Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ratiba ya michezo -jamhuri ya muungano tanzania

Discussion in 'Sports' started by mwalimu Jr., Aug 20, 2008.

  1. m

    mwalimu Jr. Member

    #1
    Aug 20, 2008
    Joined: Aug 20, 2008
    Messages: 51
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    [Shule zote za Msingi na Sekondari ziwe zimefungwa]
    -Wadhamini Benki zote, Tiggo, Vodacom na wauzaji petroli wote nchini.


    DESEMBA [2008]
    Mashindano ya kupata mabingwa wa TARAFA katika michezo yote itakayochaguliwa.
    Wadhamini NSSF, PPF, Vyombo vyote vya habari, Zain na Zantel.

    JANUARI [2009]
    Mashindano ya kupata mabingwa wa WILAYA katika michezo yote.
    Wadhamini Vyombo vyote vya uchukuzi reli na barabara, polisi wa usalama barabarani na sekta ndogo binafsi yote.

    FEBRUARI [2009]
    Mashindano ya kupata mabingwa wa MKOA katika michezo yote.
    Wadhamini Mashirika yote ya Ndege, Machimbo ya Dhahabu na Almasi na Tanzanite na kadhalika.


    MACHI [2009]
    Mashindano ya kupata mabingwa wa TAIFA katika michezo yote.
    Mdhamini -SERIKALI KUU: MFUKO WA MAENDELEO YA MICHEZO TANZANIA [MFUMAMITA]

    APRILI-JUNI [2009]
    MAPUMZIKO na mazoezi binafsi kwa wanamichezo wote Tanzania pamoja na kushiriki shughuli za uzalishaji mbali kwenye maeneo yao.
    SERIKALI KUU: MFUKO WA MAENDELEO YA MICHEZO TANZANIA [MFUMAMITA]


    JULAI-AGOSTI [2009]
    Mazoezi ya Nguvu na Maandalizi na uboreshaji wa mabingwa kufikia viwango vya kimataifa pamoja na ushiriki katika michezo ya majaribio ndani na nje.
    SERIKALI KUU: MFUKO WA MAENDELEO YA MICHEZO TANZANIA [MFUMAMITA]

    AGOSTI-OKTOBA [2009]
    USHIRIKI mashindano mbalimbali nchini, Afrika na ulimwenguni kote.
    WADHAMINI: ORGANIZERS wa michezo hiyo kote waliko!

    * SERIKALI KUU: MFUKO WA MAENDELEO YA MICHEZO TANZANIA [MFUMAMITA]- Mfuko huu utashibishwa na shilingi 10 toka makusanyo yote kwenye vituo vya ndege, mabasi na meli; Shilingi 10 toka kila lita ya peteroli na dizeli; shiligni 10 kutoka kwenye kila nauli ya daladala; pamoja na shilingi milioni 200 toka kila kampuni ya simu na migodi ya dhahabu, almasi na tanzanite nchini. [DONE]

    NOTE: Ratiba hii itakuwa ikijirudia vivyo hivyo kila mwaka!
     
Loading...