Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ratiba ya viboko(serious!)

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Lole Gwakisa, Feb 21, 2009.

  1. Lole Gwakisa

    Lole Gwakisa JF-Expert Member

    #1
    Feb 21, 2009
    Joined: Nov 5, 2008
    Messages: 3,812
    Likes Received: 195
    Trophy Points: 160
    Hii imetilewa katika tangazo la serikali,Govt Notice
    Baada ya walimu kucharazwa bakora, sasa ratiba ni kama ifuatavyo:
    March-April ---Madaktari
    April---May ---Wahandisi,wachumi
    June ---Wanasheria
    July ---Wahasibu
    August ---Wanafunzi vyuo vikuu
    Septemba ----Wainjilisi
    December ----Wachungaji/Paroko/Mashehe
    Wanafunzi nje wasiliana na balozi nchi unayosoma.
    Mwendo ndio huo mpaka heshima irudi.Mnali karejeshwa wizarani kuratibu utaratibu huu.
    NB Usipoliona kundi lako wasiliana haraka na DC aliyekaribu na kituo chako!
     
  2. Lole Gwakisa

    Lole Gwakisa JF-Expert Member

    #2
    Feb 21, 2009
    Joined: Nov 5, 2008
    Messages: 3,812
    Likes Received: 195
    Trophy Points: 160
    Hii imetolewa katika tangazo la serikali,Govt Notice.
    Baada ya walimu kucharazwa bakora, sasa ratiba ni kama ifuatavyo:
    March-April ---Madaktari
    April---May ---Wahandisi,wachumi
    June ---Wanasheria
    July ---Wahasibu
    August ---Wanafunzi vyuo vikuu
    Septemba ----Wainjilisti
    December ----Wachungaji/Paroko/Mashehe
    Wanafunzi nje wasiliana na balozi nchi unayosoma.
    Mwendo ndio huo mpaka heshima irudi.Mnali karejeshwa wizarani kuratibu utaratibu huu.
    NB Usipoliona kundi lako wasiliana haraka na DC aliyekaribu na kituo chako!
     
  3. M

    Mama JF-Expert Member

    #3
    Feb 21, 2009
    Joined: Mar 24, 2008
    Messages: 2,858
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    Hii itakuwa safi sana..

    January - viboko kwa mawaziri, manaibu na makatibu wakuu wao

    February - Viboko kwa wakuu wa wilaya na mikoa.
     
  4. Ng'wanza Madaso

    Ng'wanza Madaso JF-Expert Member

    #4
    Feb 21, 2009
    Joined: Oct 21, 2008
    Messages: 2,276
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Hii kali ya kufungia wiki. Weekend njema
     
  5. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #5
    Feb 22, 2009
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Safi sana, ni viboko tu...!
     
  6. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #6
    Feb 22, 2009
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,677
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    ..Inanikumbusha enzi za mzee kifimbo cheza na masela street....Might be good start anyway!!!
     
  7. B

    Boney E.M. JF-Expert Member

    #7
    Feb 23, 2009
    Joined: Jan 22, 2007
    Messages: 425
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Ila mimi naomba nipate kazi ya kuchapa tu. Nadhani inalipa.
     
  8. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #8
    Feb 23, 2009
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    hahahaaaaaaaaaaa... hii ya mwaka;

    Wazo langu; Mawaziri wachapwe kila mwezi mpaka watakapokoma kusaidiwa na JK, tukishamaliza hao, itakuwa zamu ya wachapaji nao kutandikwa ikiwa mabadiliko ya kweli hayatafikiwa
     
  9. N

    Nesindiso Sir JF-Expert Member

    #9
    Feb 24, 2009
    Joined: Oct 31, 2007
    Messages: 374
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Du hii kali!!! Sijaona Manesi, ongeza kwenye list. Ni mchakamchaka mpaka discipline irudi. Natamani Idd Amini angekuwepo tumpe tenda!!!
     
  10. jambotemuv

    jambotemuv Senior Member

    #10
    Feb 24, 2009
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 197
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Wsema huoni manesi? Wakurugenzi wa halmashauri na wenyeviti wao?, Makatibu kata, tarafa na michango ya mwenge isoisha? Wabunge waendelee kusinzia tu Dom huku wakilipwa kuliko watumishi waaminifu wa uma? Hii ratiba haijakaa sawa.
     
Loading...