jinsi unavoigiza bu sifagilii staili yako ya kushindana na kanumba.Unasubili kanumba afanye na wewe ufanye,nasikia kanumba alikuwa akinunua gari fulani na wewe lazima ununue hilo hilo,kanumba akianzisha blog na wewe unaanzisha hata,,alivoweka dawa kwenye nywele na wewe ukaiga..nk.*nisichopenda *zaidi *ni pale kanumba alivojiita THE GREAT wewe ukajiita THE GREATEST.Ukweli huna level ya kumfikia Kanumba kwa namna yoyote,kwa heshima ya marehem nasema badili hilo jina la THE GREATEST!
     
  2. kisukari

    kisukari JF-Expert Member

    #2
    Apr 23, 2012
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,308
    Likes Received: 505
    Trophy Points: 280
    jamani si ungemwambia mwenyewe?na blog anayo.unavyoelezea ni kama yumo humu
     
  3. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #3
    Apr 23, 2012
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,022
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    mkuu kisukari humu yumo kila mtu. je ulikua unajua kama Andrew Nyerere yumo humu asinge amua kujitangaza?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  4. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #4
    Apr 23, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Ray ndo mkuu wa mkoa wa wapi jaman?
     
  5. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #5
    Apr 23, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Na sasa tunasubiri amwiige kufa ndo tumwamini ni mkaree wa kuiga!
     
  6. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #6
    Apr 23, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Ni mkuu wa kulalamika kwenye maigizo ya mambo ya bongo
     
  7. yahoo

    yahoo JF-Expert Member

    #7
    Apr 23, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 3,073
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 135
    atifa ataiga kuvaa sut kama ya KN?
     
  8. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #8
    Apr 23, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    kwani anavyosemegwa muke ya mudhungu mange humu inakuaje, ye pia si ana blog yake! muache adadavuliwe kama ilivyo ada! ni kweli anaboa, anamuiga sana kanumba! binafsi yangu sijawahi angalia movies zake na sitakaa nikaangalia!
     
  9. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #9
    Apr 23, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    tena na ye akifa, mnijuze mapema niwahi kupiga picha mpaka wakimfunga macho, kisha ni-expose kwenye blog yangu kule manjecha kwetu! mnikumbushe pia snaps za wakati anaingizwa mochwari! WHAT A PHYSCOPHANT?!!
     
  10. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #10
    Apr 23, 2012
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135

    Blog ya Ray ni edited, hawezi kupata hiyo message. It will be deleted.
     
  11. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #11
    Apr 23, 2012
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Ni Mkuu wa Mkoa wa Bollywood.
     
  12. elmagnifico

    elmagnifico JF-Expert Member

    #12
    Apr 23, 2012
    Joined: Jul 7, 2011
    Messages: 4,158
    Likes Received: 1,506
    Trophy Points: 280
    hahaha kweli hii kali, umemsema lakin ebu kaangalie kati yao wawili nan alimtangulia mwenzake kununua gari la kifahari, kisha kachunguze kati yao nani alianzisha kampuni ya kutengeneza filamu akiwa wa kwanza then uone kama yote uliyo yaandika ni sahihi
     
  13. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #13
    Apr 23, 2012
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Mbaya zaidi ni zile kelele zake... anabore sana..
     
  14. EBENEZA MT

    EBENEZA MT JF-Expert Member

    #14
    Apr 23, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 264
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    huyu jamaa ni mkuu wa bongo movie.
     
  15. EBENEZA MT

    EBENEZA MT JF-Expert Member

    #15
    Apr 23, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 264
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    huyu jamaa ni mkuu wa mkoa wa bongo movie.
     
  16. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #16
    Apr 23, 2012
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Mimi huwa naangalia, ili nikisikia watu wanasema Ray, niwe na idea na data za kutosha kujua ni mtu wa aina gani?
    Sifa yake kubwa ni kupiga kelele kwenye cinema zake....
     
  17. Mohammed Shossi

    Mohammed Shossi Verified User

    #17
    Apr 23, 2012
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 3,981
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    wote hawsna,hswajuws na hawatakuwa ba uwezo wa kuwa The great ni Mmoja tu ndie mwenye vyeo hivyo Sir God
     
  18. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #18
    Apr 23, 2012
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Pia, Ray hana vigezo vya kuwa the greatest.
     
  19. Muuza Sura

    Muuza Sura JF-Expert Member

    #19
    Apr 23, 2012
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 1,988
    Likes Received: 144
    Trophy Points: 160
    Watu wanapiga pesa wewe na utabe wako unajadili mabadiliko ya jina!!!btw mashindano yao yalikuwa na tija kwani kila mmoja alikuwa na wivu wa maendeleo ya mwenzake!f.y.i...ray kaanza kujipanga kitambo sema nyota yake katika movie haijang'aa kivile!
     
  20. shanature

    shanature JF-Expert Member

    #20
    Apr 23, 2012
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    kazi kwweli kweli
     
Loading...