Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ratiba ya leo ni wapi?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kiduku, Apr 20, 2012.

  1. K

    Kiduku JF-Expert Member

    #1
    Apr 20, 2012
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 481
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wakuu ningependa kujua ratiba ya kujivua gamba kwa leo iko pande gani?
     
  2. vigilia

    vigilia Member

    #2
    Apr 20, 2012
    Joined: Dec 12, 2011
    Messages: 33
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ya jana ilikuwaje? Labda tuanzie hapo
     
Loading...