Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

RATIBA YA MAZISHI YA Bw SAMWEL MBEZI a.k.a kidume

Discussion in 'Matangazo madogo' started by OkSIR, Aug 13, 2009.

  1. O

    OkSIR Senior Member

    #1
    Aug 13, 2009
    Joined: Jun 3, 2009
    Messages: 108
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa niaba ya familia ya Bw SAMWEL MBEZI tunashukuru kwa wote waliokuwa nasi katika kutufariji .. katika msiba wa mzee wetu marehemu MR samwel mbezi.....wakati tukisubiri mtoto wa marehemu anaewasili dar es salaam siku ya ijumaa tumeona tuwape RATIBA YA KINACOENDELEA

    MAREHEMU SAMWEL LOUS MBEZI anatarajiwa kuagwa siku ya JUMAMOSI nyumbani kwake KIPUNGUNI...karibu na BANANA....KUANZIA MUDA WA SAA NNE ASBH NA BAADAE MWILI UTAPELEKWA KOROGWE KWA AJILI YA MAZIKO SIKU YA JUMAPILI.....
    KWA YOYOTE MWENYE KUJISIKIA KUTOA MCHANGO/MASWALI JINSI YA KUFIKA NA MENGINEO USISITE KUWASILIANA NASII KWA

    TEL 0715 609 431......J.M

    0714 505 011
    0718 370 685


    WE LOVE U """"KIDUME""" WE LL STILL REMEMBER YOU FOREVER
    BWANA AMEOTA BWANA AMETWAAA JINA LA BWANA LIBARIKIWE
     
  2. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #2
    Aug 13, 2009
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,470
    Likes Received: 591
    Trophy Points: 280
    Asante kwa ratiba na namba za mawsiliano. Hivi aliitwa kidume kwa nini?? Labda likuwa mchapakazi sana!!! Samahani lakini kama nimeenda nje ya mada, sema jina Kidume limenivutia.
     
  3. O

    OkSIR Senior Member

    #3
    Aug 13, 2009
    Joined: Jun 3, 2009
    Messages: 108
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hakuna shaka maane:hili lilikuwa jina lake la utani alilopewa na mwanae kipenzi mmoja.......na alikuwa mpenzi wa watu haswa ukibarikiwa kutotoa ""kidume"" cha mbegu aaaaaaaaaaaaswa ilikuwa furaha yake mzee yule
     
  4. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #4
    Aug 13, 2009
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    samahani mr, ili mambo yaendelee kuflow vizuri, labda urekebishe hilo neno nililokoleza hapo kwenye quote.
    Kwa mimi binafsi sikutokea kumfahamu huyu mtu.
     
  5. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #5
    Aug 13, 2009
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,602
    Likes Received: 1,637
    Trophy Points: 280
    BWANA AMEOTA
    ahsante mtumishi wa bwana

    ni

    BWANA AMETOA......nashukuru kwa kuwanasi kwenye majonzi
     
  6. O

    OkSIR Senior Member

    #6
    Aug 14, 2009
    Joined: Jun 3, 2009
    Messages: 108
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ratiba mpya

    mwili wa marehemu utaagwa nyumbani kwake kesho saa tano asbh.....kipunguni na kuelekea kanisa la anglikana kwa ibada ...then mwili wa marehemu utapelekwa korogwe baada ya sala
     
  7. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #7
    Aug 14, 2009
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    wasifu wa marehemu pls.....
     
  8. O

    OkSIR Senior Member

    #8
    Aug 14, 2009
    Joined: Jun 3, 2009
    Messages: 108
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa marafiki wote napenda kuwajulisha kuwa shughuli za kumuandaa na kumuaga marehemu samwelmbezi zitafanyika nyumbani kwake kipunguni ukonga jumamosi ya tarehe 15agosti 2009 kuanzia saa nne asubuhi na baadaye kufuatiwa na misaitakayofanyika katika kanisa la anglikana ukonga na hatimaye safari yakuelekea korogwe itaanza kutokea hapo hapo kanisani. Mnakaribishwa nyote. Bwana ametoa - bwana ametwaa - jina lake lihimidiwe - amen
     
Loading...