Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ratiba ya mapenzi

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by kukuna, Jul 22, 2010.

  1. k

    kukuna Member

    #1
    Jul 22, 2010
    Joined: May 26, 2010
    Messages: 74
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hii imekaaje wadau?nna mskaji wangu kaoa mzungu,eti wanaratiba ya kufanya tendo la ndoa yaani ni mara mbili kwa wiki ijumaa na jumatano,hivi kwa sie waafrika inawezekana kweli au ndo mambo ya kulazimishana uasherati!!
     
  2. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #2
    Jul 22, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,812
    Likes Received: 2,232
    Trophy Points: 280
    hoja yako siyo mbaya sana, lakini kama ungeiweka jukwaa husika ingenoga zaidi
     
  3. Kamtori

    Kamtori Member

    #3
    Jul 22, 2010
    Joined: Jan 2, 2009
    Messages: 77
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Kwa nini rafiki yako anakwambia mambo yake ya ndani? Waafrica wanakua na ratiba ya mara ngapi kwa wiki? au ndo as needed!!!!
     
  4. B

    Babuyao JF-Expert Member

    #4
    Jul 22, 2010
    Joined: Jun 6, 2009
    Messages: 1,729
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Kama wao wamekubalina kwani shida iko wapi? Acha waishi kwa ratiba!!
     
  5. Yegomasika

    Yegomasika JF-Expert Member

    #5
    Jul 22, 2010
    Joined: Mar 21, 2009
    Messages: 3,275
    Likes Received: 596
    Trophy Points: 280
    Mambo kwa schedule bana.
     
  6. k

    kukuna Member

    #6
    Jul 22, 2010
    Joined: May 26, 2010
    Messages: 74
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sidhani kama ni makubaliano kwasababu analalamika waziwazi,sio kwangu tu washkaji wote wanaijua hiyo latiba.
     
  7. Njaa

    Njaa JF-Expert Member

    #7
    Jul 22, 2010
    Joined: Dec 6, 2009
    Messages: 896
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 60
    Twice a week once a time! hahahahahhahah
    I hate that*****
     
  8. A

    Audax JF-Expert Member

    #8
    Jul 22, 2010
    Joined: Mar 4, 2009
    Messages: 444
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    c makubaliono? sasa kama mwenyewe alikubali-analalamika nini sasa?
     
  9. B

    Babuyao JF-Expert Member

    #9
    Jul 22, 2010
    Joined: Jun 6, 2009
    Messages: 1,729
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Pole yake. Alipokuwa anaoa mzungu hakujua hilo? Mwanamke mzungu ndiye anaye-command nyumba, ndiye mwenye maamuzi kwa kila jambo, hata tendo la ndoa. Mwanaume ni kuitikia tu. Hujafuata utaratibu wake, huna mke, yaani mnaachana kwa sababu hawapendi kuendeshwa na mwanaume awe mweusi au mzungu mwenzao. Sasa huyu bwana alalamika nini leo ? Hakumfahamu namna zake? Uzuri weupe si wanafiki, wala hawafichi kile wanachokiamini.Wako wazi kabisa. Kitu gani hakujua? Basi avumilie tu ndo ndoa yenyewe. Kama anaona ni noma basi achukue utaratibu mwingine. Lakini azungumze na mkewe kwanza na kumweleza mahitaji yake ya mwili kabla ya kuchukua hatua nyingine.
     
  10. Lyangalo

    Lyangalo JF-Expert Member

    #10
    Jul 22, 2010
    Joined: Sep 10, 2009
    Messages: 677
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 45
    Hayo ni makubaliano yao hayahusiani na makubaliano yangu na mamsapu! By the way umejiandikisha kupiga kura?
     
  11. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #11
    Jul 22, 2010
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 5,971
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    Kama wote walipitisha kwenye katiba ya mji wao, sioni tatizo!..ila kama kakulalamikia basi hajaridhika,aongee na wife wake wabadili ratiba!!!
     
  12. k

    kukuna Member

    #12
    Jul 23, 2010
    Joined: May 26, 2010
    Messages: 74
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ka majibu yenu nimegundua kumbe kuna ndoa kibao zina ratiba mi kwa muono wangu,kama vile yakianza mambo yaratiba basi kunakuchokana fulani yaani inamaana hakuna hata zile hamu za hapa na pale kwa wana ndoa,kama mkiwa hamjapata watoto mmepoa tu wewe na mkeo hamuwezi hata kupasha mnasubili ratiba ifikie?jamaa ni newly wed hana watoto bado.
     
  13. Papa Mopao

    Papa Mopao JF-Expert Member

    #13
    Jul 23, 2010
    Joined: Oct 7, 2009
    Messages: 3,151
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    Duh hii sijui,manake ukikabwa sana kula chakula jumapili ina maana usubiri hadi jumatano ijayo?
     
Loading...