Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Raum inauzwa bei poa

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Mukalunyoisa, Oct 12, 2012.

  1. M

    Mukalunyoisa Senior Member

    #1
    Oct 12, 2012
    Joined: Mar 16, 2012
    Messages: 139
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Raum inauzwa bei poa kabisa shilingi Milioni Sita (6 Million) iko katika hali nzuri kabisa. Nipigie 0658 200177
     
  2. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #2
    Oct 12, 2012
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,696
    Likes Received: 1,832
    Trophy Points: 280
    Mbona uwekaji wa matangazo hapa bado unakua mgumu? Yaani hapa unaona ndio umemaliza kabisa, na unategemea kupata mteja kwa style hii??

    Kalaghabaho!!
     
  3. c

    chingunduli JF-Expert Member

    #3
    Oct 12, 2012
    Joined: Feb 23, 2012
    Messages: 267
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    weka details za kutosha na ikiwezekana na picha. au ni a wizi mkuu?
     
  4. M

    Mukalunyoisa Senior Member

    #4
    Oct 12, 2012
    Joined: Mar 16, 2012
    Messages: 139
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    nitakuwekea usipate tabu
     
  5. IPILIMO

    IPILIMO JF-Expert Member

    #5
    Oct 13, 2012
    Joined: Oct 13, 2012
    Messages: 1,217
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Wakuu nina uza pia Gari RAUM-1999, METALLIC, FULL AC, 128,000KM, REG. BSX JUNE 2011, Ikiwa safari ndefu lita 1 kwa KM 14, cc 1490, body scratches kidogo sana, Haijaguswa na Fundi makenika kwenye engine wala mfumo wa umeme tangu inunuliwe, june 2011, ni service tu. BEI 8,000,000/= fixed price, ipo Mbeya city. Mtumiaji nina uhakika nayo, I just wanna have another type of vehicle. Serious buyer msg kihegam@gmail.com.
     
  6. Kig

    Kig JF-Expert Member

    #6
    Oct 13, 2012
    Joined: Aug 13, 2012
    Messages: 1,045
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Tumekusikia mkuu. Ila acha kudandia matangazo/thread za watu kwa kuchomekea ya thread yako. kama una tangazo anzisha uzi ili tukusome vizuri
     
  7. IPILIMO

    IPILIMO JF-Expert Member

    #7
    Oct 14, 2012
    Joined: Oct 13, 2012
    Messages: 1,217
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Pamoja mkuu! Umesema ukweli, asante!
     
Loading...