Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Rav4 milango 5 iko sokoni

Discussion in 'Matangazo madogo' started by solon, Mar 20, 2012.

  1. s

    solon Member

    #1
    Mar 20, 2012
    Joined: Mar 16, 2012
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    HAYA WANAJF KWA MTU ANAYETAKA........RAV4 MILIANGO MITANO INAUZWA KWA BEI YA KUTUPWA Tshs7.5mil tuu kwa yeyote ambaye yuko willing tuwasiliane au ani-PM
     
  2. Memo

    Memo JF-Expert Member

    #2
    Mar 20, 2012
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 2,146
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    unauza au unatupa?

    toa specification na driving history.......including service history.

    Halafu hiyo bei sio ya kutupa!! ya kutupa ni 4.5m
     
  3. mseseve

    mseseve JF-Expert Member

    #3
    Mar 20, 2012
    Joined: Apr 3, 2011
    Messages: 491
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    mkuu nimekupata ntakutumia baadae nikitoka kibaruani
     
  4. Dreamliner

    Dreamliner JF-Expert Member

    #4
    Mar 20, 2012
    Joined: Jan 17, 2010
    Messages: 2,035
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    weka no. tukutwangie
     
  5. stephot

    stephot JF-Expert Member

    #5
    Mar 20, 2012
    Joined: Mar 1, 2012
    Messages: 3,028
    Likes Received: 718
    Trophy Points: 280
    Tuwekee picha basi ili tuipende Hiyo RAV 4.
     
  6. g

    galaxy68 Member

    #6
    Mar 21, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 42
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Weka details unakuwa kama mgeni jamvini.
     
  7. Sugar wa Ukweli

    Sugar wa Ukweli JF-Expert Member

    #7
    Mar 21, 2012
    Joined: Jun 25, 2009
    Messages: 373
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    picha,mileage please!
     
  8. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #8
    Mar 21, 2012
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 11,840
    Likes Received: 3,005
    Trophy Points: 280
    Mkuu weka details za kutosha.Imetembea km ngapi ?,ni manuala au automatic ikiwezekana weka picha.
     
  9. r

    rakeyescarl JF-Expert Member

    #9
    Mar 21, 2012
    Joined: Dec 9, 2007
    Messages: 395
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    weka picha unakuwa kama hujui watu kama mimi tunapendaga RAV4 za <8M?
    Unaona inavyogombaniwa hujaweka picha,ukiweka picha itakuwaje?:sleepy:
     
Loading...