Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

ratiba ya mazishi ya rejia

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Neema William, Jan 16, 2012.

  1. N

    Neema William Senior Member

    #1
    Jan 16, 2012
    Joined: Jan 3, 2012
    Messages: 170
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    baada ya misa itakayofanyika leo katika kanisa la segerea jijini hapa kesho mpendwa wetu ataagwa katika ukumbi wa karimu Jee kiserikali na baadaye Regia atasafirishwa kuelekea nyumbani kwao Ifarakara kwa Nduna kwa ajili ya kumuhifadhi katika nyumba yake ya milee, ni maneno aliyosema baba yake mkubwa Regia, Kanuti Mtema
     
  2. Fredrick Sanga

    Fredrick Sanga JF-Expert Member

    #2
    Jan 16, 2012
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 3,146
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Wekeni muda katika ratiba hii.
     
  3. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #3
    Jan 16, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 546
    Trophy Points: 280
    Ratiba mbona hakuna hapo? Kareem jee saa ngapi?
     
  4. s

    sawabho JF-Expert Member

    #4
    Jan 16, 2012
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 4,121
    Likes Received: 484
    Trophy Points: 180
    Ratiba au maelezo? Nini maana ya ratiba?
     
  5. Barubaru

    Barubaru JF-Expert Member

    #5
    Jan 16, 2012
    Joined: Apr 6, 2009
    Messages: 7,163
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    pasi na shaka kariamjee itaanza saa ne asubuhi ili wawahi kusafiri kuelekea huko viwanja sitini Ifakara.
     
  6. g

    gomezirichard Member

    #6
    Jan 16, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 71
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ok, ni vizuri watu juishe wana JF ratiba kamili, ili watu waweze kufika hilo eneo , Hakika Mwanaharakati kama Regia anagusa wengi na ndio maana watu tupo informed kwa kila jambo , Mungu anajua the root cause ya ajali yake ila kama ni mwanadamu anahusika ajue kuwa auaye kwa upanga naye atakufa kwa upanga! naye hataishi Milele! Upanga u juu yake ila kama ni Mungu mwenyewe Jina la Bwana nali barikiwe! Ametoa naye Ametwaa! Amen!

    Gomezi Richard
     
  7. Mganga wa Jadi

    Mganga wa Jadi JF-Expert Member

    #7
    Jan 16, 2012
    Joined: Mar 12, 2008
    Messages: 278
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    JF members tumejipangaje? Nani anakusanya rambirambi?
     
  8. GeniusBrain

    GeniusBrain JF-Expert Member

    #8
    Jan 16, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,321
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Bange mbaya sana , hii uliyo andika hapo juu ndio ratiba?

     
  9. Mkondakaiye

    Mkondakaiye JF-Expert Member

    #9
    Jan 16, 2012
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 839
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Lakini si umeelewa?
     
  10. GeniusBrain

    GeniusBrain JF-Expert Member

    #10
    Jan 16, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,321
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Hakuna kilichoeleweka hapo hata kimoja. Ratiba lazima iwe na vitu vifuatavyo Tarehe, Tukio, Muda na Mahali. Sasa kwa akili yako changa tafuta hivyo vyote kwenye hiyo thread, ndio utajua BANGE MBAYA halafu mnaseme eti kuna GT humu JF

     
Loading...