Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ratiba ya migomo tanzania

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by NOT ENOUGH, Feb 9, 2011.

  1. NOT ENOUGH

    NOT ENOUGH JF-Expert Member

    #1
    Feb 9, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 522
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Nafikiri kuna haja ya kujua ratiba ya migomo ya vyuo na mashirika hapa bongo ili members wajiandae.

    Tarehe 10/2/2011 - Hospitali ya bugando - kuanzia saa 2 asubuhi mpaka saa 7 mchana - washiriki wagonjwa na manesi

    Tarehe 11/2/2011 - Chuo cha IFM kuanzia saa 3 asubuhi mpaka saa 8 mchana - washiriki walimu, wazazi na wanafunzi
     
  2. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #2
    Feb 9, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Is this enough now?????????
     
  3. Mabel

    Mabel JF-Expert Member

    #3
    Feb 9, 2011
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 1,003
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Makubwa haya!
     
  4. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #4
    Feb 9, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,681
    Likes Received: 4,384
    Trophy Points: 280
    Keshokutwa wafanyakazi wote wa Ikulu!!!!!
     
  5. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #5
    Feb 9, 2011
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Na jf tunagoma lini?
     
  6. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #6
    Feb 9, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    mwisho JK naye atatangaza mgomo wake binafsi kwa nchi nzima maana mnamwandama sana
     
  7. popiexo

    popiexo JF-Expert Member

    #7
    Feb 9, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 744
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Nasubiri ratiba ya ule mgomo Mkubwa kabisa "UPRISING TANZANIA" ambao utawang'oa JK na AM Semamba
     
  8. d

    damn JF-Expert Member

    #8
    Feb 9, 2011
    Joined: Feb 22, 2010
    Messages: 585
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    yuko kwenye mgomo tayari, he doen't care anything
     
  9. c

    chelenje JF-Expert Member

    #9
    Feb 9, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 556
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mgomo mtamu utakuwa wa polisi.
     
  10. Kashaijabutege

    Kashaijabutege JF-Expert Member

    #10
    Feb 9, 2011
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 2,700
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Hawa maselule huwa hawashiriki katika kudai lolote. Hawa ni "Watoto wa maghofani". Hapa labda wazazi tu.
     
Loading...