Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ratiba ya maziko ya mama yetumpendwa..mama pdidy kesho saa nane

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pdidy, Jun 14, 2012.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Jun 14, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,616
    Likes Received: 1,644
    Trophy Points: 280
    Ndugu zanguni
    atuna budi kuishi kama wasio na matumaini na kuamini mungu ndie alimleta na ndie alieamua kumchukua ni vigumu kuamini na sikuwahi kuhisi hili ila furaha ilioje ni kwamba mama yangu mpenda amekufa katika bwana saa tano usiku, saa mbili akaomba wachungaji akiwa na nguvu za kuongea..walipokuja akaomba mchungaji awabariki manesi wanaomtibu then akaongoza sala ya toba alipomaliza nikiwa nyuma yake akasema yesu unipokee akaomba nimpumzishe alale..nikiwa nimeendelea kumshika sikujua kumbe ameshakufa nikiwa namweka sawa niende nyumban nikagundua utukufu wa mungu umeshatimizwa

    ahsanten kwa maombi yenu kibinadamu ni ngumu lakini mungu ndie mweza yote

    msiba uko kimara bucha ukifika upande wa kulia ..tunaaaga kesho saa nane mchana tunaenda kuzika makaburi ya mbweni...for more info 0713 45 87 22

    bwana akubariki wewe ulietumia muda wako kutuombea familia ni vigumu kushukuru lakini mungu akujalie pale palipopungua
     
  2. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #2
    Jun 14, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    R.I.P Mama, na Mungu akujaze nguvu na uvumilivu zaidi katika kipindi hichi kigumu cha msiba.
     
  3. mizambwa

    mizambwa JF-Expert Member

    #3
    Jun 14, 2012
    Joined: Oct 8, 2008
    Messages: 3,970
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    Pole Sana. Tupo [pamoja katika kumuombea mama yetu mpendwa.

    RIP mama.



    MIZAMBWA
    INANIUMA SANA!!!
     
  4. EBENEZA MT

    EBENEZA MT JF-Expert Member

    #4
    Jun 14, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 264
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Pole sana mkuu BWANA ALITOA BWANA AMETWAA JINA LA BWANA LIBARIWE.
     
  5. M

    Makupa JF-Expert Member

    #5
    Jun 14, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,714
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    mkuu tupo wote kipindi hiki kigumu
     
  6. M

    Mmwaminifu JF-Expert Member

    #6
    Jun 14, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 1,055
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Pole sana mkuu. Tuko pamoja kwa maombi R. I. P. Our Mama
     
  7. N

    Ndinani JF-Expert Member

    #7
    Jun 14, 2012
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 5,105
    Likes Received: 510
    Trophy Points: 280
    Pole sana Kamanda, Kazi ya Mungu haina makosa. Mama ametangulia nasi tutamfuata. Jina la bwana lihimidiwe.
     
  8. maishapopote

    maishapopote JF Gold Member

    #8
    Jun 14, 2012
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 1,818
    Likes Received: 597
    Trophy Points: 280
    pole P didy
     
  9. Narubongo

    Narubongo JF-Expert Member

    #9
    Jun 14, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,922
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Tumshukuru mungu kwakuwa ni mwema. May our lovely mom rest in eternal peace. Amen.
     
  10. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #10
    Jun 14, 2012
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,102
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    tupo pamoja
     
  11. Money Stunna

    Money Stunna JF-Expert Member

    #11
    Jun 14, 2012
    Joined: Aug 9, 2011
    Messages: 13,083
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    tuko pamoja,kipindi hiki kigumu,tumuombe mungu
     
  12. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #12
    Jun 14, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Pole sana mkuu katika hiki kipindi kigumu
     
  13. faizah

    faizah Member

    #13
    Jun 14, 2012
    Joined: Jun 22, 2011
    Messages: 62
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 15
    Pole sana mpendwa mungu akupe nguvu na subira ktk kipindi hiki kigumu, mauti ni glass sote tutainywea
     
  14. Nivea

    Nivea JF-Expert Member

    #14
    Jun 14, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 7,435
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    pole san a mkuu
     
  15. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #15
    Jun 14, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,480
    Likes Received: 2,726
    Trophy Points: 280
    Pole sana Mkuu. Mama apumzike pema peponi.Amina.
     
  16. andishile

    andishile JF-Expert Member

    #16
    Jun 14, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 1,430
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    pole sana mwanajamvi mwenzetu,pamoja tupo nawe ktk msiba huu.
     
  17. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #17
    Jun 14, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,201
    Likes Received: 4,741
    Trophy Points: 280
    Mungu amlaze mahali pema mama yetu mpendwa.

    Na Mungu huyohuyo aendelee kukupa moyo wa subira na uvumilivu katika kipindi hiki kigumu sana kwako.

    Pole sana mkuu Pdidy kwa msiba huu mkubwa uliokupata.

    Bwana alitoa, Bwana ametwaa..... JIna lake lihimidiwe.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  18. kibaa

    kibaa JF-Expert Member

    #18
    Jun 14, 2012
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 670
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    pole sana mkuu yote tumuachie Muumba yeye ndo mwenye mamlaka kazi yake haina makosa.
     
  19. Thomas Odera

    Thomas Odera Verified User

    #19
    Jun 14, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 634
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Mama apate pumziko la milele na wafiwa poleni sana
     
  20. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #20
    Jun 14, 2012
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    mkuu pole sana BWANA awatie nguvu
    kipindi hiki hakika huwa hakivumiliki ila ni kwa mapenzi ya MOLA
    RIP mapdy
     
Loading...