Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ratiba ya Mpangilio wa Shughuli za Bunge: Nov 8 - 17, 2010!

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Buchanan, Nov 12, 2010.

  1. Buchanan

    Buchanan JF Diamond Member

    #1
    Nov 12, 2010
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 13,088
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    WanaJF,
    Hapa kuna Ratiba ya Mpangilio wa Shughuli za Bunge hadi Rais atakapolihutubia Bunge tarehe 17/11/2010.
    See attachment
    .
     

    Attached Files:

  2. M

    Misterdennis JF-Expert Member

    #2
    Nov 12, 2010
    Joined: Jun 4, 2007
    Messages: 1,435
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Thanks
     
  3. Ndachuwa

    Ndachuwa JF-Expert Member

    #3
    Nov 12, 2010
    Joined: Mar 8, 2006
    Messages: 4,137
    Likes Received: 285
    Trophy Points: 180
    Ile ya mwisho "Tafrija" kwa wanunge - Wa CHADEMA nao wanahusika?
     
Loading...